വൃദ്ധസദനത്തിൽ നിന്നും ചാടിയ അമ്മ സ്വന്തം മകന്റെ പിറന്നുവീണ കുട്ടിയെ ചെയ്തത് കണ്ടാൽ കണ്ണ് നിറഞ്ഞു പോകും!

എടി അമ്മ വൃദ്ധസദനത്തിൽ നിന്നും ചാടി എന്ന ദൈവമേ ആരാ പറഞ്ഞത് അവിടെനിന്നും ഇപ്പോൾ വിളിച്ചിരുന്നു ഇനിയിപ്പോൾ എന്താ ചെയ്യാ ഇനി എങ്ങോട്ട് എങ്ങാനും വരുമോ വന്നാലും കുഴപ്പമൊന്നുമില്ല യുടെ അടുത്ത് ചെന്നു എന്റെ പൊന്നു അമ്മ എന്തിനാണ് ഇപ്പോൾ ഇങ്ങനെ കെട്ടിയെടുത്തത് ഞങ്ങളെ ബുദ്ധിമുട്ടിക്കാൻ ആയിട്ട് അവിടെ അമ്മയ്ക്ക് എന്തായിരുന്നു ഒരു കുറവ് അമ്മ മകനെ ദയനീയമായി ഒന്ന് നോക്കി ഒരു കുറവും ഉണ്ടായിരുന്നില്ല മോനേയും നല്ല സുഖമായിരുന്നു.

   
"

ഞാൻ എന്റെ പേരക്കുട്ടിയെ ഒരു നോക്ക് കണ്ടിട്ട് പൊക്കോളാം എന്റെ മോൻ തടസ്സം ഒന്നും പറയല്ലേ ഭർത്താവ് ഭാര്യയെ ഒന്നു നോക്കിയും അവൾ ദേഷ്യത്തോടെ മുഖം തിരിച്ചു അവനെ അമ്മയോട് ഒന്നും പറയാതെ മുറിയുടെ അകത്തേക്ക് പോയി കുറച്ചു സമയം കഴിഞ്ഞപ്പോൾ ഡോക്ടർ വന്നു അവളെ ഉടനെ ലേബർ റൂമിലോട്ട് മാറ്റി കുറച്ച് സമയങ്ങൾക്ക് ശേഷം തന്റെ പേര് കുട്ടിയുടെ കരച്ചിൽ അമ്മമ്മയുടെ കാതിൽ വന്നു പതിച്ചു ആ മുഖത്ത് സന്തോഷം വിരിഞ്ഞും കുഞ്ഞിനെ കണ്ട ഉടനെ അമ്മയോട് തിരിച്ചു പോകുവാൻ മകൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു .

പക്ഷേ അമ്മ തന്റെ പേര് കുട്ടിയോടൊപ്പം രണ്ട് ദിവസം നിൽക്കാൻ മോനോട് കെഞ്ചി അവന്റെ രക്ഷത്തോടെ ആണെങ്കിലും അവൻ സമ്മതിച്ചു തന്റെ കുഞ്ഞിനെ അമ്മിക്കുന്നതും കൊഞ്ചിക്കുന്നതും അയാളുടെ ഭാര്യക്ക് ദഹിച്ചിരുന്നില്ല അവൾ ഭർത്താവിനോട് തന്റെ പരിഭവം പറയുകയും ചെയ്തു ഒരു ദിവസം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ അമ്മ പോകുമല്ലോ എന്ന് പറഞ്ഞ അയാൾ ഭാര്യയും ആശ്വസിപ്പിച്ചു അമ്മ മകനെ അനുവദിച്ച സമയം അവസാനിപ്പിച്ചപ്പോൾ അവൾ യാത്ര പറഞ്ഞ പോകാൻ ഒരുങ്ങിയപ്പോഴാണ് ഭാര്യയും ഭർത്താവും തങ്ങളുടെ കുഞ്ഞിനെ കാണാനില്ലെന്ന് കാര്യം ശ്രദ്ധിച്ചത് .

ഉടൻതന്നെ ഹോസ്പിറ്റൽ അതിലെ വിവരം അറിയിച്ചു അവർ സിസിടിവി മറ്റും പരിശോധിച്ചതും കുഞ്ഞിനെ കുറിച്ച് ഒരു വിവരവും ലഭിച്ചില്ല ആയാലും അയാളുടെ ഭാര്യയും പരിഭ്രാന്തനായി പൊട്ടിക്കരയുന്ന തന്റെ ഭാര്യ ആശ്വസിപ്പിച്ചു ഹോസ്പിറ്റലിൽ അധികൃതരായ വിവരം അറിയിച്ചു പോലീസ് എത്തി അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചവും അവരുടെ മുറിയിലെ മുന്നേ ആളുകൾ തടിച്ചുകൂടി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.