വീട്ടിലെ ടിവി നന്നാക്കാൻ വേണ്ടി വന്ന ഭർത്താവിന്റെ കൂട്ടുകാരൻ ഒറ്റയ്ക്കുണ്ടായിരുന്ന യുവതിയോട് ചെയ്തത് കണ്ടോ!

പെണ്ണുങ്ങളെ കണ്ടാൽ ആണുങ്ങൾ നോക്കും എങ്കിലും ചില നോട്ടങ്ങളിൽ നിന്നും മാറി നിൽക്കുമ്പോഴും പെണ്ണിന്റെ ശരീരം പൊള്ളിപ്പോകും എങ്ങനെയൊക്കെയോ മൂടിപ്പുതച്ചാലും പെണ്ണുങ്ങളെ കാണാത്ത പോലെ ചില നാശങ്ങളുടെ നോട്ടം ഷെമി എന്തോ പറഞ്ഞതുപോലെ തോന്നിയപ്പോൾ റാഫി തിരിഞ്ഞും അവരുടെ മുഖത്തേക്ക് നോക്കി എന്താ പറഞ്ഞത് കേട്ടില്ല കേൾക്കണ്ട അറപ്പ് തോന്നിക്കുന്ന നോട്ടം അത്പ്പോൾ പെണ്ണുങ്ങളെ കണ്ടാൽ ആണുങ്ങൾ നോക്കും.

   
"

അത്ര കരുതിയാൽ മതി ഹോസ്പിറ്റലിലേക്ക് മരുന്നു വാങ്ങാൻ നിൽക്കുമ്പോഴും പെണ്ണുങ്ങളുടെ നെഞ്ചത്തും നോക്കി നിൽക്കുന്നവരുടെ തൊലിക്കട്ടി അപാരം തന്നെയാണ് അതേപോലെ ഷമീയെ നോക്കിയ വെള്ളം മടക്കിയ ചെമ്മീ പറയുന്നത് കേട്ട് അവന്റെ ക്യാമറ കണ്ണുകൾ വേറെ ദിക്കിലേക്ക് തിരിച്ചു മരുന്നു വാങ്ങിയ ഹോസ്പിറ്റലിൽ നിന്നും ഇറങ്ങിയും റാഫിയുടെ ബൈക്കിന്റെ പിന്നിലിരുന്ന് പോകുന്ന സമയത്ത് വഴിയരികിൽ ഫായിസ് നിൽക്കുന്നതുകൊണ്ട് റാഫി വണ്ടി നിർത്തി എന്താടാ ഫൈസി ഇവിടെയും കാർ പഞ്ചറായി.

സംസാരിക്കുന്നതിനിടയിൽ ഫൈസി നോക്കിയും ഇടയ്ക്ക് ഒരു പുഞ്ചിരിയും കൊടുത്തു ഷമീം റാഫിയും വീട്ടിലെത്തിയും പുറത്തുപോയി വന്നാൽ റാഫിക്ക് ഒരു കട്ടൻ പതിവാണ് ഷമി നേരെ കിച്ചണിൽ പോയി കട്ടൻ ഉണ്ടാക്കി കൊണ്ടുവന്നു കൊടുത്തു നിങ്ങൾ ഫൈസി ആള് ശരിയല്ല കേട്ടോ അവനുമുണ്ട് ഇടയ്ക്ക് ഒരു വല്ലാത്ത നോട്ടം എന്റെ പൊന്നു ഷമീം അരവന്തു സ്വാമിയെ പോലെ സുന്ദരനായ അവൻ നിന്നെ എന്നെല്ലാം ഒരു പെണ്ണിനെയും അങ്ങനെ നോക്കില്ല ഞങ്ങളുടെ കൂട്ടത്തിൽ കുടുംബത്തിൽ കയറ്റാൻ കൊള്ളുവാൻ അവനാണ് ഞാൻ ഒന്നും പറയുന്നില്ല പോരെ നാളെ ചിലപ്പോൾ ടിവിയുടെ കമ്പ്ലൈന്റ് നോക്കാൻ അവൻ വരും.

അപ്പോൾ ഇങ്ങനെ ഒന്നും അവനോട് പറയല്ലേ ഷമീ നാണക്കേടാണ് ഫൈസിയെ എല്ലാവർക്കും ഇഷ്ടമാണെന്ന് റാഫി പറയുന്നതുപോലെ സിനിമ നടന്റെ ഭംഗിയുമുണ്ട് ഒരു പെണ്ണിനും പിടികൊടുക്കാത്ത ഒറ്റയാനാണ് ഫൈസി പിറ്റേന്ന് ഉച്ചയ്ക്ക് മുൻപേ ടിവി ശരിയാക്കാൻ കോളിംഗ് ബെൽ അടിച്ചപ്പോൾ ഷമീ ഷാലെടുത്ത് തലയിൽ ഇട്ട ഷാളിന്റെ ബാക്കി ഭാഗം മാറിലൂടെ പൊതിച്ചു ഫൈസി വീടിന്റെ അകത്തേക്ക് കയറി ടൂൾസ് ടിവിയുടെ മുകളിൽ വച്ച് ടിവിയുടെ കേബിൾ മാറ്റി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.