ബാങ്കിൽ ലോൺ ചോദിച്ചുവന്ന വൃദ്ധന് സംഭവിച്ചത്!

എന്താ കാര്യം തടിച്ച കണ്ണട വെച്ച് മാനേജർ സ്ത്രീയും തന്റെ കേബിനിലേക്ക് കയറിവന്ന മനുഷ്യന്റെ കണ്ണടയ്ക്കിടയിലൂടെ സൂക്ഷിച്ചു നോക്കിയും വിദ്യാഭ്യാസ ലോൺ അടയ്ക്കാനും വന്നതാണ് അത് അവിടെ ക്യാഷിൽ അടിച്ചാൽ പോരെ നിങ്ങൾക്ക് അറിയാവുന്നതല്ലേ ആദ്യമായിട്ട് ഒന്നുമല്ലല്ലോ അവർ പറഞ്ഞു തീരും മുൻപേയും അവരുടെ സ്വയം ഉയർന്നിരുന്നു അതല്ല സാറേ ആറുമാസം കൊണ്ട് അടവ് തീരും എന്താ പറ്റി എന്നിട്ട് അടവും മുടങ്ങിയോ എടുക്കുമ്പോൾ അറിയില്ലായിരുന്നു.

   
"

ലോൺ എടുത്താൽ തിരിച്ചടയ്ക്കണം എന്നുള്ളത് ആർക്കുവേണ്ടി എടുത്തത് മോൾക്ക് വേണ്ടിയിട്ടാണ് എടുത്തതെന്ന് ആറുമാസം കൂടി കഴിഞ്ഞാൽ അവളുടെ കോഴ്സ് കഴിയുമായിരുന്നു എന്നിട്ട് എന്താ ഇപ്പോൾ കുഴപ്പം പെണ്ണ് ആരുടെ കൂടെയെങ്കിലും ഒളിച്ചോടിയോ ഇപ്പോഴത്തെ കാലം അങ്ങനെയാണ് കാരണവന്മാർ കഷ്ടപ്പെട്ട് പഠിപ്പിക്കും പിള്ളേര് ഇഷ്ടമുള്ള ആൾക്കാരുടെ കൂടെയും ഇറങ്ങിപ്പോകും എന്നിട്ട് അടയ്ക്കാതെ വരുമ്പോൾ ഞങ്ങൾ തൂങ്ങണം വളർത്തുദോഷവും ഞങ്ങൾക്ക് അതൊന്നും അറിയേണ്ട ലോൺ എടുത്തതാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ അടച്ചിരിക്കണം.

അല്ലെങ്കിൽ ജാം നൽകിയ വസ്തു ഞങ്ങൾ ചെയ്യും മാനേജർ പെരുത്ത് കൊണ്ട് ഫയലിലോട്ട് മുഖം പുകഴ്ത്തി അയ്യോ അതല്ല സാറേ ഇതുവരെ വരുത്തിയിട്ടില്ല മുടങ്ങാതെ അടച്ചോളാം പിന്നെ ചേട്ടൻ എന്തിനാ ഇങ്ങോട്ടേക്ക് വന്നത് മാനേജർ ഫയൽ മടക്കി വെച്ചിട്ട് സൂക്ഷ്മതയോടെ അയാളെ നോക്കിയും എനിക്ക് കുറച്ച് പൈസയും കൂടി വേണമായിരുന്നു അയാൾ ഒരു പരുവ പറഞ്ഞു എന്തിന് മോളെ ഹൈ സ്റ്റഡിസിനെ വല്ലതും വിടാൻ ആണോ അയൽ മറുപടി പറയാൻ കുഴങ്ങി എന്താണ് ചേട്ടന്റെ പ്രശ്നം ചേട്ടൻ കാര്യം പറ .

മാനേജർ തടിച്ച കണ്ണട ഊരി മേശപ്പുറത്ത് വച്ച് ചിരിച്ചപ്പോൾ അയാൾക്ക് ഒരു ആശ്വാസമായി തോന്നി അത് പിന്നെ സാറേ പേടിക്കുക ഒന്നും വേണ്ട കാര്യം പറഞ്ഞോ എന്നെക്കൊണ്ട് പറ്റുന്നതാണെങ്കിൽ ഞാൻ ഹെൽപ് ചെയ്യാം അത് പിന്നെ സാറേ അപ്പുറത്തെ കണക്ക് എഴുതുന്ന മേരി സാറിനെ എന്നറിയാവുന്നതാണ് നാട്ടുകാരിയാണ് എനിക്ക് ഈ ലോൺ ഒന്ന് പുതുക്കി തരാമോ വിദ്യാഭ്യാസ ലോൺ എന്തിനാണ് പുതുക്കുന്നത് അത് പുതുക്കണമെങ്കിൽ വേറെ കോഴ്സ് ചെയ്യേണ്ടേ നിങ്ങൾ മുക്കാൽ ഭാഗത്തോളം തിരിച്ചടിച്ചു കഴിഞ്ഞു  ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.