വൻകുടൽ കാൻസറിന് ശരീരം കാണിച്ചു തരുന്ന ലക്ഷണങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കുക!

ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽകൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് ഞാൻ നിങ്ങളോട് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് വൻകുടൽ കാൻസർ അല്ലെങ്കിൽ വൻകുടലിലും മലാശയത്തിലും ഉണ്ടാകുന്ന കാൻസർ അല്ലെങ്കിൽ രണ്ടിനെയും കൂടി പറയുന്നത് കോളറ കാൻസർ എന്ന അസുഖത്തെക്കുറിച്ച് ആണ് ഈ ക്യാൻസർ എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ കൂടി വരുന്നതായി കാണുന്ന ഒരു പ്രവണതയാണ് നേരത്തെ എല്ലാം വെസ്റ്റേൺ കൺട്രിയിൽ മാത്രം നല്ല രീതിയിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന ക്യാൻസർ ആയിരുന്നു.

   
"

ഇത് നമ്മുടെ നാട്ടിൽ ഇപ്പോൾ നന്നായി കൂടി കാണുന്ന ഒരു കാൻസറും കൂടിയാണ് ഇത് എന്തൊക്കെയാണ് കോളറ കാൻസർ വരാതിരിക്കാൻ ഉള്ള കാരണങ്ങൾ എന്നും പറയുന്നത് ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ ചെയ്ഞ്ചിങ് തന്നെയാണ് അതുപോലെതന്നെ ഫൈബർ ഉള്ള ഫുഡ് കഴിക്കുക അല്ലെങ്കിൽ പിന്നെ ഫാസ്റ്റ് ഫുഡ് കഴിക്കുക ഫൈബർ ഉള്ളത് അതായത് നമുക്ക് നാലുള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ അളവ് കുറയ്ക്കുക ഫ്രൂട്ട്സും വെജിറ്റബിൾസും മല്ലം കുറയ്ക്കുക .

പിന്നെ വ്യായാമം ഇല്ലായ്മ അതുകൊണ്ട് എക്സൈസ് ഇല്ല അതുകൊണ്ട് ഒബേസിറ്റി അതായത് അമിതമായ വണ്ണം വരുക പിന്നെയുള്ളത് സ്മോക്കിംഗ് ആൽക്കഹോളിക് അതായത് സ്മോക്കിംഗ് കൂടുക പിന്നെ മദ്യപാനശീലം ഉള്ളവർക്ക് ഇതൊക്കെ വരുന്നതിനുള്ള കാരണങ്ങളാണ് അടുത്ത റിസ്ക് എന്ന് പറയുന്നത് ചില ഫാമിലി ഹിസ്റ്ററി ആണ് ഫാമിലിയിലുള്ള ആർക്കെങ്കിലും ഈ കാൻസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ആരെങ്കിലും അർബുദം ഉണ്ടായിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ.

അവരുടെ ഫാമിലി അതായത് അച്ഛൻ അമ്മ സഹോദരങ്ങൾ അങ്ങനെയല്ലെങ്കിൽ അവർക്കൊക്കെ ഒരു ഹിസ്റ്ററി ഉണ്ട് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അവർക്കും വരാനുള്ള സാധ്യത വളരെയധികം കൂടുതലാണ് പിന്നെ വരുന്ന അസുഖമാണ് കുടലിൽ നീര് വരുന്ന അസുഖം എന്ന് പറയുന്നത് പിന്നെ അസുഖങ്ങൾ എല്ലാവർക്കും ഈവൻ കുടലിലെ ക്യാൻസർ വരാനുള്ള അസുഖം വളരെയധികം കൂടുതലാണ് ഇനി എന്തൊക്കെയാണ് ഇതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.