വീടിന്റെ മുറ്റത്ത് തളർന്നു വീണ അണ്ണാച്ചിയെയും ഭാര്യയെയും വീടിനടുത്ത് താമസിപ്പിച്ച യുവതിക്ക് സംഭവിച്ചത്!

നാശം പിടിക്കാൻ ഇന്നത്തെ ദിവസവും പോയി കിട്ടിയും എത്ര പറഞ്ഞാലും മനസ്സിലാവുകയില്ല എടി ശാമയെ വിനയൻ ഒച്ചയെടുത്തു കയ്യിലിരുന്ന ടിഫിൻ ബോക്സ് ടേബിളിലേക്ക് വെച്ചു ശ്യാമാം എന്താ വിനയേട്ടാ രാവിലെ തന്നെ എന്തിനാ ഇത്ര ഒച്ചയെടുക്കുന്നത് അവരോട് എത്രയും പെട്ടെന്ന് വീടു മാറാൻ പറ എത്ര നാളായി ഞാൻ നിന്നോട് പറയുന്നു കണ്ടില്ലേ രാവിലെ കണ്ട വേസ്റ്റും ചൂലും പൊക്കിക്കൊണ്ട് മുന്നിൽ തന്നെ എന്നും രാവിലെ കണ്ണ് തുറന്നാൽ കാണുന്നത് ഇതാണ് ഹരിശത്തോടെ വിനയൻ തൊട്ടടുത്തുള്ള വീട് നേരെ നോക്കി മലപ്പുറം ചെന്ന ശ്യാമയും കണ്ടു വിനയൻ പറഞ്ഞതുപോലെ ചീഞ്ഞളിഞ്ഞ വേസ്റ്റുകൾ കൈകളാൽ വാരി ബക്കറ്റിൽ ആക്കുന്ന അയാളെ താഴെ വീഴുന്ന ബാക്കി കഷണങ്ങൾ ചൂലുകൊണ്ട് തൂത്തു കൂട്ടുന്നുണ്ട്.

   
"

അയാളുടെ ഭാര്യ തൊട്ടരികൾ വക്കുപൊട്ടിയ സ്റ്റീൽ കപ്പും ചുണ്ടോ ചേർത്ത് ഒരു ആറു വയസ്സുകാരിയും ശ്യാമ ഒന്നും നെടുവീർ വിനയേട്ടാ ഞാൻ അവരോട് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് വേറെ വീട് കിട്ടിയാൽ ഉടൻ അവർ മാറാം എന്നു പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട് അല്ലെങ്കിലും ഈ ടൗണിൽ പെട്ടെന്ന് ഒരു വീട് വാടകയ്ക്ക് ഒരു വീട് കിട്ടുകയില്ല എന്ന് ഏട്ടനെ അറിഞ്ഞുകൂടെ എന്ന് എങ്ങനെ എന്നും സഹിക്കണം കാഴ്ചയോ പോട്ടെ പക്ഷേ ഇതിന്റെ ഒരു മണം അത് സഹിക്കാൻ പറ്റില്ല ഇപ്പോൾ തന്നെ പ്രസിഡന്റ് മീറ്റിങ്ങിൽ പലരും പരാതിയാണ് .

എന്റെ പറഞ്ഞാൽ മതി നിന്റെ വാക്കും കേട്ട് എന്ത് ചെയ്താലും കുരിശാണ് ശരിയാണ് താനാണ് സഹതാപം കൊണ്ടാണ് അവരെ താമസിക്കാൻ അനുവദിച്ചത് ശ്യാമ ഓർത്തു ചെടികൾ നനച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുമ്പോഴാണ് റോഡിൽ ഒരു ബഹളം കേട്ടത് ചെന്ന് നോക്കുമ്പോൾ കണ്ടു വീണു കിടക്കുന്ന ഒരാൾ അയാൾക്ക് അരികിൽ നിന്ന് കരയുന്ന ചെറിയ ഒരു പെൺകുഞ്ഞ് വഴിയിൽ പോകുന്നവരുടെ സഹായം ഇരിക്കുകയാണ് ഒരു സ്ത്രീയും എന്താ സുമ ചേച്ചിക്കാരിയായ അയൽവക്കക്കാരിയോട് ചോദിച്ചു .

ഇറങ്ങിയത് വെള്ളം ചോദിച്ചി ഇങ്ങോട്ട് വന്നോ ഞാൻ ഓടിച്ചു വിട്ടവും കാക്കാനോ പിടിച്ചു കൊറിക്കാനോ ആണെന്ന് ആർക്കറിയാം ശ്യാമയുടെ കണ്ണുകൾ ആ കുട്ടിയിലായിരുന്നു ഓമന തോന്നും കുട്ടിയെ അയാൾ അവളെ കുളിക്ക് വിളിക്കുന്നുണ്ട് പെട്ടെന്ന് ആ സ്ത്രീയുടെ നിലത്തു നോക്കിക്കൊണ്ട് ഒറ്റ കുതിപ്പിനെയും അവൾക്ക് അരികിലെത്തി ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.