.നിങ്ങളുടെ ബ്ലഡ്‌ പ്രഷര്‍ എത്രയെന്നു മനസിലാക്കാം

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് ഞാൻ നിങ്ങളുടെ അടുത്ത് കുറച്ച് ഹൈ ബ്ലഡ് പ്രഷറിനെ കുറിച്ച് കുറച്ച് പോയിന്റ്സ് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഒന്നാമതായിട്ട് ഈ കാലഘട്ടത്തിൽ എല്ലാവരും വിളിച്ചു ചോദിക്കുന്ന ഒരു സംശയം എന്താണെന്ന് വെച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ ഡോക്ടറെ ഞങ്ങൾക്കോ ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് വരാൻ പറ്റുന്നില്ല ഇവിടെ കണ്ണാണ് വീട്ടിൽ അടുത്ത് കൊറോണ ആണ് എന്നൊക്കെ പറയുന്നത്.

   
"

അപ്പോൾ എനിക്ക് ബ്ലഡ് പ്രഷർ കൺട്രോളാണോ അല്ലയോ എന്ന് അറിയാൻ പറ്റുന്നില്ല എന്ത് ചെയ്യാം ഇത് വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് കിട്ടുന്ന ഒരു കോൾ ആണ് അപ്പോൾ ഇതിനൊരു പരിഹാരം ആയിട്ട് നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ നമ്മുടെ ബ്ലഡ് പ്രഷർ ചെക്ക് ചെയ്യാൻ സൗകര്യങ്ങൾ ഒരുക്കാം ഇപ്പോൾ അതിനുള്ള സൗകര്യങ്ങളെല്ലാം എല്ലാ സ്ഥലത്തും ലഭ്യമാണ് സിമ്പിൾ അപ്പറേറ്റ് ബിപി ചെക്ക് ചെയ്യുവാനുള്ള മിഷൻസ് ഇന്ന അവൈലബിൾ ആണ് പലതരം ബിപി അപ്പസ് ഉണ്ട് എങ്ങനെയാ ബിപി എടുക്കുക.

എന്നത് അതിനുമുൻപായിട്ട് ബിപി എടുക്കുന്നതിന് മുൻപായിട്ട് ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട രണ്ട് മൂന്ന് കാര്യങ്ങളുണ്ട് ഒന്ന് ബ്ലഡ് പ്രഷർ എടുക്കുന്നതിന് മുമ്പ് നമ്മൾ അഞ്ചോ പത്തോ മിനിറ്റ് എവിടെയെങ്കിലും ഒന്ന് വിശ്രമിക്കണം ഓടി നടന്നു വന്നിട്ട് ഉടനെ ബ്ലഡ് പ്രഷർ എടുക്കാൻ പാടില്ല അല്ലെങ്കിൽ വളരെ എക്സൈറ്റഡ് ആയിട്ട് ദേഷ്യം പെടുമ്പോഴേക്കും സന്തോഷത്തിൽ ഇരിക്കുമ്പോഴും .

ബ്ലഡ് പ്രഷർ എടുക്കാൻ പാടില്ല കുറച്ച് റിലാക്സ്ഡ് ആയിട്ട് എവിടെയെങ്കിലും ഒക്കെ 5 മിനിറ്റ് ഇരുന്ന് പിന്നെയാണ് ബ്ലഡ് പ്രഷർ എടുക്കേണ്ടത് രണ്ടാമത്തെ കാര്യം ഞാൻ പറയുന്നത് ബ്ലഡ് പ്രഷർ എടുക്കുന്നതിന് ആരംഭം മണിക്കൂറും മുൻപ് വരെ കാപ്പി ഒന്നും കുടിക്കാൻ പാടില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.