സ്വന്തം മകളെ ക്രൂരമായി പീഡി. പ്പിച്ച യുവാവിനോട് അമ്മ ചെയ്ത പ്രതികാരം

ഇരുട്ടിന്റെ ഹൃദയത്തെ കീറിമുറിച്ചുകൊണ്ട് ആംബുലൻസ് പാഞ്ഞു നിർത്തിയത് മികച്ച ഹോസ്പിറ്റലിലായ അലോഷിയുടെ മുന്നിലായിരുന്നു തന്റെ ഓഫീസിലിരുന്ന് ഫയൽ നോക്കുകയായിരുന്നു ഡോക്ടർ രേണുക മേടം ഒരു ആക്സിഡന്റ് കേസ് ഉണ്ട് ഉടൻ വരണം നൈസസൂസേ ഡോക്ടറുടെ റൂമിലെ ഡോർ തുറന്ന് കിടപ്പോടെ പറഞ്ഞു രേണുക അസൂസന്റെ ഒപ്പം ഐസിയു ലക്ഷണമാക്കി നടന്നു എന്താണ് പറ്റിയത് ആള് തിരിച്ചറിഞ്ഞും ഗ്രൂപ്പ് എംഡിയെ സത്യനാഥന്റെ മകൻ അപകടത്തിൽപ്പെട്ട സത്യജിത്ത് സഞ്ചരിച്ച കാർ ലോറിയുമായി ഇരിക്കുകയാണ് .

   
"

രേണുക ഞെട്ടലോടെ സൂസനെ നോക്കിയും കേരളത്തിൽ അറിയപ്പെടുന്ന കമ്പനിയാണ് സത്യം എങ്ങനെയുണ്ട് സീരിയസ് ആണ് മേടം വീട്ടുകാരെ അറിയിച്ചു ഐസിയുവിന്റെ ഡോർ തുറന്നു കൊണ്ടും ഒരേണുക ചോദിച്ചു അറിയിച്ചു മാഡം ഡോർ തുറന്നു കൊണ്ടും രേണുകയും അകത്തേക്ക് എട്ടു മണിക്കൂറിനു ശേഷം ഐസിയുവിന്റെ ഡോർ തുറന്ന് രേണുകപ്പുറത്തേക്ക് വന്നു അവിടെ നിറകണ്ണുകളുമായി സത്യനാഥും ഭാര്യയും കുടുംബാംഗങ്ങളും നിൽപ്പുണ്ടായിരുന്നു ഡോക്ടർ എന്റെ മകൻ വിതുമ്പലോടെ ചോദിച്ചു .

ദൈവം അനുഗ്രഹം കൊണ്ട് ജീവൻ തിരിച്ചുകിട്ടി പക്ഷേ രേണുക ഒന്നു നിർത്തി സത്യനാഥത്തോടെ ചോദിച്ചുവോ അവൻ ഇനി ഒരിക്കലും എഴുന്നേൽക്കില്ല അവന്റെ സംസാരശേഷിയും ചലനശേഷിയും നഷ്ടപ്പെട്ടുപോയി സത്യനാഥന്റെ മുഖത്ത് നോക്കാതെ പറഞ്ഞു ഒരിക്കലും ഇല്ല ഞാൻ ഇത് വിശ്വസിക്കില്ല സത്യനാഥലറി കരഞ്ഞു അപ്പോൾ അവിടെ കൂട്ടക്കരച്ചിൽ ഉയർന്നു മേടം അവൻ കണ്ണുകൾ തുറന്നു വാതിൽ തുറന്ന് സൂസൻ പറഞ്ഞു ഡോക്ടർ ഞാൻ അവനെ ഒന്ന് കണ്ടോട്ടെ സത്യം കൊണ്ട് ചോദിച്ചതും ഞാൻ അവനെ പരിശോധിച്ചിട്ട് പറയാം.

എന്ന് പറഞ്ഞ് രേണുക അകത്തേക്ക് കയറിപ്പോയി എസ് മാഡം എന്റെ ഓഫീസിന്റെ മേശയിൽ ഒരു ഫയലുണ്ട് അത് എടുത്തുകൊണ്ടു വായോ ശരി മേടം സൂസൻ ഉടൻ തന്നെ പുറത്തേക്ക് പോയി രേണുക മിസ്റ്റർ സത്യത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് ഈ ജന്മത്തിൽ സംസാരിക്കാൻ പോയിട്ട് എഴുനേൽക്കാൻ പോലും പറ്റില്ല അത് ഞാൻ നിനക്ക് തരുന്ന ശിക്ഷയാണ് രേണുക പറഞ്ഞത് കേട്ട് അവൻ ഞെട്ടി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.