പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ കുട്ടിയെ കല്യാണം കഴിച്ച പണക്കാരനായ യുവാവിന് സംഭവിച്ചത് കണ്ടോ!

ഞാനെന്നും വീട്ടിൽ വഴക്കാണ് ഇത് പറഞ്ഞാണ് ഒരു പെൺകുട്ടി ഭർത്താവിനെയും കൂട്ടിയും എന്നെ കാണാൻ വന്നിരിക്കുന്നത് നീ എന്തിനാ വഴക്കുണ്ടാക്കുന്നത് ഭർത്താവിന്റെ അമ്മയ്ക്ക് എന്നെ തീരെ ഇഷ്ടമല്ല ചേട്ടനെ ആണെങ്കിൽ വീട്ടിൽ ആർക്കും ഒരു വിലയുമില്ല അതാണ് എന്റെ പ്രധാന വിഷമം മോളെ ഉപജീവനത്തിന്റെയും വകയുണ്ടാക്കുവാനും വീട്ടുകാര്യങ്ങൾ നേരാംവണ്ണം നടന്നു കൊണ്ടുവാനും പ്രാപ്തിയില്ലാത്ത വരെയാണ് വീട്ടുകാർ സാധാരണ വില വെക്കാതെ ഇരിക്കുന്നത്.

   
"

ആരുടെ വരുമാനം കൊണ്ടാണ് നിങ്ങളുടെ കുടുംബം നടത്തുന്നത് എനിക്ക് സർക്കാർ ജോലിയുണ്ട് ദിവസം നല്ല യാത്രയുണ്ട് രാവിലെ 7 മണിക്ക് വീട്ടിൽ നിന്നും പുറപ്പെട്ടു കഴിഞ്ഞാൽ ജോലി കഴിഞ്ഞ് വീട്ടിലെത്തുമ്പോൾ രാത്രിയും എട്ടു മണിയാകും ചേട്ടനെ സ്വയംതൊഴിലാണ് സാമാന്യം നല്ല വരുമാനം ഞങ്ങൾക്കൊണ്ടും അതുകൊണ്ടാണ് കുടുംബം നടത്തുന്നത് ചേട്ടന്റെ അപ്പൻ ചെറുപ്പത്തിലെ മരിച്ചു ചേട്ടന്റെ ബന്ധുക്കളാണ് ചേട്ടനെ പഠിപ്പിക്കുവാനും മറ്റും സഹായിച്ചിരുന്നത് ചേട്ടൻ ഡിപ്ലോമ പാസായതാണ് .

വിദേശത്ത് ജോലിയുണ്ടായിരുന്നു ചേട്ടന്റെ അമ്മയും അപ്പന്റെ അമ്മയും മാത്രമാണ് വീട്ടിൽ വല്യമ്മച്ചിക്ക് വയ്യാണ്ടായി എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടാണ് വിദേശത്ത് ജോലി നിർത്തിയും ചേട്ടൻ നാട്ടിലേക്ക് തിരിച്ചുവന്നത് അമ്മച്ചിയെ നോക്കാൻ ഒരാളെ വേണ്ടിയിട്ടാണ് കല്യാണം കഴിച്ചത് ഏതെങ്കിലും ഒരു പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ പെണ്ണിനെ കെട്ടിയാൽ അടങ്ങി ഒതുങ്ങി കഴിഞ്ഞോളും എന്ന് പറഞ്ഞിട്ടാണ് അത്ര ചേട്ടനെ ബന്ധുക്കൾ എന്നെ കണ്ടു പിടിച്ച കല്യാണം കഴിപ്പിച്ചത് മോളെ നിന്റെ ഭർത്താവിനോട് ഞാൻ നാളെ ഒരു കാര്യം ചോദിക്കട്ടെ ഇതൊക്കെയാണോ നിങ്ങളുടെ പ്രശ്നങ്ങൾ എനിക്ക് ഒന്നും പറയാനില്ല സാർ ഇവൾ തന്നെയാണ് .

സാറിനെ വിളിച്ച് അപ്പോയ്മെന്റ് എടുത്തത് ഇവിടെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടു വരണം എന്ന് നിർബന്ധം പിടിച്ചും നടന്നില്ലെങ്കിൽ വലിയ പുകയിലുണ്ടാകും അതുകൊണ്ടാണ് ഞാൻ കൂട്ടിക്കൊണ്ടുവന്നത് എനിക്ക് ഒന്നും പറയുവാൻ എല്ലാം സാർ അവളോട് മാത്രം സംസാരിച്ചാൽ മാത്രം മതി ശരിയാണോ മോളെ നിനക്ക് അത്രയ്ക്ക് വാശിയും നിർബന്ധ ബുദ്ധിയും ഉണ്ടോ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.