ചെറുകുടലിൽ ചീത്ത ബാക്ടീരിയ വളരുന്നതിന്റെ ലക്ഷണങ്ങൾ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽക്കൂടി സ്വാഗതം ഒരുപക്ഷേ ഇന്ന് വളരെ വ്യാപകമായിട്ട് കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രശ്നമാണ് ദഹനസംബന്ധമായ പ്രശ്നങ്ങൾ എന്ന് പറയുന്നത് ക്ലിനിക്കിലേക്ക് സാധാരണയായി വരുന്ന പലരും പറയുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നമെന്ന് പറയുന്നത് എനിക്ക് എന്ത് കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാലും സമയം കഴിയുമ്പോഴേക്കും വയറു വല്ലാതെ വീർത്ത് വരുന്നു ബലൂണ് പോലെ വികസിച്ചു വരുന്നു അങ്ങനെ ഒരുപാട് ഒത്തിരി വാഴുകയോ ആയിട്ട് .

   
"

അല്ലെങ്കിൽ ബര്ബിങ്ങായിട്ടും പുറത്തേക്ക് വായു പോയി കഴിഞ്ഞാൽ മാത്രമേ ആശ്വാസം ലഭിക്കാറുള്ളൂ മറ്റുള്ളവർക്ക് ചില പ്രശ്നം മലബന്ധമാണ് വേറെ ചിലർക്ക് അകത്ത് ഭക്ഷണം കഴിച്ച ഉടൻ തന്നെ വയറ്റിൽ നിന്നും പോകണം അല്ലെങ്കിൽ ടോയ്ലറ്റിലേക്ക് ഓടണം ഈ പ്രശ്നങ്ങളൊക്കെ ഒരു പക്ഷേ കേവലമായിട്ട് പ്രധാന ഒരു മൂല കാരണം കൊണ്ടായിരിക്കാം വരുന്നത് എന്താണ് ആ മൂല കാരണം ഇതിനെ ഇന്ന് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ആരോഗ്യ മേഖലയിൽ സംസാരിക്കുന്ന ഒരു വിഷയമാണ് ഇന്ന് നമുക്ക് സിബോ എന്നാണെന്നും എന്താണ് വരാനുള്ള കാരണമെന്നും.

എങ്ങനെ ഇതിനെ മറികടക്കണം എന്നാൽ നമുക്ക് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാം ഞാൻ സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ സ്മാൾ ബാക്ടീരിയൽ ഓർഗനൈസേഷൻ നമുക്കറിയാം നമ്മുടെ ദഹന വ്യവസ്ഥയ്ക്ക് വായ തൊട്ട് മലദ്വാരം വരെ നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന ഒരു സങ്കീർണമായ ഒരു കുഴലാണ് ഇതിലെ വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഭാഗമാണ് നമ്മുടെ സ്റ്റൊമക് ആമാശയം അതിനു തൊട്ടു താഴെ കിടക്കുന്ന ഭാഗമാണ് .

സ്മോൾ ഇൻഡസ്ട്രിയൽ അല്ലെങ്കിൽ ചെറുകുടൽ എന്ന് പറയുന്നത് പിന്നീട് വരുന്ന ഭാഗമാണ് വൻകുടൽ ഈ ഭാഗങ്ങളിലൊക്കെ തന്നെ പലരും പറഞ്ഞ മനസ്സിലാക്കിയിട്ടുള്ളത് പോലെ ഇവിടെയൊക്കെ നമുക്ക് മൈക്രോ ഓർഗാനിസം ഉണ്ട് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.