ശു.ക്ല ത്തിന്റെ അളവും ശേഷിയും വർധിക്കും .ഈ വൈറ്റമിൻ കഴിച്ചാൽ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം രോമവളർച്ച കൂടാൻ ഷേവിംഗ് ഒരു കാരണമാകുമോ ഇതിനെ രണ്ടുതരത്തിലുള്ള റിപ്ലക്ഷൻസ് ഉണ്ടാകുന്നതാണ് ആൺകുട്ടികൾക്ക് ചെറിയ മീശയും താടിയും ഒക്കെ ഉള്ളവർക്ക് അത് വടിച്ചു കളഞ്ഞു കഴിഞ്ഞാൽ ഉള്ളതും കൂടി പോകുമോ അതോ നല്ല തഴച്ചു വളരുമോ എന്നൊരു സംശയം പെൺകുട്ടികൾക്ക് ആവശ്യമില്ലാത്ത രോമവളർച്ച ഷേവ് ചെയ്യുന്നതുകൊണ്ട് മാത്രം കൂടി പോകുമോ.

   
"

എന്ന ഒരു സംശയം ഉണ്ട് ഈ രോമവളർച്ച എന്ന് പറയുന്നത് അല്ലെങ്കിൽ ഹെയർ എന്ന് പറയുന്നത് എന്താണ് എന്ന് നമ്മൾ ആദ്യമായി മനസ്സിലാക്കണം ഉള്ളിലുള്ള പുറത്തേക്ക് പതുക്കെ പതുക്കെ തള്ളി വരുന്നതിനെയാണ് മുടിയും ഒരുമവും ഒക്കെയായിട്ട് നമ്മൾ കാണുന്നത് അത് ഒരു ചെടി പോലെ ഇരിക്കും എങ്കിലും ഒരു പുല്ലുപോലെ വളർന്നുനിൽക്കുന്നുവെങ്കിലും അതിന്റെ റൂട്ട്സ് എന്ന് പറയുന്ന ഒരുഭാഗം ഉണ്ടെങ്കിലും അത് ചെടിയെ പോലെ അല്ല അതിന്റെ വളർച്ച എന്നുള്ള പ്രത്യേകത ഓർക്കുക .

അതേപോലെതന്നെ ചെടിക്ക് വളമിടുന്നത് പോലെ അതിന് എന്തെങ്കിലും എണ്ണയോ മറ്റു ലേബനങ്ങളും ഒക്കെ വാങ്ങി തേക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഒരു പരിധിയിൽ കൂടുതൽ ഗുണം ഒന്നും ഇല്ല എന്നുള്ളതാണ് സത്യം രണ്ട് അതിനുള്ള ന്യൂട്രിയൻസ് നമ്മൾ അകത്തേക്ക് സപ്ലിമെന്‍റ് ചെയ്തിരുന്നാൽ മാത്രമേ അതിന്റെ വളർച്ചയ്ക്ക് കൂടുതൽ ഗുണം ചെയ്യത്തുള്ളൂ എന്നുള്ളതാണ് .

നമ്മൾ പലപ്പോഴും പലതരത്തിലുള്ള എണ്ണകളിൽ ഭയങ്കര ഇമ്പ്രസ്സായിട്ട് നമ്മൾ മുടി വളരാൻ ആയിട്ട് അല്ലെങ്കിൽ താടി വളരാനായിട്ട് കരുതി നീ പോലുള്ള സാധനങ്ങൾ തേച്ച് എന്നാൽ ഉണ്ടാകും എന്നൊക്കെ പറഞ്ഞ് ആൺകുട്ടികൾ അത് ചെയ്യാറുണ്ട് പക്ഷേ അതിലൊന്നും വലിയൊരു എഫ്ഫക്റ്റ് എല്ലാം എന്നുള്ളതിന്റെ കാരണമാണ് ഞാൻ ഇപ്പോൾ പറഞ്ഞത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.