തെരുവിൽ അമ്മ മരിച്ചു കിടക്കുന്ന അനാഥനായ കുട്ടിയെ വീട്ടിലേക്ക് കൊണ്ടുപോയപ്പോൾ ഭാര്യ ചെയ്തത് കണ്ടോ!

എന്താടോ നീ ഇന്നലെയും വൈകിയോ ദിവാകരേട്ടന്റെ ചോദ്യം കേട്ടിട്ടാണ് നിലതെറ്റിയ കളിപ്പാട്ടങ്ങൾ യഥാസ്ഥാനത്ത് വെക്കുന്നതിനിടയിൽ ഞാൻ തിരിഞ്ഞു നോക്കിയത് ദിവാകരേട്ടാ ഇന്ന് വൈകിയും രാവിലെ തന്നെ അവളുടെ പരാതിയുടെ ആക്കം കൊണ്ട് മനുഷ്യന്റെ ഉള്ള സമാധാനം അങ്ങ് പോയി കിട്ടി അല്ലെങ്കിലും അവളെ പറഞ്ഞിട്ട് എന്താ കാര്യം അദ്വയം അവൾക്കും കാനിലെ ആഗ്രഹങ്ങളും സ്വപ്നങ്ങളും ഒക്കെ ശരിയാണ് ദിവാകേട്ടാ കേറിക്കിടക്കുവാൻ ഒരു വീട് ഉണ്ട് എന്നല്ലാതെ വേറെ എന്താ ഉള്ളത് എന്റെ കയ്യിൽ അത് തന്നെ വലിയൊരു കാറ്റടിച്ചാൽ അവിടെ തീർന്നു മക്കൾ നാലും വളർന്നുവരുന്നു .

   
"

അതും പെൺകുട്ടികൾ മൂത്ത ആമിനിക്ക് തന്നെയായി 10 വയസ്സ് പറഞ്ഞു പറഞ്ഞ് ഇപ്പോൾ ഓളെ കെട്ടിക്കാൻ ആവും ഒരു തരി പൊന്നു പോലും ഞാൻ അവൾക്ക് വാങ്ങി കൊടുത്തിട്ടില്ല ആഗ്രഹം ഇല്ലാഞ്ഞിട്ടല്ല ദിവാകരേട്ടാ സാധിക്കാത്തതുകൊണ്ടാണ് ഇതിപ്പോ അഞ്ചാറു വയറു നിറയ്ക്കാൻ ഞാൻ തന്നെ പാടുപെടുന്നത് കാണുന്നില്ല എന്നാലും അവൾക്ക് പരാതിയാണ് പോട്ടെ അബ്ദു സങ്കടം കൊണ്ട് പറയുന്നതല്ലേ അവൾ പിന്നെ ആരോടാ ഇതൊക്കെ പറയാം നീ അല്ലേ ഉള്ളൂ .

അവൾക്ക് നീ അങ്ങ് ക്ഷമിച്ചു എല്ലാത്തിനും ദൈവം ഒരു വഴി കണ്ടിട്ടുണ്ടാകും അല്ലേ ദിവാകരേട്ടാ എന്റെ ചോദ്യത്തിന് മറുപടി എന്നോണം ദിവാകരേട്ടൻ പതിയെ ഒരു പുഞ്ചിരി മാത്രം സമ്മാനിച്ചു എന്നിട്ട് മുന്നിലുള്ള വഴിയരികിലേക്ക് പ്രതീക്ഷയോടെ കണ്ണുകൾ വായിച്ചുകൊണ്ടിരുന്നു വർഷങ്ങളായി ഈ തണൽ മലരത്തിനോക്കി തെരുവു കച്ചവടക്കാരൻ ആണ് ഞാനും ദിവാകരേട്ടനും വെയിലും മഴയും കൊണ്ട് ഇവിടെ ഇരുന്നാലും ചില ദിവസങ്ങളിൽ ഒന്നും കിട്ടാറില്ല എന്നാലും പ്രതീക്ഷ പൂർണമായും അസ്തമിക്കാറില്ല .

ഇടയ്ക്ക് ആരെങ്കിലും കടന്നുവരുന്നുണ്ടാകും കയ്യിൽ ഒതുങ്ങി എന്തെങ്കിലും വാങ്ങും അത്രതന്നെ ഞങ്ങളുടെ കയ്യിലുള്ള ആദ്യ വരുമാനം അല്ല അബ്ദുൽ നിങ്ങളുടെ ഉണ്ണിയുടെ കരച്ചിലല്ല കേൾക്കുന്നത് കുറെ നേരമായല്ലോ അതിങ്ങനെ കരയാൻ തുടങ്ങിയിട്ട് വന്നപ്പോൾ അതിനെ തീരെ നോക്കാതെയായി അവൾ ആ പെണ്ണിനെ ആണെങ്കിൽ പുറത്തു ഒന്നും കണ്ടിട്ടില്ല അവൾ എവിടെയെങ്കിലും കാണും ദിവാകരേട്ടാ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.