കല്യാണം കഴിഞ്ഞ പിറ്റേദിവസം സ്വന്തം ഭാര്യയെ കൂട്ടുകാർക്ക് ബലാൽ.സംഗം ചെയ്യാൻ ഇട്ടുകൊടുത്ത ഭർത്താവിന് ദൈവം കൊടുത്ത ശിക്ഷ കണ്ടോ!

രാവിലെ ഒരുങ്ങി കിട്ടിയ പോകുന്നത് കണ്ടാൽ തോന്നും അവൾക്ക് സർക്കാർ ഉദ്യോഗമാണെന്നും കണ്ടവന്റെയൊക്കെ കൂടെ കിടന്നിട്ടല്ലടി നീ കുടുംബം കൊണ്ടു പോകുന്നത് എനിക്ക് എഴുന്നേറ്റു നിൽക്കാൻ വയ്യാതെ പോയി ഇല്ലെങ്കിൽ കാണാമായിരുന്നു കണ്ണാടിയിൽ നോക്കിയ പൗഡർ കുറച്ചുകൂടി തേച്ചുവച്ച് നെറ്റിയിൽ ഒരു പൊട്ടും കുത്തിയും കുറച്ച് കൊടുത്ത് തലയിൽ തിരുകി വെച്ചു അടുക്കളയിലേക്ക് ചെന്ന് ഒരു ഗ്ലാസ് കട്ടൻ കാപ്പി എടുത്തു കുടിച്ചു അപ്പോഴേക്കും രമണി അവിടേക്ക് വന്നു .

   
"

നീ ഇന്ന് തന്നെ ബാഗ് ഒക്കെ പാക്ക് ചെയ്തു വെച്ചേക്കണം നാളെ രാവിലെ ഹോസ്റ്റലിൽ പോയി പിന്നെ എന്നോട് പറയാതെ ഇത്തവണ വന്നതുപോലെ ഇനി വരരുത് അമ്മ എവിടെ പോയി അമ്മ പറമ്പ് വരെ പോയിരിക്കുകയാണ് രാത്രി അത്താഴത്തിന് കറി വയ്ക്കാൻ എന്തെങ്കിലും പറിച്ചു കൊണ്ടുവരണം എന്നെ നോക്കിയിരിക്കേണ്ട വല്ലതും കഴിച്ചിട്ട് നേരത്തെ കേറി കിടന്ന വെള്ളം ഞാൻ ഏകദേശം വെളുപ്പാൻകാലമാകും വരാൻ രമണിയുടെ മുഖത്ത് നോക്കിയും അങ്ങനെ പറഞ്ഞ് ഇറങ്ങിപ്പോകുന്ന വേദനയോടെ കൂടി നോക്കി നിന്നു.

പറമ്പിൽ നിന്നും അമ്മ തിരികെ വന്നപ്പോൾ ചോദിച്ചു സാവിത്രി പോയോ എന്ന് ഇപ്പോൾ അങ്ങോട്ട് ഇറങ്ങിയതെ ഉള്ളൂ എന്ന് പറയുമ്പോൾ അമ്മയുടെ പീള മൂടിയ കണ്ണുകളിൽ ഒരു തുള്ളി നീർ പൊടിഞ്ഞു നമ്മുടെ രണ്ടു ജീവനുകൾ നിലനിർത്തുവാൻ വേണ്ടി സ്വന്തം ജീവിതം ഇല്ലാതാക്കിയ പെണ്ണാണ് അവൾ മക്കൾ മുൻ ജന്മ ശത്രുക്കൾ എന്ന് പറയുന്ന പ്രമാണത്തെയും സത്യമാക്കിക്കൊണ്ട് എന്റെ വയറ്റിൽ ജനിച്ച അവസരനാണ് കിടക്കുന്നത് സന്തോഷത്തോടുകൂടി അവൾ അവന്റെ കൈയും പിടിച്ച വീട്ടിലേക്ക് വലതുകാൽ കയറിവച്ച കൊച്ചാണ്.

അതിന്റെ ജീവിതം ഇന്ന് അഴുക്കു ചാലിൽ കൊണ്ട് ഇട്ടത് ആക്കി എടുക്കുന്ന മഹാപാപിയാണ് പോലും ഇല്ലാതെ കിടക്കുന്ന ഒരു ജന്മം അവർ കണ്ണുകൾ തുടച്ചുകൊണ്ട് അകത്തേക്ക് പോയി അമ്മ പറയുന്നതെല്ലാം ശരിയാണ് രമണി പഴയ കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം ഒന്ന് ആലോചിച്ചു പത്താം ക്ലാസ് വരെ പഠിച്ചുള്ളൂ എങ്കിലും ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ അറിയുന്നതുപോലെയായിരുന്നു  ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.