നിറത്തിന്റെ പേരിൽ അമ്മായി അമ്മ മരുമകളെ വീട്ടിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കി പിന്നീട് അവിടെ സംഭവിച്ചത്!

ചൂടുള്ള വാർത്ത ചൂടുള്ള വാർത്ത പട്ടാപ്പകൽ കാറിൽ വച്ച് അനാശാസ്യം നാട്ടിലെ പ്രശസ്ത ഡ്രൈവറുടെ ഭാര്യയും കാമുകനും പോലീസ് പിടിയിൽ പത്രക്കാരൻ പത്രക്കെട്ടും എടുത്ത് ബസ്റ്റാൻഡിൽ നിർത്തിയിട്ടിരിക്കുന്ന ബസ്സിലേക്ക് ഓടി കയറിയും പത്രവും പൊക്കിപ്പിടിച്ച് വിളിച്ചു പോവുകയാണ് ആരാണ് എന്നറിയാൻ വേണ്ടി ബസ്സിലുള്ളവർക്ക് തിടുക്കമായി പപ്പടം പോലെ അയാളുടെ കുട്ടിപത്രം വിറ്റു തീർത്തു നോക്കണേ ബസ് വിടാൻ ഇനിയും 15 മിനിറ്റ് കൊണ്ട് ഞാനു വാങ്ങിയ ഒരു പത്രം അതിൽ വെണ്ടയ്ക്ക മുഴപ്പിലുണ്ട് അനാശാസ്യ വാർത്ത .

   
"

പട്ടാപ്പകൽ കാറിൽ വച്ച് അനാശാസ്ത്രം നാട്ടിലെ പ്രശസ്ത ഡ്രൈവറിന്റെ ഭാര്യയും കാമുകനും പോലീസ് പിടിയിൽ നാട്ടിലെ പ്രശസ്ത ഡ്രൈവർ മനീഷിന്റെ ഭാര്യയായ റിയയും അതേ റൂട്ടിൽ ബസ് ഡ്രൈവർ ആയ ക്ഷീണവും തമ്മിൽ അവിഹിതം നാട്ടുകാർ കൈവടെ പിടികൂടി പോലീസിൽ ഏൽപ്പിച്ചു കാമുകനായ ഷിനുവിനെ ഒപ്പമാണ് പോകാൻ ഇഷ്ടം എന്ന് പറഞ്ഞതിനാൽ ഷിനുവിന്റെ കൂടെ പറഞ്ഞയച്ചു വാർത്ത വായിച്ച് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അറിയാതെ രണ്ട് കണ്ണീർ എന്റെ കൺതടങ്ങളെ നനയിച്ചു കാരണം അനീഷേട്ടന്റെയും ആദ്യ ഭാര്യയായിരുന്നല്ലോ ഞാൻ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെ ആയിരുന്നു .

ഞാൻ മനുഷ്യനെ പരിചയപ്പെട്ടത് നന്നായി ഞാൻ ചിത്രം വരക്കും ആയിരുന്നു മരിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം എഫ്ബിയിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുമായിരുന്നു ആയിരക്കണക്കിന് ലൈക്കും കമന്റും എന്നെ തേടി എത്തിയിരുന്നു എല്ലാ ചിത്രങ്ങളിലും മറക്കാതെ തന്നെ എത്തുന്ന കമന്റ് ആയിരുന്നു മനീഷേട്ടന്റെയും അശ്വതിയും എന്ന പേരിനെയും ചുരുക്കിയും അച്ചു എന്ന് വിളിച്ചു ജീവൻ തുളുമ്പുന്ന ചിത്രങ്ങൾ അച്ചു ഒന്നും പറയാനില്ല അത്രയ്ക്ക് ചേതോഹരം അച്ചുവിന്റെ എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും ഒന്നിനൊന്നു മെച്ചം അങ്ങനെ പോകുന്നു.

കമന്റുകൾ ഒരു ദിവസം ഒരു കമന്റിന് താഴെ എനിക്ക് ഒരു കാര്യം പറയാനുണ്ട് മെസഞ്ചറിൽ വരുമോ എന്ന് ചോദിച്ചു മനുഷേട്ടൻ ഞാൻ മെസഞ്ചർ യൂസ് ചെയ്യാറില്ല എഫ്ബിയിൽ മാത്രം പറയാനുള്ളത് പറഞ്ഞോളൂ എന്ന് പറഞ്ഞ് മറുപടി കൊടുത്തു ഞാൻ പ്ലീസ് അച്ചു അങ്ങനെ പറയല്ലേ ഞാൻ പറയുന്നത് കേട്ടിട്ട് നീ മെസഞ്ചർ ഇൻസ്റ്റാൾ ചെയ്തു  ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.