രാവിലെ ഇത് കഴിച്ചാൽ… സ്ത്രീകൾക്ക് അത്യുത്തമം!

സ്ഥിരമായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന മുഖക്കുളായിരിക്കും ചെറിയ രീതിയിൽ മുഖത്ത് ഉണ്ടാകുന്ന കളർ ചേഞ്ചസ് ഉണ്ടാകും ഞാൻ ഒന്ന ഭക്ഷണം കഴിക്കാറില്ല പക്ഷേ ഞാൻ തടിച്ചു വരുകയാണ് അല്ലെങ്കിൽ എനിക്ക് ഭയങ്കര മുടികൊഴിച്ചലാണ് എന്തെല്ലാം കാര്യങ്ങളാണ് മരുന്ന് പ്രത്യേക ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത് കറുവപ്പട്ട വാങ്ങിച്ച് അത് പൊടിച്ചിട്ട് അതിന്റെ ഒരു കാൽ ടീസ്പൂൺ എടുക്കുക വ്യായാമം ഇല്ലാത്ത അല്ലെങ്കിൽ എക്സസൈസ് ഇല്ലാത്ത ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ .

   
"

മധുരത്തിന്റെ അല്ലെങ്കിൽ ബേക്കറി ഫുഡ്സിന്റെ ജംഗ്ഷന്റെ ഒക്കെ അമിതമായിട്ടുള്ള ഉപയോഗം മാറിയിട്ടുള്ള ഉറക്ക ശീലങ്ങൾ അതായത് ലൈറ്റായിട്ട് ഉറങ്ങുക ലൈറ്റ് ആയിട്ട് ഉണരുക ഈ ഒരു ഉറക്കത്തിന്റെ ചേഞ്ചസ് പേരൻസിന്റെ ഡയബറ്റിക് ഹിസ്റ്ററി ഇത്തരമുള്ള ഒരു പെൺകുട്ടിക്ക് വരാൻ സാധ്യതയുള്ള ഏറ്റവും കൂടുതൽ സാധ്യതയുള്ള ഒരു ഡിസീസാണ് പോളിസിസ്റ്റിക് ഓവറി സെൻട്രൽ അഥവാ പിസിഒഡി എന്ന് പറയുന്നത് ഇത്തരം കേസ് പലപ്പോഴും ക്ലിനിക്കിലേക്ക് എത്താറുള്ളത് .

ഡോക്ടർ പീരീഡ്സ് കറക്റ്റ് ആയിട്ട് നടക്കുന്നില്ല ആർത്തവമായിയും കുറച്ചു കാലമൊക്കെ പിരിയിടത്ത് ഉണ്ടായിരുന്നു പിന്നീട് മൂന്നാല് മാസങ്ങളിൽ വരുന്നില്ല ആറുമാസം വരെ വരുന്നില്ല അല്ലെങ്കിലും പീരീഡ്സ് വന്നു കഴിഞ്ഞാലും കുറെയധികം ദിവസം ബ്ലീഡിങ് ഉണ്ട് ബ്ലീഡിങ് കുറവാണ് എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞാണ് പലപ്പോഴും കേസിൽ വരാറുള്ളത് കുട്ടികൾ നമ്മളുടെ അടുത്ത് വന്നിരിക്കുമ്പോൾ തന്നെ .

നമുക്ക് അവരുടെ മുഖത്തുനോക്കി കഴിഞ്ഞാൽ കാണാൻ പറ്റുന്ന കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ ഉണ്ട് അതിൽ ഏറ്റവും പ്രധാനപ്പെട്ട സ്ഥിരമായിട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന മുഖക്കുരുകൾ ആയിരിക്കും ചെറിയ രീതിയിൽ മുഖത്തിന് ചെറിയ കളർ ചേഞ്ചസ് ഉണ്ടാകും  ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.