അരക്കെട്ടിലെ കൊഴുപ്പും കുടവേറും ഒരാഴ്ച കൊണ്ട് വറ്റിപ്പോകും ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ!

എല്ലാവർക്കും നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും സ്വാഗതം നമ്മളെ ഭൂരിഭാഗം ആളുകളിൽ വരുന്ന കോമൺ ആയിട്ടുള്ള പ്രസംഗം എന്തെന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മൾ വെയിറ്റ് കുറക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് വയറു കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് അല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് നമ്മൾ പലതരത്തിലുള്ള ഡേറ്റുകളും എടുക്കാറുണ്ട് അതും അല്ലെങ്കിൽ പല രീതിയിലുള്ള പൗഡുകളും കലക്കി കുടിയും ജിമ്മിൽ പോകും.

   
"

ബാക്കി ഇങ്ങനെ ഒത്തിരി കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ ചെയ്താലും ചിലപ്പോൾ കവിളുകറിയും ഇല്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ കയ്യും കാലും വണ്ണം കുറയും പക്ഷേ വയറു കുറയില്ല അത് ഭൂരിഭാഗം ആൾക്കാരുടെയും പ്രശ്നം എന്നു പറയുന്നത് ഈ വയറുമാത്രം കുറയുന്നില്ല ബാക്കിയെല്ലാം കുറയുന്നുണ്ട് എന്നുള്ള രീതിയാണ് എന്നാണ് ഇതിന്റെ ആക്ച്വലായിട്ടുള്ള കാര്യം കാരണമെന്തെന്ന് വെച്ചാൽ ഇത്രയും കാര്യങ്ങൾ നമ്മളെ കാണുമ്പോൾ തന്നെ ആളുകൾ പറയാറുണ്ട്.

ആകെ മെലിഞ്ഞു പോയല്ലോ എന്ന് പറഞ്ഞെങ്കിലും വയറു മാത്രം ഒരു പരിധിയിൽ കൂടുതൽ കുറയുന്നത് കാര്യം വളരെ ഇമ്പോർട്ടന്റ് ആയിട്ടുള്ള കാര്യമാണ് കാരണമെന്തെന്ന് വച്ചാൽ നമ്മൾ വിചാരിക്കുന്നത് വയറിന് ചുറ്റും കുഴപ്പ് അടിഞ്ഞുകൂടി ആ കുഴപ്പവും കുറഞ്ഞാൽ വയർ കുറയും എന്നുള്ളതാണ് പക്ഷേ സ്കിന്നിന്റെ താഴത്തെ കൊഴുപ്പ് പോകുന്നത് പെട്ടെന്ന് പോകും.

കാരണം എന്തെന്ന് വെച്ചാൽ താഴെ കിടക്കുന്ന ഫാറ്റ് ആണ് അത് നമ്മൾ ഫുഡ് ഒക്കെ കണ്ട്രോൾ ചെയ്ത ഗ്യാലറി ഒക്കെ കുറച്ചു കഴിഞ്ഞിട്ട് ഗ്ലൂക്കോസ് കണ്ടന്റ് കുറച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ അത് അവിടുത്തെ ഫാറ്റിനെ കൺവേർട്ട് ചെയ്ത് ബോഡിയെ യൂട്ടിലൈസ് ചെയ്യുന്ന രീതിയിലേക്ക് വരുന്നതുകൊണ്ടാണ് നമ്മുടെ കഴിവുകളും കഴുത്തും കയ്യും കാലും ഒക്കെയായിട്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.