ഗൾഫിൽ വെച്ച് ഒരു വേശ്യയുടെ അടുത്തേക്ക് ലൈം. ഗിക ബന്ധത്തിന് വേണ്ടി പോയി! അവൾ ആരാണെന്ന് അറിഞ്ഞപ്പോൾ ഞെട്ടിപ്പോയി..

നേരെ കാണുന്ന ബിൽഡിംഗ് അതിൽ മൂന്നാമത്തെ ഫ്ലോർ ഫ്ലോർ നമ്പർ ത്രീ വൺ സീറോ ദേ പിന്നെ ടെൻഷൻ കാരണം റൂം ഒന്ന് മാറി പോകല്ലേ അപ്പുറത്തും ഇപ്പുറത്തും ഒക്കെ ഫാമിലി ഉള്ളതാണ് മലയാളി തന്നെയല്ലേ വയസ്സ് എത്ര വരും ഒരു ഫോട്ടോയെങ്കിലും കാണിച്ചു തരാൻ പറ്റുമോ അയാൾ തന്നെയാണല്ലോ അല്ലേ അല്ലാതെ എന്റെ ഭായ് നിങ്ങൾ അവളെ പെണ്ണ് കാണാൻ പോകുകയല്ലല്ലോ ഒരു നേരത്തെ വിശപ്പ് മാറ്റാൻ വന്നതല്ലേ 150 ദിർഹം തന്നിട്ട് 300 ചോദ്യങ്ങളും .

   
"

താൻ സമയം കളയാതെ പോയിട്ട് കാര്യം സാധിച്ചിട്ട് വായോ പറഞ്ഞ സമയത്തിനുശേഷം ഒരു മിനിറ്റ് കൂടിയാൽ ഓവർ ടൈം കേറും കേട്ടോ മറക്കണ്ട താൻ കേറി ഇറങ്ങിയിട്ട് വേണം അവിടെ നിൽക്കുന്ന പട്ടാണിക്ക് കയറാൻ മലബാറി പെമ്പിള്ളേർക്ക് ഇത്രയും ഡിമാൻഡ് ലിഫ്റ്റിൽ പോണോ അതോ സ്റ്റെപ്പ് കയറണോ വേണ്ട ലിഫ്റ്റ് മതി സ്റ്റെപ്പ് ഒത്തിരി റിസ്ക് എലിമിൻസ് ഉണ്ട് റൂം നമ്പർ ത്രീ വൺ സീറോ ഒന്നുംകൂടി പോക്കറ്റ് പെർഫ്യൂം ചുറ്റും നോക്കി ഒഴിഞ്ഞ വരാന്ത പുറത്തൊന്നും ആരും ഇല്ല ഞാൻ മെല്ലെ ഡോറിൽ മുട്ടി അവൾ കഥക് തുറന്ന് പതിയെ സൈഡിലോട്ട് മാറിനിന്ന് പറഞ്ഞു ഷൂ കേട്ടന്നോട്ടെ സാരമില്ല കേറിവരു.

എന്നെ നോക്കി ചിരിച്ചുകൊണ്ട് നെഞ്ചിൽ കൈ അമർത്തി ചോദിച്ചു ടെൻഷൻ ഉണ്ടോ എന്നോട് അവളുടെ ആദ്യ ചോദ്യം ഞാൻ മെല്ലെ മുഖമുയർത്തി തെല്ലു പരിഭവത്തോടെ മറുപടി പറഞ്ഞു ആദ്യമായിട്ടാണ് അവൾ പൊട്ടിച്ചിരിച്ചുകൊണ്ട് മറുപടി പറഞ്ഞു എല്ലാത്തിനും ഒരു തുടക്കം ഉണ്ടാകുമല്ലോ അത് മാഷിന്റെ ജീവിതത്തിൽ ഇത് ഈ നിമിഷം ആണെന്ന് കൂട്ടിക്കോളൂ പുള്ളിക്കാരിക്ക് ഒരു 27 വയസ്സുണ്ടാകും നൈറ്റി ആയിരുന്നു ധരിച്ചിരുന്നത് എന്താണ്ട് നമ്മൾ ട്രിവാൻഡ്രം ലോഡ്ജിലെ സൗന്ദര്യവും വശ്യയും ടെൻഷൻ വേണ്ട കൂളായിട്ട് നിൽക്കു.

അവൾ എനിക്ക് ആത്മവിശ്വാസം പകർന്ന് നൽകിയും സിനിമയിൽ കാണും പോലെ ഇവിടെ റെഡ് ഒന്നുമില്ല മാഷേ പ്രക്ഷാവണമെങ്കിൽ ഒന്നും ബാത്റൂമിൽ പോയിട്ട് വാ ഞാൻ ഇവിടെ വെയിറ്റ് ചെയ്യാം അത് കേട്ടതും കയ്യിലിരുന്ന കവർ അവൾക്ക് കൊടുത്തിട്ട് ഞാൻ പറഞ്ഞു ഇത് ഇയാൾക്ക് വേണ്ടി ഞാൻ കൊണ്ടുവന്ന ഡ്രസ്സ് ആണ് എന്റെ മുൻപിൽ വച്ച് ഇടണമെന്നില്ല ഞാൻ ഫ്രഷായി വരുമ്പോഴേക്കും ഈ വേഷത്തിൽ നിൽക്കാമോ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.