കുടവയർ അടിവയറ്റിൽ കൊഴുപ്പ് മാറ്റിയെടുക്കണോ??

നമസ്കാരം പുതിയൊരു വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം പലരും പറയാറുണ്ട് വ്യായാമം ചെയ്തിട്ട് തടി കുറയുന്നില്ല ഇപ്പോഴും അമിതവണ്ണം തന്നെയുണ്ട് എന്ന് വ്യായാമം ചെയ്യുന്നത് തടി കുറയ്ക്കാൻ വേണ്ടിയിട്ട് എടുക്കരുത് വളരെ ഹെൽത്ത് കോഷൻസ് ആയിട്ടുള്ള ചിലർ ഒക്കെ അരിമാറ്റിയും ഒരു നേരത്തെ ഭക്ഷണം ഗോതമ്പിലേക്ക് അല്ലെങ്കിൽ അതുപോലെയുള്ള ചെറിയ ഗ്രീൻസിലേക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ചെറിയ ധാന്യങ്ങളിലേക്കോ ഒക്കെ മാറിയിട്ട് കാണുന്നുണ്ട് .

   
"

ഓട്സ് പോലെയുള്ള ധാന്യങ്ങളിലേക്ക് മാറ്റിയിട്ട് കാണുന്നുണ്ട് അവർക്ക് പോലും വളരെ ഡിസേബിൾ ആയിട്ടുള്ള വളരെ അനുകൂലമായിട്ടുള്ള ഒരു റിസൾട്ട് കിട്ടുന്നത് ആയിട്ട് കാണുന്നില്ല എന്താണ് ഇതിന്റെ കാരണം കൊഴുപ്പടിഞ്ഞു കൂടിയാൽ രക്ത ധമനിയിൽ എന്താണ് സംഭവിക്കുക ഈ ഓക്സിഡേഷൻ നമ്മുടെ സ്പെയിൻസിൽ ഉണ്ടാക്കുന്നതുകൊണ്ട് അവർക്ക് പ്രത്യുൽപാദനശേഷി കുറയുകയും ചെയ്യും വന്ധ്യത ഉണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യും ഇനി ഈ അമിതവണ്ണം എങ്ങനെ നിയന്ത്രിക്കാം എന്നതിനെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് സംസാരിക്കാം .

സൈസ് ഔട്ട് വിത്തൗട്ട് സൈഡ് എഫക്ട് എന്നതാണ് നമ്മുടെ ഒരു മോട്ടോർ അതായത് സൈസ് കുറയണം വിത്തൗട്ട് സൈഡ് എഫക്ട് വേറൊരു കോംപ്ലിക്കേഷൻസ് ഒന്നുമില്ലാതെ മനുഷ്യർക്ക് ധാരാളമായിട്ടുള്ള മാനസിക സമ്മർദ്ദവും ശാരീരികമായിട്ടുള്ള വിഷമങ്ങളും കൊടുക്കുന്ന ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടിനെ കുറിച്ചിട്ടാണ് ഇന്ന് നമ്മൾ സംസാരിക്കുന്നത് മൊബൈൽ സിറ്റി അല്ലെങ്കിൽ അമിതവണ്ണം കഴിഞ്ഞ നൂറ്റാണ്ടിൽ ഒക്കെ ആൾക്കാർ മരിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നത് ഭക്ഷണങ്ങളുടെയും കുറവുകൊണ്ടാണ് .

ഭക്ഷണം കഴിക്കാൻ ഇല്ലാതെ പട്ടിണി കിടന്ന് ഒരുപാട് ആൾക്കാർ മരിച്ചു പോയിട്ടുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ പകർച്ചവ്യാധികൾ ഈ പകർച്ചവ്യാധികളും ഒരുപാട് ആൾക്കാരെ കൊന്നൊടുക്കിയിട്ടുണ്ട് മോഡേൺ സയൻസ് ഡെവലപ്പ് ചെയ്തതോട് കൂടിയും മെഡിക്കൽ സിസ്റ്റത്തിന്റെ സഹായത്തോടുകൂടിയും വാക്സിനേഷൻ ഒക്കെ വന്നതോടുകൂടി തന്നെ ഇത്തരത്തിലുള്ള കമ്മ്യൂണിസ്റ്റുകൾ ഡിസീസ് അല്ലെങ്കിൽ പകർച്ചവ്യാധികളെയും ഒരു വലിയ പരിധിവരെ ചെറുക്കാൻ വേണ്ടി നമുക്ക് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.