ഈ ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ കഴിച്ചാൽ മലബന്ധം മുതൽ ഗ്യാസ് വരെ പമ്പുകടക്കും!

എല്ലാവർക്കും പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഒരുപക്ഷേ ഇന്ന് ആരോഗ്യ മേഖലയിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ചർച്ച ചെയ്യപ്പെടുന്ന ഒരു കാര്യം ബയോട്ടിക്സ് എന്ന ഒരു വാക്ക് ആയിരിക്കും പ്രോ ബയോട്ടിക്സ് എന്നതിന്റെ അർത്ഥം തന്നെ നല്ല ബാക്ടീരിയ അഥവാ ലൈവ് ബാക്ടീരിയാം എന്നുള്ളതാണ് നമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ നമ്മളെ നിയന്ത്രിക്കുന്നത് പലപ്പോഴും നമ്മൾ വിചാരിക്കുന്നത് പോലെ നമ്മുടെ കോശങ്ങൾ മാത്രമല്ല ഒരുപക്ഷേ ഓരോ ജീവിയെയും പൂർണ്ണമായിട്ടും ആ ജീവിയായിട്ട് വളരാൻ അനുവദിക്കുന്നത്.

   
"

നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് അകത്തുള്ള ശതകോടി കണക്കിനുള്ള ബാക്ടീരിയകളാണ് തിരികൾ എന്ന് നാം ഉദ്ദേശിക്കുന്നത് ശരീരത്തിനുള്ള വെറും കേവലം ആയിട്ടുള്ള ബാക്ടീരിയകൾ മാത്രമല്ല മറിച്ച് ഒട്ടനവധി ആയിട്ടുള്ള മൈക്രോ ഓർഗാനിസം ആണ് അത് ഒരുപക്ഷേ ഈസ്റ്റുകൾ ആവാം ഫ്രണ്ട്ലി ആയിട്ടുള്ള നല്ല ഈസ്റ്റുകൾ അല്ലെങ്കിൽ നല്ല ഫംഗസ്.

ഇതൊക്കെ നല്ല പോലെ തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് അകത്തും ജീവധർമ്മ പ്രവർത്തനം നടത്താൻ വേണ്ടി നമ്മൾ സഹായിക്കുന്ന ഒരു ഘടകങ്ങളാണ് അപ്പോൾ ഈ പ്രോബയോട്ടിക്സ് എന്തിനാണ് ഉപയോഗിക്കുന്നത് എന്നാണ് പ്രോബയോട്ടിക്സ് ഞാൻ നേരത്തെ സൂചിപ്പിച്ചതുപോലെ പലപ്പോഴും ബയോട്ടിക് സപ്ലിമെന്റ് ആയിട്ട് പോലും നമ്മൾ ശരീരത്തിന് അകത്തേക്ക് കൊടുക്കാറുണ്ട്.

കാരണം ചില അവസരങ്ങളിൽ പല കാര്യങ്ങൾ കൊണ്ടുതന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് അകത്തുള്ള നല്ല രീതികൾക്ക് ആശംസകൾ അതു ഒരുപക്ഷേ നിങ്ങളുടെ സൈക്കോളജിക്കൽ ആയിട്ടുള്ള ഇലമെന്റ്സ് ആവാം നിങ്ങളുടെ മാനസികമായിട്ടുള്ള സ്ട്രെസ്സ് ടെൻഷൻ ഇതൊക്കെ നമ്മുടെ നല്ല ബാക്ടീരിയകൾ ഒരു പരിധി വരെ നശിപ്പിക്കാം ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.