മാത്രം ചാടിവരുന്നുണ്ടോ?? ഇതാണ് കാരണം ഇതാ പരിഹാരം….

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഇപ്പോൾ ക്ലിനിക്കൽ പ്രാക്ടീസിനായിട്ട് സാധാരണയായിട്ട് വരുന്ന ഒരു കമ്പ്ലൈന്റ് ആണ് പേഷ്യൻസ് വന്നിട്ട് പറയുന്നത് ഡോക്ടറെ എന്താണെന്നറിയില്ല കയ്യും കാലും ഒക്കെ ഭയങ്കരമായി ശോഷിച്ചു പോവുകയാണ് ശരീരത്തിലെയും മസിൽസ് ഒക്കെയും ഒരു വൃത്തിയില്ലാത്ത അവസ്ഥയിലേക്ക് വരുകയാണ് അതേസമയം ഈ ചുരുങ്ങുന്ന മസിൽസ് മുഴുവൻ എന്റെ വയറിലേക്കാണ് വരുന്നത്.

   
"

എന്ന് തോന്നുന്ന വയറു വീർ വീർത്ത് വരുന്നതായി കാണുന്നു ഇങ്ങനെയുള്ള പല കമ്പ്ലൈൻസും പലരും പറയുവാനുണ്ട് പ്രത്യേകിച്ച് യൂണിഫോം ഓഫീസേഴ്സ് ആയിട്ടുള്ള ആൾക്കാർക്കാണ് പ്രധാനമായിട്ടും ഈ കമ്പ്ലൈന്റ് പറയാറുള്ളത് സാധാരണയായിട്ട് യൂണിഫോമിലൊക്കെ വന്ന് കഴിയുമ്പോൾ ചെയ്തു കഴിയുമ്പോൾ ഒരു മസിൽ ശോഷണം കൈകാലൊക്കെ വളരെ ശ്വസിച്ചിട്ട് ഒക്കെ കാണുവാൻ എന്തുകൊണ്ടാണ് ഈ പ്രശ്നങ്ങൾ വരുന്നത് നമ്മുടെ സാധാരണഗതിയിൽ പറയാറുള്ളത് ഇതൊരു ഡയബറ്റിക് കോമ്പറ്റീഷൻ ആയിരിക്കാം എന്നുള്ളതാണ് .

പലപ്പോഴും അത് ശരിയും ആയിരിക്കാം ഡയബറ്റിക് കോമ്പറ്റീഷൻ ആയിട്ട് ഈ ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ വരാറുണ്ട് ഒത്തിരികാലം പ്രമേഹരോഗികൾ ആയിട്ടുള്ള സാധാരണഗതിയിൽ മസില്സിന്റെ ശോഷണം ഉണ്ടോ ഉണ്ടാകാറുണ്ട് അതേപോലെതന്നെ മറ്റൊരു പ്രധാനപ്പെട്ട കാരണം എന്ന് പറയുന്നത് സർക്കോപീനിയ എന്ന് പറയുന്ന ഒരു കണ്ടീഷനാണ് അല്ലെങ്കിൽ വൈസ് ആകുന്ന സമയത്ത് ഹൃദയത്തിലേക്ക് കടക്കുമ്പോൾ സർവ്വസാധാരണയായിട്ട് പേശികൾക്കുള്ള ചുരുക്കം ഉണ്ടാകും.

മസിൽസിനെ ശോഷണം ഉണ്ടാകും ഇതൊക്കെ സാധാരണഗതിയിൽ ഉണ്ടാകും അല്ലെങ്കിൽ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് കൃത്യമായിട്ട് രീതിയിലുള്ള വ്യായാമങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലാതെ ഇരുന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു വ്യക്തിയെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഈ പറയുന്ന മഷണവും ഉണ്ടാകാം ചില രോഗങ്ങൾ ഉള്ള സമയത്തും ഈ പറയുന്ന പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാവാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.