അമ്മയെ വൃദ്ധസദനത്തിലേക്ക് കൊണ്ട് ചെന്നാക്കാൻ പോയ മകന് സംഭവിച്ചത്!

അമ്മേ നിങ്ങൾ ഇത് എവിടെയാണ് മോനെ ഞാനിതാ വരാന്തയിൽ ഉണ്ട് കാർ നിയമ അകത്തേക്ക് വിളിച്ചുപറഞ്ഞു ദേ മനുഷ്യ അവിടെ വരുമ്പോഴേക്കും അതിനെ വല്ല ഇരുട്ടുമുറിയിലേക്കും തള്ളുകയും നീ കിടന്ന് പിരി കൊള്ളണ്ട ഞാൻ റൂമിൽ ആക്കിയേക്കാം എന്നാൽ കൊള്ളാം കഴിഞ്ഞതവണ വന്നവരെ പറഞ്ഞത് നിങ്ങളും കേട്ടതല്ലേ മരുമക്കത്തായ സമ്പ്രദായ പ്രകാരം വയസ്സായവരെ വീട്ടിലുള്ളത് അവരുടെ മകനെ കുറവാണെന്ന് ഈശ്വരാ ഇപ്രാവശ്യമെങ്കിലും മോളുടെ കല്യാണം നടക്കണേ ഞാൻ നിങ്ങളോട് പറഞ്ഞത് ഇതിനു വല്ല വൃദ്ധസദനത്തിലും ചന്നാക്കാൻ അപ്പോൾ എന്താ നിങ്ങൾ പറഞ്ഞത് നിങ്ങൾക്ക് അതിനെ മനസ്സ് ഉറപ്പില്ല.

   
"

എന്ന് അല്ലേ ഇപ്പോഴും മോളും പുറമെ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന കണ്ടോ ഇട്ടുമൂടാൻ പണം ഉണ്ടായിട്ട് എന്താ ഇവരു കാരണം എല്ലാ ആലോചനയും മുടങ്ങുകയല്ലേ നീയൊന്ന് അടങ്ങ് സുമേയം ആ വരുന്നു വന്നു പൊക്കോട്ടെ ഞാൻ എല്ലാം ശരിയാക്കാം ഇന്നത്തെ കാലത്ത് അമ്മയും ആക്കുക എന്ന് പറഞ്ഞാൽ നാണക്കേടാണ് അതുകൊണ്ട് അതൊന്നും ഇപ്പോൾ നടക്കുകയില്ല എന്നാൽ ഏട്ടാ ഞാൻ ഒരു വഴി കണ്ടു വച്ചിട്ടുണ്ട് എന്തോന്നാടീ ഇത് നമുക്ക് അമ്മയുടെ നാട്ടിലെ വൃദ്ധസദനത്തിലെ കൊണ്ടാക്കാം .

എന്നാൽ നാട്ടുകാരുടെ അമ്മ കുടുംബക്കാരോടൊപ്പം കഴിയുകയാണെന്ന് എന്ന് പറയാം ഞാൻ ഒന്ന് ആലോചിക്കട്ടെ അങ്ങനെയാണെങ്കിൽ അമ്മയെയും കൊണ്ട് എറണാകുളം വരെ പോകണമല്ലോ സുരേഷ് ഏട്ടാ നിങ്ങൾ എന്താണ് ഈ ആലോചിക്കുന്നത് ഇറങ്ങുന്നില്ല ഭാര്യയുടെ വിളിയാൽ ആയാൽ പഴയ ചിന്തകളിൽ നിന്നും വിമുക്തനായി മുന്നിൽ കണ്ട സ്വപ്നങ്ങൾ ഓർഫനേജ് എന്ന വലിയ ബോർഡ് ഒക്കെ അയാൾ ഒന്നു നെടുവീർപ്പെട്ടു അമ്മയുടെ നാട്ടിൽ പോകാമെന്ന് പറഞ്ഞപ്പോൾ ആദ്യം പറഞ്ഞത് എങ്ങോട്ട് വരണം എന്നായിരുന്നു .

കാറിൽ നിന്നും അയാൾ പതിയെ പുറത്തേക്കിറങ്ങി അപ്പോഴേക്കും അമ്മയെയും ആരൊക്കെയോ ചേർന്ന് അകത്തേക്ക് കൊണ്ടുപോയിരുന്നു അയാൾ ചുറ്റും ഒന്ന് നിരീക്ഷിച്ചു നല്ല അന്തരീക്ഷം കാറ്റിൽ മുളംകൂട്ടം സംഗീതം ആരംഭിക്കുന്നു തന്റെ ചുണ്ടിൽ ഒരു ചെറു പുഞ്ചിരി വിടരുന്നത് അയാൾ അറിഞ്ഞു ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.