ഗൾഫുകാരന്റെ ഭാര്യ മാത്രം താമസിക്കുന്ന വീട്ടിലേക്ക് ചെന്ന യുവാവിന് സംഭവിച്ചത്!

ആരാടാ നൗഫലേ ഇത് ഐഫോൺ 11 ഒക്കെയായി ഒരു മൊതല് ചേച്ചിയും അത് ഇവിടുത്തെ സ്ഥിരം കസ്റ്റമർ ആണ് കിരണയം ആശ ചേച്ചി റീചാർജ് റിപ്പയറിനും ഇവിടെ വരൂ ചേച്ചിയുടെ ഭർത്താവ് ഗൾഫിലാണ് ചേച്ചി അവിടെ തന്നെയായിരുന്നു കുട്ടികൾ വലുതായപ്പോൾ അവരുടെ വിദ്യാഭ്യാസം അവിടെ താങ്ങാൻ ആവാതെ തിരിച്ചു പോന്നതാണ് ഞാനുമായിട്ട് നല്ല അടുപ്പമാം കഴിഞ്ഞ ഓണത്തിന് ചേച്ചീയും നമുക്ക് പായസം ഒക്കെ കൊണ്ടുവന്നു തന്നിരുന്നു നിങ്ങൾ തമ്മിൽ അത്ര അടുത്ത ബന്ധമാണ് അദ്ദേഹം എനിക്ക് എന്റെ താത്ത പോലെ തന്നെയാണ് ഈ ചേച്ചിയും നിന്നെയൊക്കെ എന്തിന് കൊള്ളാം ഇത്രയും നല്ല ചേച്ചിയുടെ നമ്പർ ഉണ്ടായിട്ട്.

   
"

അത് വേണ്ടവിധം ഉപയോഗിക്കാൻ അറിയില്ല മണ്ടൻ നീ ആ നമ്പർ ഇങ്ങോട്ട് തന്നേം കേരള നീ ആളും തരവും നോക്കാതെ എല്ലാവരെയും ഒരേ കണ്ണുകൊണ്ട് കാണരുത് അവർ നീ വിചാരിക്കും പോലെ ഒരാൾ എല്ലാം നിനക്ക് എന്തറിയാം ഈ പെണ്ണുങ്ങളെ പറ്റി നീ ഈ കാര്യത്തിൽ ശിശുവും അത് എന്തു ആയിക്കോട്ടെ എന്ന് എനിക്ക് പണിയുണ്ട് നീ പോയി പിന്നെ വാ 10 ദിവസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞ് ഒരു ഞായറാഴ്ച ലീവായതുകൊണ്ട് നൗഫൽ വിസ്തരിച്ച് ഉറങ്ങുകയാണ് കൂടാതെ നല്ല തണുപ്പും മൊബൈൽ തുരതുരം അടിച്ചു കൊണ്ടിരുന്നു മറുവശത്ത് ആളെ ശപിച്ചുകൊണ്ടാണ് ഫോൺ എടുത്തത് മറുവശത്ത് ഇടറിയ ശബ്ദത്തിൽ ഒരാൾ ഇത് ഞാനാണ് .

നൗഫലേം ഞാൻ പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ ആണ് നീ ഒന്ന് ജാമ്യത്തിൽ എടുക്കാൻ ഇവിടെയൊന്നും വരണം പൂർത്തിയാക്കുമ്പോൾ മതിയെടാ നിന്റെ ഫോൺ വിളി എന്നു പറഞ്ഞും ആരോ ബലമായി ഫോൺ കട്ടാക്കിയത് മനസ്സിലായി എന്ത് ചെയ്യാം ചെറുപ്പത്തിലുള്ള ചങ്ങാതി ആയിപ്പോയി പോകാതിരിക്കാൻ പറ്റുമോ വേഗം തന്നെ കുളിച്ച് റെഡിയായി അങ്ങോട്ട് വിട്ടു പോലീസ് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് എത്തുമ്പോൾ മനസ്സിലായി സംഗതി എത്ര പന്തിയല്ല എന്നത് നീയാണോടാ ഇവനെ ജാമ്യത്തിൽ ഇറക്കാൻ വന്നത് .

നീയും ഇവനെപ്പോലെ തന്നെ അലവലാതി ആയിരിക്കും അല്ലേ ഇവന്റെയൊക്കെ വിചാരം ലോകത്തുള്ള ഗൾഫുകാരന്മാർ മൊത്തം ഓരോ ആണുങ്ങളെയും പ്രതീക്ഷിച്ചിരിപ്പാണ് എന്നാണ് അതുകൂടാതെ അവൾക്ക് ചിരിയും പിന്നും കാണാൻ കൊള്ളാവുന്നതാണെങ്കിൽ തീർന്നു അവള് പോക്കട അവളുടെ നടത്തം കണ്ടാൽ അറിയാം അവളുടെ നോട്ടം കണ്ടാൽ അറിയാം ഒരു വർഷവും തുടങ്ങിയ ഇവന്മാരുടെ നൂറുകൂട്ടം പരദൂഷണങ്ങൾ ആയിരിക്കും ക**** മക്കൾ ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.