ഇത്താത്തയോട് കുഞ്ഞനിയൻ പറയുന്ന കാര്യങ്ങൾ കേട്ട് കണ്ണുനിറഞ്ഞു പോയി

ഇത്താത്ത നീയും കൂടി പോയി കഴിഞ്ഞാൽ ഞാൻ എന്താണ് ചെയ്യുക ഈ വാക്കുകൾ ആണ് എന്നെ ചിന്തയിൽ നിന്നും ഉണർത്തിയത് അഭിയാണ് ഇത് ചോദിച്ചത് എന്റെ അനിയൻ ഇത്രനേരം ഞാൻ ചിന്തിച്ചതും അതുതന്നെയാണല്ലോ അടുത്ത ആഴ്ച എന്റെ കല്യാണമാണ് ഇക്കാക്ക ഇവിടെ ഇല്ല അവനെ 19 ഒരു പ്രവാസിയായി ഹൗസ് ഡ്രൈവർ വിസ ആണെങ്കിലും അവൻ ആ വീട്ടുകാർക്ക് ഒരു വേലക്കാരൻ ആയിരുന്നു അവർ അവനെക്കൊണ്ട് ചെയ്യിക്കാത്ത ജോലികൾ ഇല്ലായിരുന്നു.

   
"

അവന്റെ വിഷമങ്ങൾ എല്ലാം എന്നോടായിരുന്നു അവൻ പങ്കുവെച്ചിരുന്നത് ഞങ്ങൾക്കെല്ലാം പറയാനും സ്നേഹിക്കാനും ഒന്നും ഞങ്ങളെ കൂടെയില്ല ഉമ്മാനെ കണ്ട് കൊതി തീരും മുൻപേ ഉമ്മ ഞങ്ങളെ വിട്ടുപോയി അന്ന് എനിക്ക് വെറും 9 വയസ്സു മാത്രമാണ് പ്രായം അഭി വളരെ ചെറുതായിരുന്നു ഇക്കാക്കി 12 വയസ്സും ഒന്നുമറിയാത്ത ഞങ്ങളെ ഒറ്റക്കാക്കി ഉമ്മ വിടപറഞ്ഞു പോയി അന്നുമുതൽ ഒറ്റപ്പെടൽ അനുഭവിക്കുന്നവരാണ് ഞങ്ങൾ ഉമ്മാക്ക് പകരം വേറെ ആരും ഉണ്ടായിട്ട് കാര്യമില്ലല്ലോ പണ്ട് വഴക്കുണ്ടാക്കുമ്പോൾ ഉമ്മ പറയാറുണ്ടായിരുന്നു ഞാൻ ഇല്ലാതെയാകുമ്പോൾ നിങ്ങൾ പഠിച്ചോളും .

എന്ന് ശരിക്കും ഞങ്ങൾ പഠിച്ച ഉമ്മാക്ക് പകരം ഉമ്മ മാത്രമേയുള്ളൂ ഉമ്മാന്റെ മരണസമയത്ത് ഞങ്ങൾ മൂന്നുപേരും ഉണ്ടായിരുന്നു ഉമ്മാക്ക് കൂടുതൽ എന്ന് പറഞ്ഞ് ഉപ്പാക്ക് വിളിച്ചപ്പോൾ വന്നില്ല അല്ലെങ്കിലും ഉമ്മയെ ഇതുവരെ സ്നേഹിച്ചിട്ടുണ്ടോ ഉമ്മയോട് വഴക്ക് കൂടുന്ന ഉപ്പയെ ഞങ്ങൾ കണ്ടിട്ടുള്ളൂ ഉമ്മാക്ക് ഒരു രൂപ പോലും കൊടുക്കുന്നത് ഞാൻ കണ്ടിട്ടില്ല ഉമ്മയുടെ കൈയിലുള്ളതും കൂടി അങ്ങോട്ട് വാങ്ങാനാണ് ഒപ്പം നോക്കൂ ഇന്ന് വരെ ഉപ്പ ഉമ്മാക്ക് ഒരു ഡ്രസ്സ് പോലും വാങ്ങി കൊടുത്തിട്ടില്ല ഉമ്മാക്ക് അസുഖം വന്നിട്ട് ഒരു പോലും ഉപ്പ ഉമ്മാനെ കൊണ്ട് ഹോസ്പിറ്റലിൽ കൊണ്ടുപോയിട്ടില്ല മാമൻ ഉള്ളതുകൊണ്ട് ബുദ്ധിമുട്ടല്ലാതെ ജീവിച്ചു പോന്നു .

അതൊക്കെ കൊണ്ടാണല്ലോ ഉമ്മാന്റെ 40 കഴിഞ്ഞപ്പോൾ പെണ്ണ് തിരച്ചിൽ തുടങ്ങിയത് വാപ്പാന്റെ രണ്ടാംഘട്ട അച്ചാർ വിളമ്പിയ ഗതിയാണ് ഞങ്ങൾക്ക് പുത്തൻ ഉടുപ്പ് ധരിച്ച ഉപ്പാന്റെ മണവാട്ടിയെ കൊണ്ടുവരേണ്ട ചുമതലയും ഉമ്മാന്റെ വലിയ ആഗ്രഹമായിരുന്നു ഈ വീഡിയോ ഈ വീട് ആകുന്നതുവരെ ഞങ്ങൾ വാടകവീട്ടിലായിരുന്നു വല്ലാത്ത അവസ്ഥയിലും വീട് നനച്ചും ഉമ്മ കുറെ കഷ്ടപ്പെട്ട് തന്നെയാണ് ഈ വീട് വീടായത് എന്നെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെ മുഴുവനായി കാണുക.