മദ്യം കഴിച്ചാൽ കരൾ രോഗി ആകുമോ?? സ്വന്തം അനുഭവം ഡോക്ടർ പങ്കുവയ്ക്കുന്നു തെളിവ് സഹിതം!

നമസ്കാരം പുതിയൊരു വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം ഈ യൂറോപ്യൻസ് ഒക്കെയും ഇഷ്ടംപോലെ ബിയർ കഴിക്കുന്നുണ്ട് അവർ ചുമ്മാ വെള്ളം കുടിക്കുന്നത് പോലെയാണ് ബിയർ കഴിക്കുന്നത് അവർക്ക് ഒരു കുഴപ്പവും ഉണ്ടാകുന്നില്ലല്ലോ പിന്നെ നമ്മൾ ഈ ബിയർ കുടിക്കുന്നതിന് എന്തിനാണ് ഡോക്ടർമാർ എത്രമാത്രം പറയുന്നത് നിപ്പ നടി എന്തുപറയുന്നത് എന്താണ് ജോലി കഴിഞ്ഞിട്ട് രണ്ടോ മൂന്നോ ലാർജ് അടിച്ചിട്ട് വീട്ടിൽ പോയി കിടന്ന് ഉറങ്ങുന്നതിനു വേണ്ടിയല്ലേ നല്ല ഉറക്കം കിട്ടാൻ വേണ്ടിയല്ലേ .

   
"

നമ്മൾ ഈ മദ്യം കഴിക്കുന്നത് ഈ ഉറക്കം ഇല്ലെങ്കിൽ തന്നെ ഒരുപാട് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകില്ലേ പിന്നെ ഈ നിപ്പനടിക്ക് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്രയ്ക്ക് പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് ഒരു ആൾക്ക് ഒരു ദിവസം എത്ര പെഗ്ഗ് വരെ മദ്യം സുരക്ഷിതമായിട്ട് കഴിക്കാൻ പറ്റും പലർക്കും ഉള്ള സംശയമാണ് ഇത് പല ആൾക്കാരും ഡോക്ടർമാർ ഉൾപ്പെടെ പലപ്പോഴും സോഷ്യൽ ഡ്രിങ്കേഴ്സ് ആണ് വല്ലപ്പോഴും ഒരിക്കൽ മദ്യപിക്കുന്നത് നമുക്ക് നല്ലതാണ് .

എന്നൊരു ചിന്ത പോലും ഉണ്ട് അത് ഡോക്ടർമാർ ആണെങ്കിൽ പോലും കാർഡിയോളജി ടെസ്റ്റ് ബുക്കുകളിൽ പോലും പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് എന്നുള്ളതാണ് പേരുകേട്ട ചില കൊടിയന്മാർ അഭിപ്രായപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത് എന്നാൽ ഇതിനകത്ത് വരുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട വ്യത്യാസം എന്ന് പറയുന്നത് നമ്മൾ യൂറോപ്യൻസും ഏഷ്യൻസും വൊക്കേഷൻസ് എന്നുപറയുന്ന .

നമ്മുടെ ഈ വംശവും തമ്മിലുള്ള ഒരു പ്രധാന വ്യക്തിയെ എന്ന് പറയുന്നത് കാരണം ഈ യൂറോപ്യൻ തന്നെ നമ്മുടെ മദ്യം അകത്ത് ചെന്നാൽ അതിനെ ഒന്ന് മെറ്റബോളിസ് ചെയ്യുന്ന കാര്യം തന്നെ വളരെ വ്യത്യാസമാണ് എന്നുള്ളതാണ് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.