കൊളസ്ട്രോൾ ഫാറ്റിലിവർ എന്നിവ നോർമൽ ആകാൻ ചെയ്യേണ്ടത്!

എല്ലാവർക്കും പുതിയൊരു വീഡിയോയിലേക്ക് ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് നമ്മൾ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് കൊളസ്ട്രോൾ എന്ന് പറയുന്ന വിഷയത്തെക്കുറിച്ചാണ് ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾക്കും ഭയങ്കര പേടിയാണ് ഈ കൊളസ്ട്രോൾ എന്ന് പറയുന്നത് സത്യത്തിൽ ഇത്രയും പേടിക്കേണ്ട ആവശ്യമുണ്ടോ കാരണം എന്താ നമ്മൾ ഇപ്പോൾ കൺസലേഷൻ വരുന്ന ആൾക്കാരെയും അതിനകത്ത് ഒരു മിനിമം 40% ആളുകൾക്കും കൊളസ്ട്രോൾ മാറിനിൽക്കുന്നുണ്ട്.

   
"

അപ്പോൾ എസ്റ്റർ എത്രയാണ് കൊളസ്ട്രോൾ അത് 20030 ഒക്കെയാണ് കണ്ടേക്കുന്നത് എന്ന് പറയും 220 കാണുമ്പോഴും മെഡിസിൻ ആയോ? പിന്നെ ഒരു പ്രക്യുഷന് വേണ്ടിയിട്ടാണ് എടുക്കുന്നത് കാരണം എന്താ എനിക്ക് ഷുഗർ ഉണ്ട് ബിപി ഉണ്ട് അതുപോലെതന്നെ ഇനി ചിലപ്പോൾ ബ്ലോക്കിന് സാധ്യതയുണ്ട് അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് നേരത്തെ തന്നെ എടുക്കുകയാണ് സത്യം പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മളെ എല്ലാത്തിനെയും ഈ മരുന്നുകൾ ഫോക്കസ് ചെയ്യുമ്പോൾ ആണ് പ്രശ്നം കാരണം ഭൂരിഭാഗം ആളുകളിലും ഷുഗറും പ്രഷറും ഒക്കെയുണ്ട് .

സത്യം പറഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ അവർ അതിനുള്ള മെഡിസിൻസ് എടുക്കുന്നുണ്ട് അങ്ങനെയുള്ള ഒരു രീതിയിലുള്ള ലൈഫ്സ്റ്റൈൽ ലീഡ് ചെയ്യാൻ പറ്റുന്നില്ല എന്നുണ്ടെങ്കിൽ മെഡിസിൻ എടുക്കുക എന്നുള്ളത് തന്നെയാണ് ഒരുപക്ഷേ മെഡിസിൻ എടുത്തൊന്നും പറയുമ്പോൾ പ്രശ്നങ്ങൾ മാറുന്നില്ല ഷുഗർ ഉള്ള ആളുകൾക്ക് ഭൂരിഭാഗം ആളുകൾക്കും കൊളസ്ട്രോൾ പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകും .

കാരണം ലിവർ ആണ് മെയിൻ ആയിട്ടും എല്ലാത്തിന്റെയും അടിസ്ഥാനപരമായി ഉള്ള ഒരു കാരണം എന്നു പറയുന്നത് അപ്പോൾ ഈ ലിവറിന്റെ ഫംഗ്ഷൻ പ്രോപ്പർ ആയിട്ട് നടന്നില്ലെങ്കിൽ പ്രമേഹ പ്രശ്നങ്ങൾ കൂടും അതേപോലെതന്നെ തൈറോയ്ഡിന്റെ പ്രശ്നവും പ്രശ്നങ്ങൾ അളവു കൂടും അപ്പോൾ ചിലർ വന്നിട്ട് പറയുകയാണ് ഫാറ്റി ലിവർ ഉണ്ടോ നോർമൽ ആണ് അപ്പോൾ എത്രയാണ് എൽ എസ് ഡി അമ്പതിനുള്ളിൽ നിൽക്കണതല്ലേ എനിക്ക് ആകെ 18 20 ഒക്കെയേ ഉള്ളൂ.