സ്ത്രീകളിലെ വെള്ളപോക്ക്, യോനി ഭാഗത്തെ കറുപ്പുനിറം ചൊറിച്ചിൽ ദുർഗന്ധം വരാതിരിക്കാൻ ചെയ്യേണ്ടത്!

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീട്ടിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം നമുക്ക് വരുന്ന രോഗങ്ങളെല്ലാം പുറത്തു പറയാൻ മടി കാട്ടുന്നവരാണ് സ്ത്രീകളും പക്ഷേ ഇന്നൊക്കെ ആ ട്രെൻഡ് മാറി വന്നിട്ടുണ്ട് മുൻപൊക്കെ മെൻസസിൽ എന്തെങ്കിലും ഒരു കംപ്ലൈന്റും അല്ലെങ്കിൽ മെൻസസ് തെറ്റുകൾ ഇല്ലെങ്കിൽ മെൻസസ് ഡിലെ ആകുക എന്ന് പറയുമ്പോൾ തന്നെ ആരും പുറത്ത് പറയാതെ കൊണ്ടു നടക്കുകയായിരുന്നു അതൊക്കെ പറയാൻ ഭയങ്കര മടിയായിരുന്നു .

   
"

പക്ഷേ ഇപ്പോൾ ഓപിയിലും ഹോസ്പിറ്റലിലും ഒക്കെ എനിക്കൊരു മാറ്റം ഫീൽ ചെയ്യുന്നുണ്ട് ചെറിയ കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്ന അവരൊക്കെ മെൻസസ് തെറ്റുമ്പോൾ അല്ലെങ്കിൽ രണ്ടോ മൂന്നോ മാസം ഡിലെ ആകുക ഹെവി ബ്ലീഡിങ് അങ്ങനെ കൊണ്ടാകുമ്പോൾ അവർ വന്ന് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യുന്നുണ്ട് എന്താണ് പ്രോബ്ലം ഡോക്ടറെ എന്ന് അന്വേഷിക്കുന്നുണ്ട് പക്ഷേ എപ്പോഴും മാറ്റം വരാത്ത സംഭവമാണ് അല്ലെങ്കിൽ വെള്ളപ്പൊക്കം എന്ന് പറയുന്ന സാധാരണയായി കണ്ടുവരുന്ന വെള്ളപോക്ക് .

പക്ഷേ ഇതിനെക്കുറിച്ച് ഇപ്പോഴും സ്ത്രീകൾക്ക് പറയാൻ മടിയാണ് അതിന്റെ പ്രധാന കാരണം എന്തെന്ന് വെച്ചാൽ നമ്മുടെ സമൂഹത്തിലുണ്ട് ഒരു പൊതു ധാരണ എന്തെന്ന് വെച്ചാൽ ഹൈജീൻ ശ്രദ്ധിക്കാത്ത വർക്കാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള വെള്ളപ്പൊക്കം വരുന്നത് എന്നുള്ളത് ആനയുണ്ടാകുമ്പോൾ തന്നെ ഡോക്ടറോട് പറയാൻ ഇതൊരു വലിയൊരു മടിയായിരിക്കും ആൾക്കാർക്ക് അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു മടിയുടെയും ആവശ്യമില്ല ഇതിന്റെ പിന്നിലെ മറ്റു പല കാരണങ്ങളുമുണ്ട് .

അപ്പോൾ നമുക്ക് ഇന്ന് വെള്ളപോക്ക് അഥവാ അസ്ഥിരവത്തിനെ കുറിച്ച് നമുക്ക് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ആദ്യം തന്നെ പറയട്ടെ പൊതുവേ സ്ത്രീകൾ പറയാത്തതിന്റെ ഒരു റീസൺ ഞാൻ പറഞ്ഞല്ലോ ഹൈജീനിലുള്ള ശ്രദ്ധിക്കാത്തത് കൊണ്ട് ഇങ്ങനെ വരുന്നത് അതുമാത്രമല്ല നമുക്ക് ഇതിൽ പ്രധാനമായിട്ടും വേണ്ടത് നോർമൽ ആയിട്ട് നമുക്ക് വജൈന സക്രിയേഷൻസ് ഉണ്ട് നോർമൽ ആയിട്ട് നമുക്ക് ഡിസ്ചാർജ് ഉണ്ട് അത് വളരെ നോർമലാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.