സ്വന്തം മകൻ ഭാര്യയോട് അമ്മയെ കുറിച്ച് പറയുന്നത് കേട്ട് കണ്ണുനിറഞ്ഞുപോയി “

രാവിലെ പുറത്തേക്കിറങ്ങുമ്പോൾ അമ്മ പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു മോനെ അമ്മയ്ക്കുള്ള മരുന്ന് വാങ്ങാൻ മറക്കരുത് എന്ന് ഒന്നും മുളക് മാത്രം ചെയ്തു തലയാട്ടി ഗേറ്റ് കടന്ന് പുറത്തേക്ക് നടക്കുമ്പോൾ ആ അമ്മയുടെ മുഖം വാടിയിരുന്നു എന്തെങ്കിലും ആവശ്യങ്ങൾ പറയാൻ അവൻ മാത്രമേയുള്ളൂ പക്ഷേ അവന്റെ ഭാവത്തിൽ ഒക്കെ ഇപ്പോൾ ഒരുപാട് മാറ്റം താല്പര്യമില്ലാത്തത് പോലെ മടുത്തിട്ടുണ്ടാവും എത്രയെന്ന് വച്ചിട്ടാണ് ഇത്രയും കാശ് ചെലവാക്കിയും ഇങ്ങനെ ഉറപ്പില്ലാത്ത ഒരു ജീവന് വേണ്ടി ആ അമ്മ പതിയെ അകത്തേക്ക് നടന്നു .

   
"

ചീനത്തോട ബലിക്ക് ഇരിക്കുമ്പോൾ പ്ലേറ്റിൽ കഞ്ഞിയുമായി മരുമകൾ റൂമിലോട്ട് വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു അമ്മേ ഈ കഞ്ഞികുടിച്ച് എന്നിട്ട് മരുന്നു കഴിക്കുകയും അതും പറഞ്ഞു അവൾ പുഞ്ചിരിയോടെ കണ്ണുനീട്ടുമ്പോൾ അതിലേക്ക് നോക്കി അല്പം നേരം ഇരുന്നു ഇതിൽ അല്പം വേഷം ചേർത്താൽ തീരാവുന്നതേയുള്ളൂ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളും ആർക്കും കൂടുതൽ ബാധ്യതയാകാതെ അങ്ങ് പോയാൽ അത്രയും നല്ലതല്ലേ എന്നൊക്കെ ചിന്തിച്ചിരിക്കുമ്പോൾ മരുമോൾ പിന്നെയും പറയുന്നുണ്ടായിരുന്നു .

ചൂടാറും മുന്നേയും അമ്മ ആ കഞ്ഞി കുടിക്കൂ വന്നു കയറിവളാണെങ്കിലും ഇവൾക്ക് ഒത്തിരി സ്നേഹമുണ്ട് പക്ഷേ മകന്റെ ഇപ്പോഴത്തെ പെരുമാറ്റം കാണുമ്പോൾ അമ്മ എന്താ ഇത്ര ആലോചിക്കുന്നത് മരുമോളുടെ ചോദ്യം കേട്ട് മുഖമുയർത്തുമ്പോൾ കണ്ണുകളിൽ നനവ് പടർന്നിരുന്നു ഈ ജീവിതം മടുത്തു മോളെ ഇനി ഇങ്ങനെ ആരെയും ബുദ്ധിമുട്ടിക്കാതെയും അങ്ങോട്ട് എടുക്കണേ എന്ന് ഒറ്റ പ്രാർത്ഥന മാത്രമേയുള്ളൂ ഇപ്പോൾ അത് പറയുമ്പോൾ അമ്മയുടെ മുഖത്ത് നിറഞ്ഞുനിൽക്കുന്ന വിഷാദം അവൾക്ക് വായിച്ചെടുക്കാൻ കഴിയുന്നുണ്ടായിരുന്നു .

എന്റെ അമ്മേ ഇങ്ങനെ ആവശ്യമില്ലാത്തതൊന്നും ചിന്തിച്ചു കൂട്ടണ്ട ഇവിടെ ഇപ്പോൾ ആർക്കും അമ്മയെ കൊണ്ട് ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടുമില്ല ആർക്കും അമ്മ ഒരു ഭാരവും എല്ലാം അവളുടെ വാക്കുകൾ അമ്മയുടെ ചുണ്ടുകളിൽ പുഞ്ചിരി വരുത്തുന്നുണ്ട് എങ്കിലും എന്തോ തെളിച്ചം ഇല്ലായ്മയായിരുന്നു ആ പുഞ്ചിരിക്കുകയും വൈകീട്ട് മകൻ വരുമ്പോൾ അവന്റെ കൈയിൽ മരുന്നുണ്ടായിരുന്നു അത് അമ്മയ്ക്ക് നേരെ നീട്ടിയും വെറുതെ ഇതിങ്ങനെ കഴിച്ചാൽ പോരാ ഒതുങ്ങി ഇരിക്കുക കൂടി വേണം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.