നാട്ടിലെ ഹാജിയാർ മരണപ്പെട്ടപ്പോൾ ആ വീട്ടിൽ സംഭവിച്ചത്!

വൻജനാവലിയോട് കൂടിയായിരുന്നു അയാളുടെ മൃതദേഹം സംസ്കരിച്ചത് നാട്ടിൽ പേരുകേട്ട പ്രമാണിമാരിൽ ഒരാളായിരുന്നു പൊതുവേ അധികം സംസാരിക്കാത്ത ആ മനുഷ്യനെ ആളുകൾക്കൊന്നും എതിരെ അഭിപ്രായം ഇല്ലായിരുന്നു മാത്രമല്ല മക്കൾ റിലീഫ് പ്രവർത്തനം ചാരിറ്റിയും ഒക്കെ ആയിട്ട് വളരെയധികം പ്രശസ്തിയുടെ കൊടുമുടി നിൽക്കുന്നവരും പള്ളി കമ്മിറ്റിയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി നാട്ടിൽ ഒരു ഓഫീസർ പണിതിരുന്നു അന്ന് മറ്റു പണക്കാരൊക്കെയും പലതരത്തിലുള്ള ഉത്തരവാദിത്വങ്ങൾ ഏറ്റെടുത്തപ്പോൾ തനിക്ക് ഒന്നും വേണ്ട എന്ന് പറഞ്ഞ് വിട്ടു നിന്നപ്പോൾ എല്ലാവരും പറഞ്ഞിരുന്നു.

   
"

ആള് ഇത്തിരി ജാഡ പിശുക്കന് നമ്മളെ മരിച്ചവരെ പറ്റി കുറ്റം പറയല്ലാട്ടോ മക്കളൊക്കെ നല്ല ഫേമസ് ആണല്ലോ പക്ഷേ ഓരോ വാപ്പ അതിനുള്ളതായി ഒന്നും കേട്ടിട്ടില്ല അതിപ്പം അയാളുടെ ഇഷ്ടം ആവും ഒരുപക്ഷേ മക്കൾ തന്നെ പറയുന്നുണ്ട് ഉപ്പാക്ക് എല്ലാം കെട്ടിപ്പൂട്ടി വച്ച് നിന്നാൽ മതിയെന്ന് കണക്കുകൂട്ടിയാൽ തീരാത്ത അത്രയും സ്വത്തും ഉണ്ട് ആൾക്ക് മരണവീട്ടിൽ വിദേശത്തിൽ നിന്നും സ്വദേശത്തുനിന്നും ഒരുപാട് പേർ ഒഴുകിയെത്തിയും അധികവും മക്കളുടെ പരിചയക്കാർ തന്നെയാണ് .

വാപ്പാക്ക് വലിയ പരിചയക്കാരും ഒന്നും ഇല്ലാതാനും അനുശോചന പ്രസംഗങ്ങളും ആചാരങ്ങളും പല വേദികളിലും നടന്നു വീട്ടിൽ എത്തിയവരിൽ അപരിചിതരായ കുറച്ച് ആളുകൾ മൂത്ത മകന്റെ കണ്ണിൽ പെട്ടു ഇവരൊക്കെ ആരാ ഇതുവരെ ഇതുവരെ ഇവിടെയൊന്നും കണ്ടിട്ടില്ലല്ലോ അനിയനോട് കാര്യം അന്വേഷിച്ചു ശരിയാ ഞാനും കുറച്ചു നേരമായി ശ്രദ്ധിക്കുന്നു ആ വന്ന അവരുടെ കണ്ണുകളിൽ മറ്റാർക്കും കാണാത്ത സങ്കടം അലയടിച്ചു ചുണ്ടുകൾ വിറച്ചുകൊണ്ട് പ്രാർത്ഥനകൾ ഒരു വിടുന്നുണ്ട് .

കണ്ണീർ ചാലിൽ എന്തൊക്കെ ഉരുകി ഒലിക്കുന്നു കൂട്ടത്തിലെ വൃദ്ധയായ ഉമ്മ തന്റെ തട്ടം കൊണ്ട് കണ്ണുകൾ തുറക്കുന്നു വീടാകെ പ്രമാണിമാരും പ്രമുഖരും കൊണ്ട് നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു അറിയപ്പെടുന്ന ചാരിറ്റി സംരംഭങ്ങളുടെ ഉടമസ്ഥത ഉപ്പ അല്ലേ മരണമടഞ്ഞത് ആശ്ചര്യത്തോടെ നോക്കി നിന്നു മക്കൾ പതിയെ അവരുടെ അരികിലേക്ക് വന്നു ചോദിച്ചു ക്ഷമിക്കണം ആരാണെന്ന് മനസ്സിലായില്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.