സ്വന്തം അമ്മ യുവാവിനോട് ചെയ്തത് കണ്ടോ കണ്ണുനിറഞ്ഞു പോകും!

അമ്മേ അമ്മ ഇനി എന്തു പറഞ്ഞാലും ഞാൻ വിവാഹം കഴിക്കുന്നെങ്കിൽ അത് അവളെ മാത്രമായിരിക്കും അമ്മയുടെ നോട്ടത്തിൽ അവൾ പാവപ്പെട്ട വീട്ടിലെ കുട്ടിയായിരിക്കും പക്ഷേ അവളെ പോലെ ഒരു മരുമകളെ അമ്മ ഇനി എത്ര തിരിഞ്ഞാലും കിട്ടുകയില്ല നീ പറയുന്നതെല്ലാം ശരിയാണ് നിന്റെ പഠിപ്പിനും ചേർന്ന പെണ്ണാണോ അവൾ നീ പറ അമ്മയുടെ ചോദ്യം കേട്ടതും അനുവും എന്റെ അമ്മയും അവൾക്ക് വേണ്ടുന്ന വിദ്യാഭ്യാസം ഉണ്ട് ഇന്നല്ലെങ്കിൽ നാളെ അവൾക്ക് ഒരു നല്ല ജോലി കിട്ടും പിന്നെ ജോലിയും അതിപ്പോൾ അവൾ ചെയ്യുന്നുണ്ടല്ലോ പരിഹാസത്തോടെയുള്ള അമ്മയുടെ വാക്കുകൾ കേട്ടതും അവൻ ഓട്ടോ ഓടിക്കുന്നതായിരിക്കും .

   
"

അത് അത്ര മോശം ജോലിയെല്ലാം അവൻ പറഞ്ഞതും അവൾ ചെറുകുട്ടി കൊണ്ട് പിന്നെയും അമ്മ പഴയതൊന്നും മറക്കരുത് ഏട്ടന്റെ കാര്യം അമ്മ മറന്നു ഇത്ര പെട്ടെന്ന് സുഭദ്ര അമ്മയുടെ മുഖം മങ്ങിയും ഒരു ദീർഘനിശ്വാസത്തോട് കൂടി അവർ അവന്റെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി ഒരുപാട് സാമ്പത്തികശേഷിയുള്ള ഒരു വലിയ കുടുംബത്തിൽ നിന്നാണ് മൂത്ത മകന്റെ വിവാഹം നടത്തിയത് പക്ഷേ വിവാഹം കഴിഞ്ഞതോടുകൂടി മൂത്തമകൻ ഭാര്യവീട്ടിൽ ആയി വല്ലപ്പോഴും വന്നെങ്കിൽ ആയി .

സങ്കടത്തോടെ ഇരിക്കുന്ന അമ്മയുടെ അടുത്തേക്ക് ചെന്ന് അനൂപ് അമ്മയുടെ കൈകൾ രണ്ടും കൂട്ടിപ്പിടിച്ച് ആ കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി വിളിച്ചു അമ്മേ എനിക്ക് അവളെ ഇത്രയ്ക്ക് ഇഷ്ടമായിട്ടാണ് അമ്മയെ അവളെപ്പോലെ ഒരു പെണ്ണിനെ ഇന്ന് ഈ ലോകത്ത് കാണാൻ കഴിയില്ല അമ്മയെ അച്ഛന്റെ മരണശേഷം കുടുംബം മുന്നോട്ട് കൊണ്ടുപോകുവാൻ വയ്യാത്ത അമ്മയെയും പഠിക്കുന്ന അനിയനെയും നോക്കാൻ അവൾ അവളുടെ അച്ഛന്റെ ഓട്ടോ ഉപജീവനത്തിനായി ഓടിക്കുന്നു അതിൽ എന്താണ് തെറ്റ് .

അമ്മ പറ മോനെ ഞാൻ അമ്മ നമ്മുടെ പഴയനിലം മറക്കരുത് നമുക്ക് എന്തുണ്ടായിരുന്നു അച്ഛനെ കിട്ടുന്ന തുച്ഛമായ വരുമാനത്തിൽ നിന്നും അമ്മയും അല്ലേ ഞങ്ങളെ വളർത്തിയത് പഠിക്കാൻ മെഡിക്കൽ ആയതിനാലും ഈശ്വരാനുഗ്രഹത്താൽ എനിക്ക് വേണ്ടത് സർക്കാർ ജോലി കിട്ടിയതിൽ പിന്നെയും അല്ലേ നമ്മുടെ ജീവിതം ഇത്രയും മാറിയത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.