ജോലി കഴിഞ്ഞു വന്നപ്പോൾ ഭാര്യ അമ്മയോട് ചെയ്യുന്നത് കണ്ടു ഭർത്താവിന്റെ നെഞ്ചു പൊട്ടിപ്പോയി!

അല്ലെങ്കിലും അമ്മ എപ്പോഴും എന്റെ ഇഷ്ടങ്ങൾക്ക് തടസ്സം നിന്നിട്ട് ഉള്ളൂ എന്തൊക്കെ പറഞ്ഞാലും ഞാൻ വരുണിനെ മാത്രമേ കല്യാണം കഴിക്കുകയുള്ളൂ അവൻ ഇല്ലാതെ എനിക്ക് ജീവിക്കാൻ പറ്റില്ല ഊർമ്മിളയ്ക്ക് അത് കേട്ടപ്പോൾ വല്ലാത്ത വിഷമം തോന്നി മോളെ നീ എന്താണ് പറയുന്നത് മോളുടെയും എന്തു കാര്യങ്ങൾക്കാണ് ഞങ്ങൾ തടസ്സം നിന്നിട്ടുള്ളത് ഈ നാട്ടിലെയും ഏറ്റവും വലിയ സ്കൂളിൽ അല്ലേ നീ അഞ്ചാം ക്ലാസ് വരെ പഠിച്ചത് ആറാം ക്ലാസിൽ എത്തിയപ്പോൾ കൂട്ടുകാരോക്കെ എന്ന ബോധയിൽ ചേരുന്നുണ്ട് .

   
"

എന്നു പറഞ്ഞും അവിടെ ചേർന്നില്ലേ പ്ലസ്ടു വരെ അവിടെ തന്നെ പഠിച്ചില്ലേ അതുകഴിഞ്ഞ് എംബിബിഎസിനെ ചേരണം എന്നും പറഞ്ഞ് വാശിപിടിച്ചു ബാങ്കിൽ നിന്നും ലോണെടുത്തു ചിട്ടി പിടിച്ചും അല്ലേ നിന്നെ ചേർത്തത് എന്നിട്ട് ഇപ്പോൾ പഠിത്തം കഴിയാൻ ഒരു വർഷം കൂടിയല്ലേ ഉള്ളൂ എന്നിട്ട് ഇപ്പോൾ കല്യാണം കഴിക്കണമെന്ന് പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ എന്താണ് ഇപ്പോൾ ചെയ്യുക എംബിബിഎസിന് ചേർക്കുവാൻ ലോൺ എടുത്തതും ചിട്ടിപ്പിടിച്ചതും നിങ്ങൾ അല്ലല്ലോ അച്ഛൻ അല്ലേ ആ കാര്യം നിങ്ങൾ മിണ്ടണ്ട.

നീ എന്താണ് മോളെ അമ്മയെ വിളിച്ചത് നിങ്ങൾ എന്നും പിന്നെ ഞാൻ എന്താ വിളിക്കേണ്ടത് ഞാനും വരുണും ഇഷ്ടത്തിലാണ് എന്ന് പറഞ്ഞത് മുതൽ അമ്മയ്ക്ക് എന്നെയും കണ്ടു കൂടാം നമുക്ക് സ്വപ്നം കൂടി കാണാൻ കഴിയാത്ത ഫാമിലിയാണ് അവരുടേതും അരുണിന്റെ പപ്പയും അമ്മയും ചേച്ചിയും ഡോക്ടറാണ് അച്ഛനും അമ്മയും കൂടിയും വീട്ടിൽ പോയി അവന്റെ പപ്പയോടും മമ്മിയോടും സംസാരിക്കണം എന്നല്ലേ ഞാൻ പറഞ്ഞല്ലോ നീ എന്താ മോളെ പറയുന്നത് സാധാരണ ചെക്കന്റെ വീട്ടുകാരാണ് പെണ്ണിന്റെ വീട്ടിൽ വന്ന് കല്യാണം ആലോചിക്കുന്നത്.

ഞങ്ങൾ എങ്ങനെയാണ് അവരുടെ വീട്ടിൽ പോയി പറയുക അവരൊക്കെ വലിയ വലിയ ആളുകളെ അതിനു ഞാനും ഒരു വർഷം കഴിഞ്ഞാൽ ഡോക്ടർ ആകില്ലേ ഒരു വർഷം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ അല്ലേ ഡോക്ടറാകൂ അതുതന്നെയാണ് അമ്മയും പറഞ്ഞത് പഠിത്തം പൂർത്തിയാകണമെന്ന് ഇപ്പോൾ അച്ഛനും അമ്മയുടെ കൂടെ കൂടിയോ പിന്നെ ഓർമ്മിള പറയുന്നതിലും കാര്യമില്ല നിന്റെ പഠിത്തം കഴിഞ്ഞാൽ അല്ലേ നീ ഒരു ഡോക്ടർ ആണെന്ന് പറയാൻ പറ്റത്തൊള്ളൂ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.