സ്വന്തം അച്ഛനെ വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞ് സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് കാമുകനൊപ്പം പോയ പെൺകുട്ടിക്ക് സംഭവിച്ചത്!

മായിക്ക് ആരുടെ കൂടെ പോകാനാണ് ഇഷ്ടം അച്ഛന്റെ കൂടെയോ അതോ സുനിലിന്റെ കൂടെ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്ന് എസ് ഐ ചോദ്യം ചോദിക്കുമ്പോൾ ഒരു തെല്ലു പോലും തനിക്ക് ആലോചിക്കേണ്ടി വന്നില്ല സുനിലിന്റെ കൂടെ അത് പറയുമ്പോൾ അച്ഛന്റെ അടിയിൽ ചുവന്നുപോയ കാൽപുകയുന്നുണ്ടായിരുന്നു തന്റെ മറുപടി കേട്ടതും ഒരു അക്ഷരം പോലും മിണ്ടാതെ അച്ഛൻ തിരിഞ്ഞു നടന്നു സ്റ്റേഷന്റെ മുറ്റത്ത് നിർത്തിയിട്ടും ഓട്ടോ സ്റ്റാർട്ട് ചെയ്ത് അച്ഛൻ പോയപ്പോൾ സത്യത്തിൽ ആശ്വാസമാണ് തോന്നിയത് ഇനി പ്രശ്നം ഒന്നും ഇല്ലല്ലോ സുനിലിന്റെയും സുഹൃത്തുക്കളുടെയും കൂടെ ഇറങ്ങി വരുമ്പോൾ തെല്ലും കുറ്റബോധം തോന്നുകയില്ല .

   
"

മകളുടെ മനസ്സ് മനസ്സിലാക്കാത്ത അച്ഛനും അമ്മയും ഒരിക്കലും തന്റെ ഇഷ്ടങ്ങൾ അവർ മനസ്സിലാക്കിയിട്ടില്ല എല്ലാം ഭംഗിയുള്ള വസ്ത്രങ്ങൾ മാലകൾ വളകൾ ഒരു കൗമാരക്കാരിയുടെ ആഗ്രഹങ്ങളൊന്നും അവർ നടത്തി തന്നിട്ടില്ല ആദ്യമായി ഒരു വില കൂടിയ ചുരിദാർ വാങ്ങിത്തന്നു ആളാണ് അതിട്ടു കോളേജിൽ പോയ അന്തം കൂട്ടുകാരികൾ അല്പം അതിശയത്തോടെ തന്നെ നോക്കിയപ്പോൾ ജീവിതത്തിൽ ആദ്യമായി അല്പം അഭിമാനം ബോധം തോന്നിയും വീട്ടിലെ പണികളും പഠിപ്പും പരീക്ഷകളും കുറ്റപ്പെടുത്തലുകളും എല്ലാം മതിയായും സുനിലേട്ടന്റെ കൂടെയുള്ള ജീവിതം എന്തുരസമായി സുനിലേട്ടനെ എന്നോട് ഇഷ്ടമാണെന്ന് അറിയാമോ .

അതുമതി തനിക്ക് സുനലിന്റെ തോളത്ത് ചാരികിടന്ന് തന്റെ പുതിയ ജീവിതത്തിന്റെ സന്തോഷത്തിലേക്ക് വൈകി കിടന്നോളും ഉറങ്ങുകയാണോ വീട് എത്തി ഇറങ്ങും കാറിലിരുന്ന് പതുക്കെ പുറത്തോട്ട് നോക്കിയും ഒരു വലിയ വീട് ഈശ്വരാ ഇത്രയും വലിയ വീട്ടിലാണോ ഞാൻ വന്നു കയറുന്നത് കാറിൽ വന്നിറങ്ങി സുനിലിന്റെ കൈപ്പിടിച്ചപ്പോൾ ഒരു വല്ലാത്ത പരിഭ്രമം തന്നെ പിടിമുറുക്കുന്നത് പോലെ തോന്നിയും ഗേറ്റ് നേരെ നടക്കുമ്പോൾ സുനിൽ പറഞ്ഞു അങ്ങോട്ട് വീട്ടിലോട്ട് വണ്ടി പോകില്ല അതാ ഇവിടെ നിർത്തിയത് അപ്പോൾ സുനിലേട്ടൻ വണ്ടി എവിടെയാ ഇടുന്നത് .

ഏതു വണ്ടി ഫേസ്ബുക്കിലെപ്പോഴും ഇടാനുള്ള ചുവന്ന കാർ എന്റെ പൊന്നുമോളെ അത് എന്റെ വണ്ടി എല്ലാം അത് നമ്മുടെ ബിജുവിന്റെ കാറാണ് പിന്നെ കുറച്ചു കഴിഞ്ഞിട്ട് നമുക്ക് അതെല്ലാം വാങ്ങാൻ തന്റെ വീടെത്തി ഓട്ട ഒരു ചെറിയ വീട് തന്നെ വീടിനേക്കാൾ തീരെ ചെറുതും മാത്രമല്ല വീടിന്റെ മുറ്റം ആഗ്രഹം നിറഞ്ഞുകിടക്കുന്നു അയൽവക്കത്തെ വീടുകളിൽ നിന്ന് ചില തലകൾ ഒളിഞ്ഞുനോക്കുന്നത് അതുപോലെതന്നെ പിൻവലിക്കുന്നത് മായ കണ്ടു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.