ശ്രദ്ധിക്കുക ഈ അറിവ് അറിയാതെ പോയാൽ ചിലപ്പോൾ നിങ്ങളുടെ വൃക്കകൾ തകരാറിലാകും!

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് നമ്മുടെ ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് ഈ യൂറിക് ആസിഡും കിഡ്നി സ്റ്റോണും തക്കാളിയും ഇറച്ചിയും മീനും പ്രോട്ടീൻസും എന്ന് പറയുന്ന പല കാര്യങ്ങൾ നമ്മൾ കേട്ടിട്ടുണ്ട് സാധാരണ ഒരു കേസിലെ പറയാറില്ലേ എര്‍ജിമീനും ഒക്കെ മാറ്റിവയ്ക്കുക ബീഫ് മാറ്റിവയ്ക്കുക പയർ പരിപ്പ് ഒക്കെ മാറ്റിവയ്ക്കുക എന്നൊക്കെ നമ്മൾ പറയാറുണ്ട് പക്ഷേ ഇതൊക്കെ ചെയ്തിട്ടും യൂറിക്കാസിഡ് കുറയാത്ത ആളുകളും ഉണ്ടോ.

   
"

ചില കണ്ടീഷൻസ് ചില ആൾക്കാരുടെ പ്രത്യേകത എന്ന് അറിയുമോ നമ്മൾ യൂറിക്കാസിഡ് എന്ന് പറഞ്ഞയച്ച നമ്മൾ യൂറിക് ആസിഡ് മെഡിസിൻസും കാര്യങ്ങളും എടുക്കും ഭക്ഷണങ്ങളെല്ലാം മാറ്റിവയ്ക്കും അപ്പോൾ യൂറിക്കാസിഡ് നോക്കുമ്പോൾ നന്നായിട്ട് കുറഞ്ഞുവരും എന്നിട്ട് നമ്മൾ നിർത്തും നിർത്തി കഴിയുമ്പോഴേക്കും രണ്ടാമതും ഈ കുറഞ്ഞു വരും.

എന്നു പറഞ്ഞുവെങ്കിലും നമുക്ക് പല ആളുകളിലും നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട് അവർക്ക് വേദനയുണ്ടാകും പിന്നീട് രണ്ടാമത് അവർ ചെക്ക് ചെയ്യുമ്പോഴേക്കും ചിലർക്ക് കൂടുതലായി കാണിക്കും ചിലർക്ക് ലോയിൽ തന്നെ കിടക്കും പക്ഷേ നല്ല വേദന ആയിരിക്കും പിന്നെ അവർക്ക് ഫിസിയോതെറാപ്പി മാറ്റി ചെയ്യുമ്പോഴായിരിക്കും അവർക്ക് വേദനയും കാര്യങ്ങളും ഒക്കെ കുറഞ്ഞു വരുന്നത് എന്നാലും എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇങ്ങനെ റിപ്പീറ്റഡ് ആയിട്ട് വരുന്നത് നിങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചിട്ടുണ്ടോ .

കിഡ്നി സ്റ്റോൺ ഒരു പ്രാവശ്യം വന്നവർക്ക് വീണ്ടും വീണ്ടും കിഡ്നി സ്റ്റോൺ വരാറുണ്ട് യൂറിക്കാസിഡ് ഓരോ പ്രാവശ്യം വന്നവർക്കും വീണ്ടും വീണ്ടും യൂറിക് ആസിഡ് വരുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകാറുണ്ട് വൈറ്റമിൻ ഡി കുറഞ്ഞവർക്ക് വീണ്ടും വീണ്ടും ഈ വൈറ്റമിൻ കുറയാറുണ്ട് ഇത് എന്തുകൊണ്ടാണ് വീണ്ടും വീണ്ടും വരുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.