ഏട്ടൻ മരിച്ചപ്പോൾ അനിയനെ കൊണ്ട് ഏട്ടത്തിയെ കെട്ടിക്കാൻ നോക്കിയ വീട്ടുകാർക്ക് സംഭവിച്ചത്!

മോളെ ചായ കൊണ്ട് കൊടുക്കുക കയ്യിലേക്ക് ചായ വെച്ച് ഡ്രൈവച്ച് കൊടുത്തുകൊണ്ടും അമ്മ പറഞ്ഞു അവൾ തലയുയർത്തിയും അവരെ ഒന്നൂക്കി ആ നോട്ടത്തിൽ താൻ ഒലിച്ചു പോകുന്നത് പോലെ അവർക്ക് തോന്നിയേയും അവൾ മെല്ലേ ഉമ്മറത്തേക്കു നടന്നു അവിടെയിരുന്നു വർത്താനം പറഞ്ഞിരുന്നവർ എല്ലാം ആരുടെയോ കാൽപര്യമാറ്റം കേട്ട് അകത്തേക്ക് നോക്കിയും ഒരു 25 വയസ്സ് പ്രായം വരുന്ന ഒരു പെൺകുട്ടി കോട്ടൺ സാരിയാണ് വേഷം യാതൊരുവിധ അലങ്കാരങ്ങളും .

   
"

എല്ലാം മുഖത്ത് ഒരല്പം പൗഡർ അല്പം കരിമഷി പോലുമെല്ലാം വിഷാദം തളംകെട്ടി നിൽക്കുന്ന മുഖം കണ്ണിനു ചുറ്റും കറുപ്പ് പടർന്നിരിക്കുന്നു ഒരു നിമിഷം പോലും തല ഉയർത്തി നോക്കാതെയും ചായ അടങ്ങിയ അവിടെ ടേബിളിൽ വെച്ചിട്ട് അവൾ ഒരു വശത്തേക്ക് മാറിനിന്നു അവളുടെ കണ്ണിൽ നിന്ന് കണ്ണീർ ഒഴുകുന്നുണ്ടായിരുന്നു ഓർമ്മകൾ അവളെയും ചുട്ടുപൊള്ളിക്കുന്നത് പോലെയും അവളുടെ ഉള്ളിലേക്ക് ഒരു ചെറുപ്പക്കാരനെ മുഖം കടന്നുവന്നവും അവന്റെ മുൻപിൽ ചായ കൊണ്ടുവന്നതും .

അവന് കുസൃതിയോടെ തന്നെ നോക്കിയ കണ്ണുറുക്കി കാണിച്ചതും അന്നത്താൻ അതീവ സന്തോഷവതിയായിരുന്നു ഓർമ്മകൾ തള്ളി കയറിയപ്പോൾ എവിടെയെങ്കിലും ഓടിപ്പോയി തന്റെ ഉള്ളിലെ നൊമ്പരങ്ങൾ ആര്‍ തിരച്ചുകറിഞ്ഞു തീർക്കുവാൻ അവൾക്ക് തോന്നി പക്ഷേ കഴിയില്ല കൂട്ടിൽ അകപ്പെട്ട കിളിയാണ് താൻ അവൾ ഒരു ഗഗതത്തോടെയും ഓർത്തു ചെറുക്കനും പെണ്ണിനും പ്രത്യേകിച്ച് സംസാരിക്കാൻ ഒന്നും ഉണ്ടാകില്ലല്ലോ അവർക്ക് പരസ്പരം അറിയാത്തതും ഒന്നുമല്ലല്ലോ.

അതും പറഞ്ഞു അവിടെ ഉണ്ടായിരുന്ന അമ്മാവൻ പൊട്ടിച്ചിരിച്ചു അവൾ തലയുയർത്തി അയാളെ നോക്കി ദഹിപ്പിച്ചു മറ്റൊരു വസ്തുത ഒരു ചെറുപ്പക്കാരനും അവരുടെ നോട്ടം കണ്ടപ്പോൾ മാത്രമാണ് താൻ പറഞ്ഞത് അബദ്ധമാണെന്ന് അയാൾക്ക് തോന്നിയത് എനിക്കൊരു കാര്യം പറയുവാനുണ്ട് അവിടെ അവളുടെ സ്വരം ഉയർന്നു എന്താ ഗായത്രിയും നിനക്കെന്താ പറയാനുള്ളത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.