ലൈം. ഗികശേഷി കുറയന്നു! ഈ ഗതി നിങ്ങൾക്ക് വരാതിരിക്കാൻ അറിയാതെ പോകരുത്!

ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ചിലർ പറയാറില്ലേ പണി പാളിയോ എന്നൊരു സംശയം ഉണ്ട് മരവിപ്പുണ്ട് പുകച്ചിലുണ്ട് ഉദ്ധാരണ കുറവ് ഉണ്ട് അതായത് ഭൂരിഭാഗം ആൾക്കാരുടെ പ്രശ്നം എന്നു പറയുന്നത് പണ്ടത്തെ രീതിയിലുള്ള ലൈംഗിക ഉത്തേജനം കിട്ടുന്നില്ല ലൈംഗികശേഷി വളരെ കുറവാണ് എന്ന രീതിയിലേക്ക് വരുന്നുണ്ട് .

   
"

എന്നൊക്കെ കാലിന് നല്ല മരുവിപുണ്ട് പുകച്ചിലുണ്ട് രാത്രിയൊക്കെ നന്നായിട്ട് മസിൽ കയറ്റം ഉണ്ടാകുന്നുണ്ട് ഈ രണ്ടു വേരിയേഷൻസ് നമ്മുടെ ജീവിതത്തിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയാൽ തന്നെ പകുതി കാര്യങ്ങളും റെഡിയാകും. അതായത് നമ്മൾ കറക്റ്റ് ആയിട്ട് മരുന്ന് എടുക്കുന്ന ഇൻസുലിൻ കറക്റ്റ് ഡൗസിൽ എടുക്കുന്നുണ്ട് എന്നാലും നമ്മുടെ ഷുഗറും കുറയാറില്ല പക്ഷേ മൂത്രത്തിൽ നന്നായിട്ട് പക പോകാറുണ്ട് ക്രിയേറ്റ് ലെവൽ കൂടാറുണ്ട് കാലിന് നല്ല മരവിപ്പുണ്ട് പുകച്ചിലുണ്ട്.

രാത്രിയൊക്കെ നന്നായിട്ട് മസിൽ കയറ്റം ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട് എപ്പോ നോക്കിയാലും നമ്മൾ ഫുഡ് കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ ഭയങ്കരമായിട്ട് ക്ഷീണം ഒരു യുദ്ധം കഴിഞ്ഞിട്ട് വരുന്ന ഒരു ഫീലാണ് അത് എവിടെയെങ്കിലും പോയി ഒന്ന് ഇരുന്നാൽ മാത്രം മതി അല്ലെങ്കിൽ കീഴാർ മാത്രം മതി നന്നായി ഉറക്കം വരുന്നുണ്ട് എന്ന രീതിയിലേക്ക് വരുന്ന സാഹചര്യങ്ങളും ഇനിയിപ്പോ ഒരു മണിയൊക്കെ ആകുമ്പോൾ ഫുഡ് കഴിക്കാറാവുന്ന സമയത്ത് നമ്മൾ വിറയലൊക്കെ അനുഭവപ്പെടുന്നത് പറ്റത്തില്ല .

എന്ന് പറഞ്ഞ് നമുക്ക് പിടിച്ചുനിൽക്കാൻ പറ്റുന്നില്ല എന്തെങ്കിലും കഴിക്കണം അന്നേരം തന്നെ കുറെ ആളുകളെ ചോക്ലേറ്റ് കൈപിടിച്ച് നടക്കുന്ന ആളുകൾ ഒക്കെ ഉണ്ടല്ലോ സത്യം പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ഇങ്ങനെയുള്ള രീതികൾ ഒക്കെ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഈ ഡയബറ്റി കണ്ട്രോളിൽ അല്ല എന്നാണ് എടുത്തു പറയേണ്ടത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.