അച്ഛനമ്മമാർ നിർബന്ധമായും ഈ വീഡിയോ കാണുക. കുട്ടികളുടെ സംരക്ഷണത്തിനായി.,!

നമസ്കാരം പുതിയ വീട്ടിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് ഞാൻ നിങ്ങളോട് സംസാരിക്കുന്നത് സ്കിന്നിനെക്കുറിച്ചാണ് നവജാത ശിശുക്കളുടെ ചർമ്മ പരിചരണം നമുക്കറിയാം ആദ്യമായിട്ട് അച്ഛൻ അമ്മ ആകുമ്പോൾ നവജാതശിശുവിനെയും ആയിട്ട് നമ്മുടെ കയ്യിൽ തരുമ്പോൾ ആകപ്പാടെ ഒരു ടെൻഷൻ ഉണ്ട് എന്ത് ചെയ്യണം എന്ത് ചെയ്താൽ ശരിയാകും ഈ ചെയ്യുന്നത് തെറ്റാകുമോ നമ്മൾ ഉപദേശത്തിനായി നമ്മുടെ വീട്ടുകാരുടെ അടുത്ത് നമ്മൾ ചോദിക്കും.

   
"

അവർ നമുക്കൊരു ലെവൽ ആയിട്ട് ഉപദേശം തരും അടുത്ത വീട്ടിലെ ആന്റി വരുമ്പോൾ അവര് പറയും അയ്യോ അങ്ങനെ എല്ലാം ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതാണ് ശരി കുട്ടിയെ കുളിപ്പിക്കാൻ ഒരു കൂട്ടർ വരും അവർ പറയും ഇതൊന്നുമല്ല ഇങ്ങനെ ചെയ്യുന്നതാണ് ശരി ഇതും പോലെ അല്ല ഇഷ്ടം പോലെ ബേബി പ്രോഡക്റ്റ് നമ്മുടെ മാർക്കറ്റിലെ വിലമതി അതിന്റെ പരസ്യങ്ങളും അതിനെക്കുറിച്ചുള്ള കാര്യങ്ങളും അങ്ങനെ ഒരുപാട് ഒരുപാട് ഉപദേശങ്ങൾ അഡ്വൈസ് മിക്കപ്പോഴും നമ്മുടെ ബന്ധുക്കളിൽ നമുക്ക് തരുന്നതാണ് .

ഇതെല്ലാം കൂടി കിട്ടുമ്പോൾ തന്നെ നമ്മൾ എന്ത് ചെയ്യണം ഏത് രീതിയിൽ നമ്മൾ ഹാൻഡിൽ ചെയ്യണം ആകെ കൺഫ്യൂഷൻ ആയിരിക്കും സംശയമായിരിക്കും അതുകൊണ്ടാണ് ഞാൻ ഇന്ന് കുറച്ചു ബേസിക് ടിപ്സ് നിങ്ങൾക്ക് പറഞ്ഞു തരുന്നത് ബേസിക് ഇൻഫർമേഷൻ ചരമ രോഗവിദഗ്ധ മാരെ കൂടി തയ്യാറാക്കിയിട്ടുള്ള ഒരു ഗൈഡ് ലൈന് ബേസ് ചെയ്തിട്ടാണ് ഇന്ന് ഇവിടെ പറഞ്ഞു തരാൻ പോകുന്നത് .

ആദ്യമായി കുഞ്ഞിനെ കുളിപ്പിക്കുന്നതിനെ കുറിച്ച് എപ്പോഴാണ് ആദ്യമായി കുഞ്ഞിനെ കുളിപ്പിക്കേണ്ടത് കുഞ്ഞ് ജനിച്ച ഉടനെ ലേബർ റൂമിൽ നിന്ന് കുഞ്ഞിനെ നിങ്ങൾ കയ്യിലേക്ക് തേടുന്നതിന് മുൻപ് കുഞ്ഞിനെ കണ്ണിന്റെ ഭാഗത്തുള്ള അഴുക്കുകളും മൂക്കിനുള്ളിലും വായുടെ ഉള്ളിലും ക്ലീൻ ചെയ്ത് ശരീരത്തിലുള്ള ബ്ലഡിന്റെ അംശം കളഞ്ഞു ഒരു കോട്ടൻ തുണിയിൽ പൊതിഞ്ഞിട്ടാണ് കുഞ്ഞ് മക്കളെ നിങ്ങളുടെ കയ്യിലേക്ക് തരുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഇവിടെയും മുഴുവനായി കാണുക.