പെങ്ങളെ അമ്മാവന്റെ വീട്ടിൽ നിർത്തി ആങ്ങള പണിക്കു പോയി തിരിച്ചുവന്നപ്പോൾ അമ്മാവന്റെ വീട്ടിലെത്തിയപ്പോൾ കണ്ട ഞെട്ടിക്കുന്ന കാഴ്ച!

പഠിക്കാൻ മിടുക്കനായിരുന്ന അവൻ വെട്ടുകല്ല് ചുമക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ അവളുടെ മുഖത്ത് അത്ഭുതം ആയിരുന്നു ക്ലാസിൽ എപ്പോഴും ഒന്നാമൻ എല്ലാവരോടും നല്ല രീതിയിൽ മാത്രം പെരുമാറുന്നവൻ ആരു വഴക്കു പറഞ്ഞാലും ചിരിയോടെ അതിന് നേരിടുന്നവൻ കുറച്ചു മാത്രം സംസാരിക്കുന്നവൻ ടീച്ചർമാർക്കും കുട്ടികൾക്കും ഒരേപോലെ ഇഷ്ടം തോന്നിക്കുന്ന ശുദ്ധൻ എല്ലാ നല്ല ഗുണങ്ങളൊക്കെയും ദൈവം ഒരാൾക്ക് കൊടുത്തത് എന്നും കൂട്ടുകാർ കളിയാക്കി പറഞ്ഞു അവൻ അങ്ങനെയുള്ള ഒരാളാണ് മുൻപിൽ വെട്ടുകല്ല് ചുമന്ന പോകുന്നത് എന്ന് ഓർത്തപ്പോൾ അവളുടെ മനസ്സിൽ സങ്കടവും അത്ഭുതവും പുറപ്പെട്ടു വെട്ടുകല്ല് ഏറ്റു വരുമ്പോൾ മുന്നിൽ തന്നെ നോക്കിനിൽക്കുന്ന ആവണിയെ കണ്ടപ്പോൾ ആദ്യം അവൻ ഒന്നും പകച്ചുനിന്നു .

   
"

പിന്നെ അവളെ നോക്കി പുഞ്ചിരിച്ചുകൊണ്ട് കല്ലുമായി മുന്നോട്ടു നടന്നു അവൾക്ക് അരികിലേക്ക് എത്തുമ്പോൾ ഇയാൾ എന്താ ഇവിടെ എന്ന് ചിരിച്ചുകൊണ്ട് ചോദിക്കുന്ന അവനോട് അവൾ തിരിച്ചും ചോദിച്ചു ഇയാൾ എന്താ ഈ വേഷത്തിൽ ഇവിടെ എന്ന് ആ ചോദ്യത്തിന് മറുപടിയായി ഒരു പുഞ്ചിരി മാത്രമേ അവനെ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ ഡോ താനൊക്കെ ഇപ്പോൾ വലിയ ഡോക്ടറോ എൻജിനീയറോ ഒക്കെ ആയിട്ടുണ്ടാകും എന്നാണ് കരുതിയത് ഇങ്ങനെ ഒരു വേഷത്തിൽ ഒട്ടും പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല ഇത് ഒരു വല്ലാത്ത കാഴ്ച തന്നെയും ക്ലാസിലെ ഒന്നാമൻ എക്സിക്യൂട്ടീവ് ലുക്കിൽ നിൽക്കേണ്ട മുന്നിൽ ഒന്നാന്തരം വെട്ടുകല്ല് ചുമന്നും നിൽക്കുന്നു .

ഇയാളെ ഇങ്ങനെ കാണേണ്ടതല്ല ട്ടോ തന്നെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നവർ എല്ലാം ആഗ്രഹിച്ചത് അവൾ ചെറിയ വിഷമത്തോടെ പറയുമ്പോൾ അതിനുള്ള മറുപടി പറയുന്നതിന് മുൻപ് അവൻ ചിരിയോടെ പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു താൻ ഇവിടെ നിൽക്കാൻ ഇതൊന്നും ഇറക്കി വയ്ക്കട്ടെ 19 കിലോ സാധനം ആണ് എന്ന് പിന്നെയും അവളെ മറികടന്ന് മുൻപിലോട്ട് പോയിട്ട് ഇറക്കി തിരിച്ചുവന്ന് അവൾക്ക് അരികിൽ എത്തുമ്പോൾ അവളുടെ മുഖത്ത് ഒരു ആകാംക്ഷ ഉണ്ടായിരുന്നു എടോ ആവണിയും ഈ പണിക്ക് എന്താണ് കുഴപ്പം? .

ഞാൻ ഇന്നലെ ചെയ്യുള്ളൂ എന്നൊന്നും ഇല്ലല്ലോ എനിക്ക് ഇപ്പോൾ എന്ത് ജോലിയും ചെയ്യാനുള്ള ആരോഗ്യം ഉണ്ട് ശരീരത്തിന് പ്രത്യേകിച്ച് കേടുപാടുകൾ ഒന്നും തന്നെയില്ല പിന്നെ ആർക്കും ശല്യം ഇല്ലാതെ ജോലിയെടുത്ത് വൈകീട്ട് കൂലിയും വാങ്ങി വീട്ടിൽ പോകാം ഇയാൾ പറഞ്ഞപോലെ വല്ല എഞ്ചിനീയറോ മറ്റോ ആയോ മറ്റെവിടെയോ ജോലി കിട്ടി പോയാൽ ഇതുപോലെ നമ്മുടെ സ്വന്തം നാട്ടിൽ നിൽക്കാൻ പറ്റുമോ ഈ വായോ ഇങ്ങനെ നീട്ടി വിശ്വസിക്കാൻ പറ്റുമോ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.