ക്ലാസ് ടീച്ചർ കുട്ടിക്ക് ചെയ്തുകൊടുത്തത് കണ്ടോ ഇങ്ങനെയാവണം ടീച്ചർമാർ!

തല പൊളിയുന്ന വേദനയിൽ കൈകൾക്കിടയിലേക്ക് മുഖം അമർത്തി അങ്ങനെ തന്നെ കിടന്നു ചുറ്റുമുള്ള കുട്ടികളുടെ ശബ്ദം പെട്ടെന്ന് നിശബ്ദമായി എല്ലാവരും ഇരിക്കുവും ഞാൻ പുതിയതായിട്ട് വന്ന മലയാളം ടീച്ചറാണ് എന്റെ പേര് രാധികാം എനിക്ക് നിങ്ങളെയും ഓരോരുത്തരെയും പരിചയപ്പെടുത്തി തരണം അതുകൊണ്ട് ഓരോരുത്തരായി പേരുപറയും ക്ലാസിൽ ആദ്യം മുതൽ പേരു പറഞ്ഞു തുടങ്ങി പെട്ടെന്ന് പൂർത്തിയാകാതെ പേരുപറച്ചിൽ നിർത്തിയതായി എനിക്ക് തോന്നി അടുത്ത നിമിഷം ടീച്ചർ ചോദിക്കുന്നത് കേട്ടു .

   
"

എന്താണ് അവൻ കിടക്കുന്നത് ക്ലാസിൽ ശ്രദ്ധിക്കുകയും മടിയാണോ അവൻ ഇന്ന് തലവേദനയാണ് ടീച്ചറെ രാവിലത്തെ രണ്ട് പിരീഡ് ഒക്കെ അങ്ങനെ കിടക്കും എന്റെ തൊട്ടടുത്തു നിന്നവന്റെ വാക്കുകൾ ഞാൻ കേട്ടു അവിടുത്തെ നിമിഷം മുടിയഴകളിൽ ആരോ തഴുകുന്നത് അറിഞ്ഞ മെല്ലെ കണ്ണുകൾ തുറന്ന മുഖമുയർത്തിയും എന്തുപറ്റി എന്താണ് ഇങ്ങനെ അറിയില്ല തലവേദന എനിക്ക് ഉറങ്ങണം ടീച്ചറെ രാവിലെ ഒന്നും കഴിച്ചില്ലേ ചായ കുടിച്ചു വന്നു ടീച്ചർ അതെന്താ വേറൊന്നും കഴിക്കാത്തത് വേറൊന്നും ഇല്ലായിരുന്നു .

ഒരു നിമിഷം ടീച്ചറെ എന്റെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി മെല്ലെ മുടിയിൽ തലോടിയും ഈ ക്ലാസ്സ് കഴിയുമ്പോൾ എനിക്കൊപ്പം വരണം അതുവരെ കിടന്നോളൂ അന്ന് ലാസ്റ്റ് ഗ്രേഡ് ക്ലാസെടുക്കാൻ വന്നതും രാധിക ടീച്ചർ ആയിരുന്നു ഒടുവിൽ വീട്ടിലേക്ക് പോകുവാനുള്ള അവസാന ബെല്ലടിച്ചയും എല്ലാവരും വേഗം തൂക്കി പുറത്തേക്ക് ഇറങ്ങിയോടിക്കുമ്പോൾ ടീച്ചർ എന്നെടുത്ത വിളിച്ചുപറഞ്ഞു നിന്നെ എനിക്കറിയാം കർത്താനിയുടെ മകൻ അല്ലേ അതേ നിന്റെ വീടിന്റെ അടുത്താണ് എന്റെ വീട് കുറെക്കാലം ഇവിടെയില്ലായിരുന്നു ഭർത്താവിന്റെ കൂടെ വിദേശത്തായിരുന്നു ഇപ്പോൾ വീണ്ടും ഇവിടെ താമസംമായും കുറച്ചു വർഷം ഇവിടെ കാണും .

എന്താ നിന്റെ പേര് ശ്രീധർമ്മം നല്ല പേരും എനിക്കിഷ്ടമായി നന്നായി പഠിക്കണം ശ്രീധർ പഠിച്ചോളാം ടീച്ചറെ ഒന്നും കഴിക്കാതെയാണ് തലവേദന വരുന്നത് അമ്മയ്ക്ക് പണിയുണ്ടോ ഇല്ലം അച്ഛനും അച്ഛമ്മയ്ക്ക് മാത്രമേയുള്ളൂ പക്ഷേ അച്ഛൻ ഒന്നും കൊണ്ടുവരില്ല എപ്പോഴും കള്ളുകുടിക്കും അച്ഛമ്മയും വല്ലതു വാങ്ങിത്തരുന്നത് സാരമില്ലാട്ടോ അച്ഛനോട് ഞാൻ സംസാരിക്കുന്നുണ്ട് പിന്നെ അമ്മയ്ക്ക് പണിക്ക് വരാൻ പറ്റുമെങ്കിൽ രാധിക ടീച്ചറുടെ വീട്ടിൽ പണിക്ക് വരാമെന്ന് പറയണം കേട്ടോ പറയേണ്ടത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.