സ്വന്തം ഭർത്താവിനെ വലിച്ചെറിഞ്ഞു പോയ ഭാര്യ. ശേഷം ഭാര്യയോട് അയൽ ചെയ്ത പ്രതികാരം കണ്ടോ ഞെട്ടിപ്പോയി!

സജി ഇക്ക എനിക്ക് നിങ്ങളെ ഒന്ന് കാണണം വർഷങ്ങൾക്കുശേഷം അവളുടെ ശബ്ദം കേട്ട് എന്തു പറയണം എന്നറിയാതെ അയാൾ വീണ്ടും നിങ്ങൾ കേൾക്കുന്നുണ്ടോ അവൾ ചോദിച്ചു അയാൾ ഒന്നുകൂടി ചേർത്ത് പിടിച്ചു കൊണ്ട് പറഞ്ഞു എനിക്ക് ഒരു പ്രാവശ്യം കണ്ടാൽ മാത്രം മതി ഞാൻ മറുപടി കാത്തുനിൽക്കാതെ അയാൾ ഫോൺ കട്ട് ചെയ്തു സന്തോഷവും ദുഃഖവും കലർന്ന ഭാവം അയാൾ ഫോൺ ഗാലറിയിൽ നിന്നും ഏറെ കഷ്ടപ്പെട്ട് ഒരു ഫോട്ടോ തെരഞ്ഞു പിടിക്കാൻ ആയിട്ട് അതിലേക്ക് നോക്കിയിരുന്നു .

   
"

അയാളുടെ കരങ്ങളിൽ ഒതുങ്ങി നിന്ന് പുഞ്ചിരി തൂകുന്ന ഒരു മെലിഞ്ഞ സുന്ദരി റഹീന അയാളുടെ ചുണ്ടുകൾ മന്ത്രിച്ചു നാലുവർഷത്തെ സന്തുഷ്ട ദാമ്പത്യം പ്രണയപരിതമായ മുഹൂർത്തങ്ങൾ എത്ര മനോഹരമായി നിമിഷങ്ങൾ അയൽ ചിന്തിച്ചതും എല്ലാം നൽകിയ റബ്ബ് ഒരു കുറവ് മാത്രം ബാക്കി വെച്ചേയും ഒരു കുഞ്ഞിനെ മാത്രം തന്നില്ല ഒരു കാര്യവും പൂർണമായും ഏറ്റവും മികച്ച രീതിയിൽ ആർക്കും തന്നെ അവൻ കൊടുക്കുന്നില്ലല്ലോ ദിവസങ്ങളും മാസങ്ങളും വർഷങ്ങളും കടന്നുപോയും ഒരു കുഞ്ഞേയും വെറും സ്വപ്നം മാത്രമായി അവശേഷിച്ചു രണ്ടുപേർക്കും ഒരേ പോലെ ആകാതെ പക്ഷേ അവളുടെ വാക്കുകൾ അവരെ ഒരു വിഷയത്തിൽ മാത്രം മുറിച്ചു നിന്നു.

പിന്നീട് അങ്ങോട്ട് പറക്കാൻ പാച്ചിൽ ആയിരുന്നു കാണാത്ത ഡോക്ടർമാർ എല്ലാം നേരാത്ത നേർച്ചകൾ ഇല്ല നാലു വർഷങ്ങൾ 40 ദിവസങ്ങളിൽ കഴിയും ഒരു ദിവസം അവളുടെ മുഖത്ത് നോക്കാതെ പറഞ്ഞു നമുക്ക് പിരിയാം മുഖം കണ്ടാൽ അറിയാം വിശ്വാസമായില്ല എന്നും ഇക്ക ഞാൻ സീരിയസ് ആയിട്ടാണ് പറയുന്നത് നമുക്ക് പിരിയാം അവൾ വീണ്ടും ഇതുതന്നെ ആവർത്തിച്ചു രഹീന ഈ പറയുന്നത് എന്താണെന്ന് നിനക്ക് വല്ല ബോധമുണ്ടോ ആയാൽ സംശയത്തോടെ ചോദിച്ചു ബോധത്തോടെ തന്നെയാണ് ഞാൻ സംസാരിക്കുന്നത് ഡോക്ടർമാർ പറഞ്ഞത് നിങ്ങളും കേട്ടതല്ലേ നിങ്ങളെക്കൊണ്ട് പറ്റില്ല .

അങ്ങനെ ഉള്ളപ്പോൾ ഞങ്ങൾക്കൊപ്പം ജീവിച്ചാൽ എന്താക്കാനാ പറയുന്നത് അവൾ തിരിഞ്ഞു നിന്നുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു അയാളുടെ കണ്ണുകളിൽ ദുഃഖവും നിസഹതയിൽ അയാളുടെ കയ്യിൽ പിടിച്ചു തിരിച്ചു നിർത്തിയും അവളുടെ കണ്ണുകൾ നോക്കി ചോദിച്ചു എനിക്ക് അറിയേണ്ടത് അവരുടെ കാര്യമൊന്നുമല്ല നിന്റെ തീരുമാനം മാത്രമാണ് നീ പറ എന്നെ ജീവിക്കാൻ നിനക്ക് പറ്റുമോ അവൾ കണ്ണുകൾ താഴ്ത്തി അല്പസമയം ഒന്നും മിണ്ടാതെ നിന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.