നല്ല ഉള്ളോടുകൂടി മുടി വളരണോ?? ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ മതി!

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലോട്ട് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽകൂടി സ്വാഗതം മുടി സോഫ്റ്റ് അല്ല മുടി പൊട്ടിപ്പോകുന്നു മുടി ചകിരിനാല് പോലെ ഇരിക്കുന്നു മുടി ഒട്ടും വളരുന്നില്ല താരൻ ഉണ്ടാകുന്നു തലയിൽ വല്ലാണ്ട് ചൊറിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നു എന്നിങ്ങനെ മുടിയെ കുറിച്ച് സ്ഥിരമായിട്ട് പരാതി പറയുന്നവരാണ് നമ്മൾ ഒട്ടു മിക്കവാറും എല്ലാവരും ഇന്ന് നമ്മൾ ഇവിടെ പരിചയപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നത് ഒരു ഹെയർ മാസ്സ് കാണാം.

   
"

ഈ ഹെയർ മാസ്ക് നമ്മൾ ഇപ്പോഴും മുകളിൽ പറഞ്ഞ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളെയും പരിഹരിച്ച് മുടി നന്നായിട്ട് തിക്കായിട്ട് വളരുന്നതിന് സഹായിക്കും അപ്പോൾ ഈ ഹെയർ മാസ്ക് എങ്ങനെയാണ് തയ്യാറാക്കേണ്ടത് എന്നും എങ്ങനെയാണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടത് എന്നും എന്തൊക്കെയാണ് ഇതിന് ചേരുവകൾ എന്ന് നോക്കാം നിങ്ങൾ ഇതിന് വീഡിയോ കാണുന്നവരെ ജയിവുകളും തയ്യാറാക്കുന്ന വിധവും ഉപയോഗവും എല്ലാം കൃത്യമായി മനസ്സിലാക്കുന്നതിന് വേണ്ടിയിട്ട് ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായിട്ടും കൃത്യമായിട്ടും കാണുക വീഡിയോ കണ്ടിട്ട് നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെടുകയാണ് എന്നുണ്ടെങ്കിൽ ദയവായി വീഡിയോ ലൈക്ക് അടിക്കുക വീഡിയോ ഇഷ്ടപ്പെട്ടില്ലെങ്കിൽ മറക്കാതെ ഡിസ് ലൈക്ക് അടിക്കുക .

അപ്പോൾ നമുക്ക് കാര്യത്തിലോട്ടു വരാം. ആദ്യമായി ഹെയർ മാസ്ക് തയ്യാറാക്കുന്നതിനേയും ആദ്യമേ തന്നെ നമുക്ക് വേണ്ടത് കുറച്ചു കടകളാണ് കുറച്ച് കാട്ടുകടത്ത് പാത്രത്തിൽ ഇട്ടതിനുശേഷം ഈ കടുക് ഒരു മിക്സിയിലിട്ട് നന്നായിട്ട് പൊടിച്ചെടുക്കുക ഞാനിപ്പോൾ ഇവിടെ കടുക് പൊടിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട് ഈ കടുക് ഒരു മൂന്ന് സ്പൂൺ ഒരു ബൗളിലേക്ക് എടുക്കുക ശേഷം ഇതിലേക്ക് 2 സ്പൂൺ കറ്റാർവാഴ ജെല്ല് ചേർക്കുക അഥവാ നിങ്ങളുടെ അടുത്ത് ഫ്രഷ് കറ്റാർവാഴ ഉണ്ടെങ്കിൽ.

അത് എടുത്ത് അതിന്റെ ജെല്ല് എടുത്ത് മിക്സിയിൽ അടിച്ചെടുക്കുക ഫ്രഷ് കറ്റാർവാഴ ജെൽ കിട്ടാൻ നിർവഹമില്ലാത്തവർ ഇതുപോലെ റെഡിമെയ്ഡ് ജെല്ല് ഉപയോഗിക്കുക ഫ്രഷ് കറ്റാർവാഴ ഉപയോഗിക്കുന്നതാണ് ഏറ്റവും ബെസ്റ്റ് എന്റെ അടുത്ത് ഇപ്പോൾ ഇല്ലാത്തതുകൊണ്ട് മാത്രമാണ് ഞാൻ ഈ റെഡിമെയ്ഡ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലായി അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.