കൊളസ്‌ട്രോൾ വരെ പമ്പകടക്കും ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇന്ന് നമ്മുടെ ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നത് പല ആളുകളും അവരുടെ ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റുകൾ ഒക്കെയാണ് സ്കാനിങ് ഒക്കെയാണ് യാതൊരു രീതിയിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ഇല്ല പക്ഷേ അവർക്ക് ഒത്തിരി ഏറെ ബുദ്ധിമുട്ടുകളും ഫീൽ ചെയ്യാറുണ്ട് അതായത് മുടികൊഴിച്ചിൽ തോന്നാറുണ്ട് കാരണം അവർക്ക് വിറ്റമിൻ നോർമലാണ് ഡൈനേഷൻ ഒക്കെയാണ് എല്ലാ നോട്ടീഷൻ സപ്പ്ളിമെന്റ് നടക്കുന്നുണ്ട് എന്നിട്ടും പല പ്രശ്നങ്ങളും വരുന്നില്ലേ ആ പ്രശ്നങ്ങളാണ് ഉദ്ദേശിച്ചത് അതിലൊന്ന് മുടികൊഴിച്ചിൽ നമുക്ക് സ്ഥിരമായിട്ട് മുടികൊഴിച്ചിലേം കൂടുന്നുണ്ട് .

   
"

അല്ലെങ്കിൽ സ്ഥിരമായിട്ട് ഉണ്ട് എന്നുള്ള കൺഫ്യൂഷനെയും അതേപോലെതന്നെ ചിലയാളുകൾ പറയാറില്ലേ രാത്രിയിലെ എനിക്ക് രണ്ടുമൂന്നു തവണ എനിക്ക് യൂറിൻ പാസ് ചെയ്യാൻ ആയിട്ട് എഴുന്നേൽക്കണം അതായത് അവർക്ക് ഡയബറ്റിക്കും കൺട്രോൾ ആയിരിക്കും അവർക്ക് യാതൊരു രീതിയിലുള്ള കമ്പ്ലൈന്റ് ഇല്ല എന്നിട്ടും ഇങ്ങനെ ഒരു വരുന്ന ആൾക്കാരെ അതായത് ഒരു പരിധിക്ക് കൂടുതൽ യൂറിൻ പിടിച്ചു നിർത്താൻ പറ്റാത്ത ഒരു അവസ്ഥ വിന രാത്രി ഉറക്കം കിട്ടുന്നില്ല .

നമുക്ക് എത്ര ഡിപ്പായി കിടന്നുറങ്ങി എന്നു പറഞ്ഞാലും ഒരു ഓർക്കം കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ ഉറക്കം പോയി പിന്നെ ചിലപ്പോൾ നമ്മളൊക്കെ പറയുന്നത് ഒരുമണിക്ക് ഉറക്കം പോയി കഴിഞ്ഞാൽ പിന്നെ നാലുമണിക്ക് 5 മണിക്ക് ആയിരിക്കും ചിലപ്പോൾ കിടന്നുറങ്ങുന്നത് പിന്നെ നമ്മൾ എത്രയ്ക്ക് കിടന്നു എന്ന് പറയുമ്പോൾ ഉറങ്ങിയെന്ന് നമുക്ക് തോന്നൽ വരാത്ത ഒരു കണ്ടീഷൻ ചില ആളുകളിൽ ബോഡിയിൽ ഫുൾ അടിച്ചു അനുഭവങ്ങളും എല്ലാം സ്ഥലങ്ങളിലും ചൊറിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നുണ്ട്.

പക്ഷേ പ്രത്യേകിച്ച് ഒന്നുമില്ല ചിലവർക്ക് ആണെങ്കിൽ ചൊറിഞ്ഞ തടിച്ചു വരുന്ന കണ്ടീഷൻസ് ഉണ്ട് അങ്ങനത്തെ കാര്യങ്ങൾ പിന്നെയുള്ള ഒരു രീതി എന്നു പറയുന്നത് ഒന്നിനും നമുക്ക് ഇല്ലാത്ത പേഷ്യൻസ് ഇല്ലാതെ ഒരു കാര്യം നമ്മൾ മൊത്തത്തോടെ കേൾക്കാനുള്ള ഒരു മാനസിക അവസ്ഥ ഇല്ല പെട്ടെന്ന് പെട്ടെന്ന് കാര്യങ്ങൾ നടക്കുക ഒരു പരിധിയിൽ കൂടുതൽ എനിക്ക് കേട്ട് നിന്ന് സഹിച്ച റെസ്പോണ്ട് ചെയ്യുവാനുള്ള മാനസികാവസ്ഥ കാണുന്നില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.