ഭർത്താവ് സ്വന്തം ഭാര്യയെ ചതിച്ചു കൂടെ ജോലി ചെയ്യുന്ന യുവതിയെ ഗർഭിണിയാക്കി! ഈ ഭാര്യ ഭർത്താവിനോട് ചെയ്ത പ്രതികാരം കണ്ടോ!

ചേട്ടാ എനിക്ക് ഈ രാവ് പുലരും വരെയും ഏട്ടനൊപ്പം ഇങ്ങനെ ഉറങ്ങാതെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു കിടക്കണം നന്ദിനി ആർത്തിയോടെ വീണ്ടും അവനെ വാരിപ്പുണർന്നു അതിനെന്താ കടക്കാലോ പൊന്നെ ഇന്ന് നമ്മുടെ ഒന്നാം വിവാഹ വാർഷികം അല്ലേ തന്റെ ഒരാഗ്രഹത്തിനും ഇന്ന് ഞാൻ എതിർ നിൽക്കില്ല ഒരു പുഞ്ചിരിയോടെ അവൻ അവളുടെ നെറുകയിൽ ഒന്ന് ചുംബിച്ചു അല്പസമയം കൂടി അവർ അങ്ങനെ കിടന്നു എനിക്കൊരു ആഗ്രഹം ഉണ്ട് നമുക്ക് ഒരു നൈറ്റ് റൈഡ് പോയാലോ ഏട്ടന്റെ ബുള്ളറ്റിൽ നന്ദിനിയുടെ അടുത്ത് ആവശ്യം ഒരു നിമിഷം ഒരു കുഴപ്പിച്ചു അതു വേണോ നല്ല തണുപ്പല്ലേ നന്ദു.

   
"

നമുക്ക് ഇവിടെ ഇങ്ങനെ കിടന്നാൽ മാത്രം പോരെ ആ മറുപടി കേട്ട് അവളുടെ മുഖം വാടിയപ്പോൾ പതിയെ എഴുന്നേറ്റ് മിലൻ ഒക്കെ പോകാം ആ കാര്യം പറഞ്ഞ് ഇനി മുഖം വീർപ്പിക്കണ്ട ഓക്കേ ചേട്ടാ ഞാൻ വേഗം റെഡിയാവാ ഏട്ടനും പെട്ടെന്ന് റെഡിയായിക്കോട്ട് ടീഷർട്ട് ഇടണം കേട്ടോ വേഗത്തിൽ ചാടി പിടഞ്ഞ് എഴുന്നേറ്റ് മുഖം കഴുകുവാനായി ബാത്റൂമിലേക്ക് കയറി ആ സമയം നന്ദി നീ പറഞ്ഞ റെഡ് ടീഷർട്ടും ഷോട്ടും സും ഇട്ട റെഡിയായിട്ട് വീടിന് പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങിയ മിലൻ ബുള്ളറ്റ് ഷെഡ്ഡിൽ നിന്നും തള്ളിയിറക്കി.

സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്യുമ്പോഴേക്കും റെഡിയായി നന്ദിനിയും എത്തിയിരുന്നു അവളെ കണ്ടപ്പോൾ മെല്ലെ മിഴികളിൽ തുടിച്ചു പോയും ഒരു ചുവന്ന ചുരിദാറിൽ അഴിച്ചിട്ട മുടിയിഴകൾ തലോടി അവൾ ഇറങ്ങുമ്പോൾ ഒരു ദേവതയെ പോലെ തോന്നി ഇത്രയും അഴകിൽ അവളെ ഇന്ന് വരെ ഇതേവരെ കണ്ടിരുന്നില്ല അവൻ നന്ദു ഇത് താനാണോ എന്തു ഭംഗിയാ നിന്നെ ഇപ്പോൾ കാണാൻ കണ്ണെടുക്കാൻ തോന്നുന്നില്ല എന്റെ കവിളിൽ തലോടി കൊണ്ട് ബുള്ളറ്റിന്റെ പിന്നിലേക്ക് കയറി.

നന്ദിനി വാ പൊളിച്ചു നിൽക്കാതെ മോൻ വേഗം വണ്ടി എടുക്ക് ഓക്കേ മാഡം നിമിഷങ്ങൾക്കകം അവൻ ബുള്ളറ്റിൽ അവർ റോഡിലേക്ക് പ്രവേശിച്ചു ആ യാത്രയിൽ ഏറെ സന്തോഷവതിയായിരുന്നു നന്ദിനി പിന്നിൽ നിന്നും ഇരുകൈകൾ ചുറ്റിപ്പിടിച്ച് മിലനോട് ചേർന്നിരുന്നു അവൾ എന്താടോ താൻ റോമാന്റിക് ആയോ അവന്റെ ചോദ്യം കേട്ട് അവൾ ഒന്നും പുഞ്ചിരിച്ചു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.