വീട്ടിൽ ചോറ് ചോദിച്ചു വന്ന നാട്ടിലെ ഭ്രാന്തൻ മനുഷ്യന് ചോറ് കൊടുക്കാതിരുന്ന യുവതിക്ക് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ!

അമ്മയുടെ ചക്കര അല്ലേ ഈ പാപ്പം കഴിച്ചാൽ അമ്മ നോക്കിക്കേ കാണുന്ന അമ്പിളിമാമനെയും പിടിച്ചു തരാലോ ആ പ്രലോഭനങ്ങളിൽ ഒന്നും വഴങ്ങില്ല എന്ന് മനസ്സിലായപ്പോൾ ആ അമ്മയ്ക്ക് അടവൊന്നും മാറ്റിപ്പിടിച് ഇത് കഴിച്ചില്ലെങ്കിൽ ഞാൻ ഇപ്പോൾ അപ്പായിനെ വിളിക്കും കേട്ടോ മോര് കറിയിൽ കുഴച്ചെടുത്ത ചോറും ഒന്നര വയസ്സുകാരനെ കൊണ്ട് തീറ്റിക്കാൻ പാടുപെടുകയായിരുന്നു ആ അമ്മ ഇസ്രാ ഈ കൊച്ചിനെ ഇനി ഞാൻ എന്തോ കൊടുക്കും മടിയിൽ കിടത്തിയും കോരി കൊടുത്താൽ അവൻ കുടിച്ചോളൂ പക്ഷേ അത് തീർന്നിട്ട് ആഴ്ച ഒന്നായിയും അല്ലെങ്കിൽ റാഗിയോ റവയും കാച്ചു കൊടുത്താലും മതിയായിരുന്നു.

   
"

ഗിരിയേട്ടന്റെ കൂട്ടുകാരനും ഭാര്യയും അവളുടെ മാമോദിസ വന്നപ്പോൾ ആയിരുന്നു അവസാനമായിട്ട് ഈ വീട്ടിൽ സർലാക്ക് കൊണ്ടുവന്നത് കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച വരെ അതുകൊണ്ട് അഡ്ജസ്റ്റ് ചെയ്തു അതുകഴിഞ്ഞപ്പോൾ റാഗിയും റവയും തീരുകയും ചെയ്തു ഇപ്പോൾ മുലപ്പാല് വറ്റി തുടങ്ങിയത് കൊണ്ട് വിശപ്പടക്കാൻ താനും ഗിരിയേട്ടനും കഴിക്കുന്ന റേഷൻ അരിയുടെ ചോറ് തന്നെയാണ് ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് അവനും കൊടുക്കുന്നത് രാവിലെ ഇവിടെ നിന്ന് പണിക്കിറങ്ങി പോയ ഗിരിയേട്ടനെയും കാണുന്നില്ലല്ലോ ആരുമില്ലാതെ നിലാവ് പരന്നു നിൽക്കുന്ന ഇടവഴിയിലേക്ക് അവൾ പ്രതീക്ഷയോടെ നോക്കി നിന്നു ദൂരെ നിന്നും നാടൻ പാട്ടിന്റെ ഇരടികൾ കേട്ടപ്പോൾ അത് ഉറപ്പായി .

ആണെന്ന് അവൾക്ക് മനസ്സിലായി ദയ വരുന്നുണ്ട്. കേട്ടോ നിന്നെ പിടിച്ചുകൊണ്ടുപോകുവാൻ അറപ്പായി വരുന്നുണ്ട് ചോര കണ്ണുകളും ജഡ പിടിച്ച നീണ്ട താടിയും മുടിയും ഉള്ളറപ്പായി നാട്ടിലെ കൊച്ചുകുട്ടികളുടെ പേടിസ്വപ്നമായിരുന്നു വർഷങ്ങൾക്കു മുമ്പ് ദൂരെ ഏതോ നാട്ടിൽ നിന്നും കരിങ്കൽ കോറയിൽ പാറ പൊട്ടിക്കാൻ വന്നതായിരുന്നു റാഫി മത്തായി എന്ന മധ്യവയസ് കരിമരുന്ന് ആരോ പാറ പൊട്ടിക്കുന്നതിന്റെ ഇടയിൽ വലിയ ഒരു ചീള് വന്ന് തലയിൽ വന്നപ്പോൾ മുതലാണ് റപ്പായിക്ക് .

സുബോധം നഷ്ടപ്പെട്ടത് അതുകൊണ്ട് സ്വന്തം നാടും വീടും ഒക്കെ മറന്നുപോയ അയാൾ നാട്ടിൽ തന്നെ അലഞ്ഞുതിരിഞ്ഞ് നടക്കാൻ തുടങ്ങി അന്നുമുതൽ ആരോടും ഒന്നും മിണ്ടാതെ വല്ലപ്പോഴും ഇതുപോലെ എവിടെ നിന്ന് എന്തെങ്കിലും കേൾക്കുന്ന നാടൻ പാട്ടുകളും പാടിക്കൊണ്ട് ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് നാട്ടുവഴികളിലൂടെ നടന്നുപോകും അപ്പോൾ ഏതെങ്കിലും വീട്ടുകാർ വിളിച്ചിരുത്തി വയറുനിറച്ച് ആഹാരം കൊടുക്കാറുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.