ഗൾഫിൽ നിന്ന് നാട്ടിലെത്തിയ യുവാവ് തന്നെ തേച്ച പെൺകുട്ടിയുടെ വീട്ടിൽ പോയപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച! പൊട്ടിക്കരഞ്ഞു പോയി!

ഫോണിലൂടെ പ്രേമം പൊളിച്ചു എന്ന് ചോദിച്ചു തീരും മുൻപേ തന്നെ അതിനുശേഷം അയാൾ അവളെ കാണാൻ വിളിക്കുവാനോ ശ്രമിച്ചിട്ടുണ്ടായിരുന്നില്ല നമ്മളെ വേണ്ടാത്തവരുടെ പിന്നാലെ പോയിട്ട് എന്ത് കാര്യം അങ്ങനെയൊക്കെ പറഞ്ഞെങ്കിലും നീനയുടെ ഓർമ്മകൾ അഭിനയം അലട്ടിക്കൊണ്ടിരുന്നു വീടിനകത്ത് അടഞ്ഞിരുന്നു ഡിപ്രഷൻ അടിച്ചു ചാകുമെന്ന് ഉറപ്പായപ്പോൾ ഇളയപ്പന്റെയും കയ്യും കാലും പിടിച്ചു മെഡലിസ്റ്റിൽ ഒരു ജോലി തരപ്പെടുത്തി ആയിരുന്നു.

   
"

എങ്കിലും ജീവിതത്തിൽ തോറ്റു കൊടുക്കെല്ലാം എന്ന വാശി ഉള്ളതുകൊണ്ട് തന്നെ അയാൾ മൂന്നുനാലു വർഷം കൊണ്ട് തന്നെ ഒരുപാട് കഷ്ടപ്പെട്ട് ആണെങ്കിലും നല്ലൊരു പൊസിഷനിലേക്ക് ഉയർന്നു നീണ്ട നാളത്തെ പ്രവാസത്തിനുശേഷം അവൻ ഒരിക്കൽ നാട്ടിൽ വന്നപ്പോൾ കൂട്ടുകാരുമൊത്ത് അർമാദിക്കുകയായിരുന്നു ഒരു ദിവസം നീനയുടെ മെസ്സേജ് എബിന്റെ ഫോണിലേക്ക് വന്നു നാട്ടിലുണ്ട് എന്നറിഞ്ഞു ഫ്രീ ആകുമ്പോൾ ഒന്നു വീടുവരെ വരാമോ അയാൾക്ക് അതിശയം തോന്നി .

ഇത്രനാൾ പോലും ഒരു കോൺടാക്ട് ഇല്ലാതിരുന്നിട്ടും പെട്ടെന്ന് ഇപ്പോൾ എബി കൂട്ടുകാരുടെ ഇടയിൽ നിന്നും അല്പം മാറി നിന്നുവും എന്റെ മുഖം പോലും കാണേണ്ട മേലിൽ ഇനി വന്നുപോകരുത് എന്ന് പറഞ്ഞ് പോയതാണ് ഏതെങ്കിലും കാശുള്ള കഷണ്ടി തലയിനെ കിട്ടി പൊറുതി തുടങ്ങിക്കാണും തന്നെ ഒന്ന് കാണിക്കാൻ വേണ്ടി ആയിരിക്കും അതു കാണാൻ ഞാൻ എന്തിനു പോകണം എബി ഇങ്ങനെ ഓരോന്നും മനസ്സിൽ ഓർത്തു നീനയുടെ മെസ്സേജിനെ മറുപടിയൊന്നും കൊടുത്തില്ല അല്ലെങ്കിൽ ഒന്ന് പോയേക്കാം ഞാൻ ഇപ്പോൾ നല്ല രീതിയിലാണ് ജീവിക്കുന്നത് എന്ന് അവൾ ഒന്ന് കാണട്ടെ ഗതി പിടിക്കൽ എന്ന് കരുതി എന്നെ തേച്ചത് ആയിരിക്കും.

പോകുമ്പോൾ പഴയ കാര്യങ്ങളെ ഓർത്ത് താൻ സെന്റി അടിച്ച് നടക്കുന്നില്ല എന്ന് അവളെ കാണിക്കുകയും വേണം അയാൾ പിറ്റേന്ന് കുളിച്ച് റെഡിയാക്കി ഉള്ളതിൽ ഏറ്റവും കോസ്റ്റലി ആയിട്ടുള്ള ഷർട്ടും ഫാനും ഷൂസും മാറ്റും കിട്ടിയിറങ്ങി അമ്മയെ മുറ്റത്ത് പണിക്കാർ ഉണ്ടെങ്കിൽ ആ കാർ ഒന്ന് കഴുകി ഇടാൻ എനിക്ക് ഒരു ഇടം വരെ പോകണം എബിയും ഒരു ബോട്ടിൽ സ്പ്രയിൽ മുങ്ങി നീരാളിയും മോനെ എന്തൊരു മണവാം തല പെരുകുന്നു ഇരിക്കട്ടെ അമ്മയും ഒരു വഴിക്ക് പോകുകയല്ലേ യാത്ര പറഞ്ഞയാൾ ഇറങ്ങി രണ്ടുമണിക്കൂർ യാത്രക്കൊടുവിൽ നീനയുടെ വീട്ടിലെത്തി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.