അരിമ്പാറയും പാലുണ്ണിയും കൊഴിഞ്ഞുപോകും ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ക്ലിനിക്കിലേക്ക് വരുന്ന വളരെ ചില കേസുകളിൽ വളരെ കോമൺ ആയിട്ട് കണ്ടുവരുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ ആണ് അരിമ്പാറ അഥവാ ആണിരോഗം എന്നൊക്കെ പറയുന്നത് പ്രത്യേകിച്ച് ആരോഗ്യപരമായി മറ്റു ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഒന്നും ഉണ്ടാക്കുന്നില്ല എങ്കിലും ഇതൊരു കോസ്മെറ്റിക് ഇഷ്യൂ ആയതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇതിനൊരു അക്വേറിയംസും കാര്യങ്ങളും ആളുകളിൽ വളരെയധികം കൺസേൺ ഉണ്ടാക്കുന്നുണ്ട് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ നമ്മൾ ഡീറ്റെയിൽ ആയിട്ട് ഡിസ്കസ് ചെയ്യാൻ പോകുന്നതും.

   
"

അരിമ്പാറ രോഗത്തിനെ കുറിച്ചിട്ടാണ് അരിമ്പാറ എന്ന് പറയുന്നതും ഒരു വൈറൽ അസുഖമാണ് എങ്കിലും എച്ച് പി വി വൺ എന്നറിയപ്പെടുന്ന വൈറസ് ആണ് നമുക്ക് കൈകളിലും കാലുകളിലും ഉണ്ടാകുന്ന ആണി രോഗം എന്ന് പറയുന്ന അരിമ്പാറ നമ്മുടെ പ്രൈവറ്റ് പാർട്സിൽ എല്ലാം ഉണ്ടാകുന്ന അരിമ്പാറകൾക്ക് കാരണമാകുന്നത് എന്ന് പറയപ്പെടുന്നു അരിമ്പാറ അഥവാ ആണി രോഗം എന്ന് പറയുന്നത്.

ഒരു കണ്ടിസ് ഡിസീസ് ആണ് അതായത് ഇത് ഒരാളിൽ നിന്നും മറ്റൊരാളിലേക്ക് അല്ലെങ്കിൽ രോഗിയിൽ നിന്ന് തന്നെ ഒരു ഭാഗത്തുനിന്ന് മറ്റൊരു ശരീരഭാഗങ്ങളിലേക്കും ഇത് സ്പ്രെഡ് ആവാനുള്ള സാധ്യത ഉണ്ട് ഇത് സ്പ്രെഡ് ആവുന്ന രീതി എന്നു പറയുന്നത് കോൺടാക്ട്ലൂടെ തന്നെയാണ് ആനുരോഗമുള്ള ഒരാൾ ഉപയോഗിക്കുന്ന കോമൺ ആയിട്ടുള്ള ടവ്വലുകളോ കാര്യങ്ങളോ നമ്മൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിലൂടെയും.

അല്ലെങ്കിൽ അവർക്കൊരു ഷെയ്ക്ക് കൊടുക്കുന്നതിലൂടെയോ ഇത് ഫ്രണ്ട് ആവാനുള്ള സാധ്യത വളരെയധികം കൂടുതൽ തന്നെയാണ് അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒരു പ്രോപ്പർ പ്രൊട്ടക്ഷൻ ഇതിനുവേണ്ടി പോസിബിൾ അല്ല നമ്മൾ പെരുമാറുന്ന ഏതൊക്കെ സ്ഥലങ്ങളിലെ ഇത്തരം വൈറസ് ഇൻഫെക്ടഡ് ആയിട്ടുള്ള ആൾക്കാർ ഉണ്ടാകുമെന്ന് നമുക്ക് പ്രൊഡക്ട് ചെയ്യാൻ ഒന്നും കഴിയുകയില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.