പൈൽസ് അഥവാ മൂലക്കുരു നിങ്ങൾക്കുണ്ടോ??? ഈ വീഡിയോ മറക്കാതെ കാണുക!

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ അധ്യായത്തിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ലോകത്തിലെ ഏകദേശം 75% ആൾക്കാരെ ബാധിക്കുന്ന എന്നുവച്ചാൽ മുക്കാൽ ശതമാനം ആൾക്കാരെയും ബാധിക്കുന്ന വളരെ കോമൺ ആയിട്ടുള്ള എന്നാൽ ആൾക്കാർ പറയാൻ മടിക്കുന്ന ഭയങ്കര അസ്വസ്ഥത ഉണ്ടാക്കുന്ന സ്ഥാനത്തെ പറ്റിയാണ് പറയാനാണ് ഞാൻ ഇന്ന് ഇവിടെ വന്നിരിക്കുന്നത് .

   
"

പൈൽസ് മൂലക്കുരു എന്നു പറയുന്നത് ഇത് വളരെ കോമൺ ആണ് എത്രത്തോളം ആൾക്കാരെ ഇത് ബാധിക്കുന്നുണ്ട് പോലും ഏകദേശം 30% ത്തോളം ആൾക്കാരെയും മാത്രമാണ് ട്രീറ്റ്മെന്റിന് എത്തുന്നത് ബാക്കി എഴുപതിലധികം ശതമാനം ആൾക്കാരും ട്രീറ്റ്മെന്റ് എടുക്കാറില്ല എന്ന് പറയാനുള്ള മടിയും ആൾക്കാരെ എന്ത് വിചാരിക്കും ഡോക്ടർ അവിടെ നോക്കില്ല അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒത്തിരി ശതമാനം ആൾക്കാരെ ഈ ട്രീറ്റ്മെന്റ് നേടിയില്ല ഇത് ഒത്തിരി കൂടി വഷളായിട്ടാണ് ട്രീറ്റ്മെന്റ് നേടാറ് .

വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള ജീവിതശൈലിയും ചില ഫുഡിന്റെ കുറച്ച് മാറ്റങ്ങൾ ഒക്കെ ചെയ്താൽ തന്നെ വളരെ ഈസി ആയിട്ട് നമുക്ക് ഇതിന് പ്രതിരോധിക്കാൻ പറ്റും ഈ അവസ്ഥ മാറ്റിയെടുക്കാൻ ആയിട്ട് നമുക്ക് സാധിക്കും പലപ്പോഴും ഇതിനെ സർജറി വേണ്ടി വരാറുണ്ട് ആൾക്കാരുടെ വിചാരം പൈൽസ് അങ്ങനെ വന്നുകഴിഞ്ഞാൽ സർജറി വേണ്ടെന്ന് അസുഖമാണ് എന്നുള്ളതാണ് ഇപ്പോഴും പൈൽസിനെ സർജറി വേണ്ടി വരാറേയില്ല വളരെ കോംപ്ലിക്കേറ്റഡ് ആയിട്ടുള്ള ഫോർത്ത് ഗ്രേഡിലുള്ള പൈൽസിനെയും ഒക്കെയാണ് സർജറി വേണ്ടി വരാറ്.

ബാക്കിയുള്ള മിക്ക പൈൽസിന്റെ സിംറ്റംസിനും അതിന് ബാക്കി സംഗതികൾക്കും സർജറി വേണ്ടി വരാറില്ല അതിനെക്കുറിച്ച് ആലോചിച്ചാലും ടെൻഷൻ അടിക്കേണ്ട വളരെ സിമ്പിൾ ആയിട്ടുള്ള കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ ചെയ്താൽ നമുക്കിത് മാറ്റിയെടുക്കാൻ പറ്റും അത് എന്തൊക്കെയാണ് അത് എന്തൊക്കെയാണ് ഇതിന്റെ കാരണങ്ങൾ എപ്പോഴാണ് നിങ്ങൾ ഡോക്ടറെ കാണിക്കേണ്ടത് എന്നൊക്കെ നമുക്ക് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ നമുക്ക് നോക്കാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.