ട്യൂഷന് വേണ്ടി വന്ന രണ്ടു പിള്ളേർ വീട്ടിൽ ആരുമില്ലാത്ത സമയത്ത് ട്യൂഷൻ ടീച്ചറെ ചെയ്തത് കണ്ടോ!

എടോ ചെകുത്താനെയും ഒന്ന് നിൽക്കടവും പുറകെ നിന്നും വിളിക്കുന്ന നീനുവിന്റെ ശബ്ദം കേട്ടപ്പോൾ അയാൾ നടത്തത്തിന്റെ വേഗത കൂട്ടിയും ഒന്ന് നിൽക്കു മനുഷ്യാ അത് പറഞ്ഞ് അവൾ ഒന്ന് രണ്ട് ചുവട് ഓടി അയാൾക്കൊപ്പം എത്തി ആ പഴഞ്ചൻ ബുള്ളറ്റ് നിങ്ങൾ കാണാനില്ലല്ലോ എല്ലാം എപ്പോഴും അതിന്‍റെ മുകളിലാണല്ലോ നീനു അത്രയൊക്കെ പറഞ്ഞിട്ടും അയാൾ ഒന്നും മിണ്ടാതെയും വേഗത്തിൽ നടന്നതേയുള്ളൂ നിങ്ങളുടെ അണ്ണാക്കിൽ ഇതെന്താ വേഗത്തിൽ നടന്നുപോകുന്ന അയാൾക്കൊപ്പം വീണ്ടും രണ്ട് ചുവടും ഓടിയും എത്തിക്കൊണ്ട് മീൻ ചോദിക്കുമ്പോഴും അയാളിൽ മൗനം മാത്രമായിരുന്നു.

   
"

വീട്ടിലേക്കുള്ള വഴിയിൽ ലേക്ക് അയാൾ തിരിയുമ്പോഴും ഒരു നിമിഷം അയാളെയും നോക്കിയും അവിടെ തന്നെ നിന്നു കുറച്ചു മുന്നോട്ടു നടന്നു അയാൾ തിരിഞ്ഞ് നോക്കുമ്പോൾ അപ്പോഴും നീനു അവിടെ തന്നെ നിൽപ്പുണ്ട് അയാളുടെ നോട്ടത്തിൽ ഒന്ന് ചിരിച്ചുകൊണ്ട് അവൾ വീട്ടിലേക്ക് നടക്കുമ്പോൾ ചിരിക്കാൻ മറന്നുപോയ അയാളുടെ മുഖത്തും ഒരു ചിരി വിരിഞ്ഞു എന്തിനാണ് അയാളെ ചെകുത്താൻ എന്ന് വിളിക്കുന്നത് എന്ന് അയാൾക്ക് എത്ര ആലോചിച്ചിട്ടും പിടി കിട്ടിയിരുന്നില്ല .

കുഞ്ഞുനാളിലെ അമ്മ നഷ്ടപ്പെട്ട അയാളെ വളർത്തിയിരുന്നത് ചുമട്ടുതൊഴിലാളിയായ അച്ഛനായിരുന്നു തൊഴിലാളി സംഘടനയുമായുള്ള സംഘർഷത്തിൽ അയാളുടെ അച്ഛൻ കുത്തേറ്റ് മരിക്കുമ്പോൾ അയാൾ ഈ ലോകത്ത് തീർത്തും അനാഥൻ ആവുകയായിരുന്നു അച്ഛന്റെ ചിതകത്തെ അമരം മുൻപേ തന്നെ അച്ഛന് പള്ളക്ക് കത്ത് കയറ്റുമ്പോൾ അവന്റെ പ്രായം 18 കഴിഞ്ഞതേ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ കേസും കോടതിയും ജയിലുമായി വർഷങ്ങൾ കഴിഞ്ഞ് അയാൾ പുറത്തിറങ്ങുമ്പോൾ അയാളുടെ മനസ്സ് ആകെ മുരടിച്ചിരുന്നു.

ജീവിതത്തിൽ ഒറ്റപ്പെട്ടുപോയ അയാൾ ചിരിക്കാൻ പോലും മറന്നിരുന്നു എന്നതാണ് സത്യം തിരികെ നാട്ടിലെത്തുമ്പോൾ ആ ചെകുത്താൻ തിരികെ വന്നല്ലോ എന്ന് ആരുടെയോ നാക്കിൽ നിന്നാണ് അയാൾക്ക് ചെകുത്താൻ എന്ന പേര് വീണത് പിന്നെ അത് എല്ലാവരും ഏറ്റുപിടിച്ചയും അയാൾ ആ നാട്ടിലെ ചെകുത്താൻ ആകുമ്പോൾ സ്വന്തം പേരിൽ അയാൾ പോലും മറന്നിരുന്നു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.