ബിപി ഉള്ളവരാണോ നിങ്ങൾ??? എങ്കിൽ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും കാണുക ഉപകാരപ്പെടും!

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം രക്തക്കുഴലുകൾക്ക് രോഗം ബാധിച്ച് വികസിക്കുവാൻ ഉള്ള കഴിവ് കുറയുമ്പോഴാണ് പ്രഷർ കൂടുന്നത് അത്തരം രക്തക്കുഴലുകളിലൂടെയും ആവശ്യത്തിന് നേതാക്കളും ഒഴുക്കണമെങ്കിൽ ഹൃദയം കൂടുതൽ ശക്തിയായി പ്രവർത്തിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കണം കൂടുതൽ പ്രേക്ഷക കുഴലുകളിലൂടെ രക്തം ഒഴുകുമ്പോൾ രക്തക്കുഴലിൽ കൊഴുപ്പ് അടിയാനം വിള്ളലുകൾ ഉണ്ടായി രക്ത കുഴലുകൾ പൊട്ടി രക്തസ്രാവം ഉണ്ടാകുവാനും.

   
"

കുഴലുകളിൽ രക്തക്കട്ട ഉണ്ടാകുവാനും സാധ്യതകൾ വർദ്ധിക്കും കട്ടികൂടിയ രക്തക്കുഴലുകളിലൂടെയും രക്തം ആവശ്യത്തിന് എത്തിക്കുവാൻ ആയി ഹൃദയം കൂടുതൽ പണിയെടുക്കേണ്ടത് നിർബന്ധമാകുന്നു ഇത് ഹൃദയം അറുകളിലെ പേശികൾ തടിച്ചു കാരണമാകുന്നു ഇങ്ങനെ പേശികൾ തടിച്ച കൂടുതൽ പണിയെടുക്കേണ്ടി വരുന്ന ഹൃദയപേശികൾക്ക് ആവശ്യത്തിന് രക്തം കിട്ടാതെ വരുന്നതും രക്തക്കുഴലുകളുടെ അനാരോഗ്യവുമാണ് അമിത രക്തസമ്മർദ്ദം ഉള്ളവരിൽ ഹാർട്ടറ്റാക്കും സ്ട്രോക്കും രോഗവും .

കാഴ്ചക്കുറവും ഒക്കെ ഉണ്ടാകാൻ കാരണം പലർക്കും മൂന്നും 4 മരുന്നുകൾ കഴിച്ചാലും പ്രഷർ നിയന്ത്രിക്കാൻ ആകുന്നില്ല ഒരു നേരം മരുന്നു കഴിക്കാൻ മറന്നാൽ പ്രഷർ ഷൂട്ട് അപ്പ് ചെയ്യുന്ന അവസ്ഥയും ഉണ്ട് അമിത രക്തസമ്മർദ്ദം ജീവിതശൈലി രോഗമാണ് ജീവിതശൈലിയിലെ അപാകതകൾ പരിഹരിച്ചാൽ പ്രഷർ മരുന്നില്ലാതെ തന്നെ നോർമലായിക്കൊള്ളും .

പ്രഷർ കൂടാൻ കാരണമായ ജീവിതശൈലിയിലെ അപാതകൾ കണ്ടെത്തുവാൻ പരിഹരിച്ച് പ്രഷർ എങ്ങനെ നോർമൽ ആക്കാം എന്നും അമിത രക്തസമ്മർദ്ദം മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന വൃദ്ധരോഗവും പക്ഷാഘാതവും കഥകരാറും ഒക്കെ എങ്ങനെ പ്രതിരോധിക്കാൻ ആകും എന്ന് മനസ്സിലാക്കുകയാണ് വേണ്ടത് ഇതിനു കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.