പള്ളിയിലേക്ക് പിരിവ് തരാത്ത പെണ്ണിന്റെ വീട്ടിലേക്ക് അച്ഛൻ പോയപ്പോൾ കണ്ട കാഴ്ച ഞെട്ടി തിരിച്ചുപോയി!

അടുത്ത ഇട നടന്ന യഥാർത്ഥ സംഭവത്തെയും ആസ്പദമാക്കി ഒരു കുറിപ്പാണ് ഇത് കുഞ്ഞുമറിയത്തെ പള്ളിയിൽ വന്നിട്ട് വർഷം ഒന്നാകുന്നു പള്ളിക്ക് കുടിച്ച തരുന്നില്ല ഒരു കാര്യത്തിലും സഹകരിക്കില്ല ഇങ്ങനെ ഒരാളെ എന്തിന് ഇടവകയും ഇന്ന് ഒരു തീരുമാനം എടുക്കണം പള്ളിയുടെ മാനേജിംഗ് കമ്മിറ്റിയിൽ പ്രമാണി കാര്യം അവതരിപ്പിച്ചു എല്ലാവരും അത് ഏറ്റുപിടിച്ചു പുറത്താക്കണം അവരെയും എല്ലാവരും കൈയ്യടിച്ചു പാസാക്കിയും നാളെ തന്നെ കത്തയച്ചോളൂ രണ്ടാഴ്ച കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അയച്ച കത്ത് തിരികെയെത്തി കുഞ്ഞുമറിയാമ്മ ചേട്ടത്തി ഒപ്പിട്ടു വാങ്ങിയില്ല തോമ എടുക്കടാ വണ്ടി അച്ചോ വണ്ടി അവരോട് വീടുവരെ പോകാറില്ല .

   
"

കുറെ നടക്കണം താമസിക്കുന്നത് വിവാഹം കഴിക്കാത്തതിനാൽ മക്കളോ ഭർത്താവ് ഇല്ല അവരെ ആരെയെങ്കിലും വിട്ടു പള്ളിയിലോട്ട് വിളിപ്പിച്ചാൽ പോരെ എന്നാൽ നീയൊന്നു പോയിട്ട് വാം കുഞ്ഞുമറിയുടെ വീട്ടിലെത്തി കുറെ വിളിച്ചു ഒരു അനക്കവുമില്ല ഇവർ എവിടെ പോയി ആരുടെയെങ്കിലും ചോദിക്കാവുന്ന വച്ചാൽ ഈ മലയിൽ മറ്റൊരു വീടും എല്ലാം ഒരു ജനൽ തോമ തുറക്കുനോക്കിയ തോമാ ഞെട്ടിപ്പോയി ഒറ്റമുറി വീടിന്റെ അകത്ത് തലയോട്ടി ഇളകി മാറിയും അസ്ഥികൾ ഇളകി മാറിയും.

ഒരു രൂപം അയാൾ സൂക്ഷിച്ചുനോക്കി കുഞ്ഞുമറിയ ചേട്ടൻ മരിച്ചിട്ട് നാളുകൾ ഏറെയായി തുണയും തണലും ഇല്ലാത്ത പാവം സ്ത്രീയുടെ ജീവിതം അവസാനിച്ചിട്ട് വർഷം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു പിന്നെ എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്നായിരുന്നു പള്ളിയിൽ മണി മുഴങ്ങിയും ആളുകൾ മലകയറിയും തല്ലിക്കൂട്ടിയ മരപ്പട്ടിയിൽ കഷ്ണങ്ങൾ വാരി പോലീസ് തന്നാൽ നിർദ്ദേശം അനുസരിച്ച് കുഴിമാടത്തിലേക്ക് പള്ളിയിൽ പ്രാർത്ഥനയ്ക്കിടയിൽ ഒരു കത്ത് പൊട്ടിച്ചു വായിച്ചു ഒരു വർഷം മുന്നേ തന്നെ കേക്ക് കൊടുത്തു.

വിട്ട കത്ത് ആവലാതി പറച്ചിൽ ആയിരിക്കും എന്ന് കരുതി വായിക്കാൻ താല്പര്യം കാണിച്ചില്ല പ്രിയപ്പെട്ട വികാരിയച്ചം എനിക്ക് സുഖമില്ല കിടപ്പിലാണ് അച്ഛൻ ഇവിടെ വരെ ഒന്ന് വരണം എനിക്ക് എന്തെങ്കിലും സംഭവിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ എന്റെ പേരിലുള്ള ഈ എട്ടു സെന്റ് ഭൂമിയും ഈ കൊച്ചുവീടും പള്ളിക്ക് ഞാൻ ഇഷ്ട ദാനമായി നൽകുന്നു വേറെ ഒന്നു നൽകാൻ എന്റെ കയ്യിൽ ഇല്ല ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.