ഈ ജ്യൂസ് മരണത്തിന് കാരണമോ??? സൂക്ഷിക്കുക മരണം വിതയ്ക്കും!

ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും വർക്കിൽ കൂടി സ്വാഗതം പല തരത്തിലുള്ള ഓക്സിലസ് ഇതിനകത്ത് അടങ്ങിയിട്ടുള്ളത് കൊണ്ട് അത് കിഡ്നി സ്റ്റോൺ ഉണ്ടാക്കുവാനും കിഡ്നിനെ ദോഷകരമായിട്ട് എഫക്ട് ചെയ്യാനും സാധ്യതയുണ്ട് കുട്ടികളിൽ പോലും ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങളും ഡയബറ്റിക്കും അത് ടൈപ്പ് അല്ല ടൈപ്പ് ടു ഡയബറ്റിസും ചിലപ്പോൾ ഹൈപ്പർ ടെൻഷനും കൊളസ്ട്രോളിനും വരെ ഉണ്ടാകുന്ന നമ്മുടെ സ്കിന്നിനും മാത്രമല്ല നമ്മുടെ കിഡ്നിക്കും നമ്മുടെ ആന്തരിക അവയവങ്ങൾക്കും .

   
"

ഈ പൊട്ടാസിയം ഒത്തിരി കൂടി പോകുമ്പോഴത്തേക്കും ഹൃദയത്തിന്റെ താളത്തിന് പോലും പ്രശ്നമുണ്ടാക്കുകയും അത് അരാസ്മിയ പോലെയുള്ള മറ്റു കോംപ്ലിക്കേഷൻ നയിക്കാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ് നമ്മുടെ കുട്ടികൾ കടക്കാം വീട്ടമ്മമാരും നമ്മുടെ വീട്ടിലുള്ള ആൾക്കാരും ഒക്കെ പലപ്പോഴും ജ്യൂസ് അടിച്ചുപൊളിക്കാറുണ്ട് ഈ ജ്യൂസ് അടിച്ചു കുടിക്കുമ്പോൾ കിഡ്നി അടിച്ചു പോകുമോ ഇനി ജ്യൂസ് അടിക്കുന്നത് കൊണ്ട് എന്തെങ്കിലും ഗുണങ്ങൾ ഉണ്ടോ അതോ ദോശ മാത്രമേയുള്ളൂ.

അതിന്റെ ഫൈബർ കണ്ടന്റ് അലിഞ്ഞു പോകും എന്നൊക്കെ മിക്കവാറും എല്ലാവർക്കും അറിയാവുന്നതാണ് ജ്യൂസിൽ നിന്ന് കിട്ടുന്ന എന്തൊക്കെ പ്രോട്ടീസും ന്യൂട്ടൺസും വൈറ്റമിൻസ് ഒക്കെ ഉണ്ട് പലപ്പോഴും പ്രോട്ടീൻ ഷെയ്ഖ് ആയിട്ട് നമ്മുടെ ജിമ്മൻ മാരൊക്കെ അടിച്ചു കുടിക്കാറുണ്ട് പാലും ഒക്കെ ചേർത്തിട്ട് ഈ പ്രോട്ടീൻ ഒത്തിരി അങ്ങോട്ട് അടിച്ചുകയറ്റുന്നത് .

അത്ര നല്ലതായിരിക്കില്ല കേട്ടോ കാരണം പ്രോട്ടീൻ ഒത്തിരി ഉള്ള ഡേറ്റും എക്സസൈസും കൂടി ആയാൽ ചിലപ്പോൾ ക്രിയേറ്റ് ലെവൽ കൂടാൻ സാധ്യതയുണ്ട് ഈ ജ്യൂസിൽ എന്തെല്ലാം വൈറ്റമിൻസ് അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് മിക്കവാറും വൈറ്റമിൻസ് എല്ലാം ജ്യൂസിലൂടെ തന്നെ നമുക്ക് കിട്ടാവുന്നതാണ് വൈറ്റമിൻ എ വൈറ്റമിൻ സി കുറച്ച് വൈറ്റമിൻ ഡി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.