എത്ര കാലമായ നടുവ് വേദനയും 1 ദിവസംകൊണ്ട് മാറും ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ

നമസ്കാരം ഇന്നത്തെ പുതിയ വീഡിയോയിലേക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരിക്കൽ കൂടി സ്വാഗതം ഞാൻ ഇന്ന് സംസാരിക്കാൻ പോകുന്നത് നടുവേദനയെ കുറിച്ചിട്ടാണ് വേദന നമുക്കെല്ലാവർക്കും പരിചയമുള്ള ഒരു അസുഖമാണ് അതിനെ ഒരുപാട് ചികിത്സാരീതികളും കൊണ്ട് നമ്മൾക്ക് അത് ഏറ്റവും ഉദനമായ ചികിത്സ രീതിയെക്കുറിച്ച് മനസ്സിലാക്കാനായിട്ട് ശ്രമിക്കാം ഒരു വ്യക്തിയും നടുവേദനയുമായി ഡോക്ടറെ സമീപിക്കുമ്പോൾ ആദ്യം അത് എന്തുകൊണ്ടാണ് ഉണ്ടാകുന്നത് എന്ന് നമ്മൾ മനസ്സിലാക്കേണ്ടതാണ് .

   
"

പല അവയവങ്ങളുടെയും അസുഖങ്ങൾ മൂലവും നടുവേദന വരാറുണ്ട് എങ്കിലും നമ്മൾ പ്രധാനമായിട്ടും ഡിലീറ്റ് ചെയ്യുന്നത് ഡിസ്ക്കിനെക്കുറിച്ചുള്ള സർജറി ആയതുകൊണ്ട് ഡിസ്ക്കിനെ സംബന്ധിച്ചുള്ള സുഖമാണോ എന്ന് ഉള്ളതുകൊണ്ട് നമുക്ക് പരിശോധനയിൽ മനസ്സിലാക്കുവാൻ സാധിക്കും അതുകഴിഞ്ഞ് നമ്മളെ ഇൻവെസ്റ്റിഗേഷൻ ചെയ്തതും എക്സ്പ്രസ് എന്നുള്ള ന്യൂതനമായിട്ടുള്ള യൂണിവേഴ്സിറ്റേഷൻ കൊണ്ടാണ് നിർദ്ദേശം നൽകുകയാണ് പതിവ് ഓപ്പറേഷൻ ചെയ്യാൻ വേണ്ടി വരികയാണ്.

എന്നുണ്ടെങ്കിൽ മുൻകാലങ്ങളിൽ ചെയ്തിരുന്നത് തുറന്നിട്ടുള്ള സർജറിയായിരുന്നു അത് പിന്നീട് നോബ് ചെയ്ത് വളരെ മൈക്രോ എന്നുള്ള ഒരു സർജറിലേക്ക് എത്തിനിൽക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് എന്റെ സ്കൂപ്പി എന്നു പറയുന്ന റീലിം മിനിമലിയും വിസിബിൾ ആയിട്ടുള്ള സർജറി നമ്മൾ പരിചയപ്പെടുത്തുന്നത് .

സ്റ്റിച്ചില് സൃഷ്ടിച്ചു പോലുമില്ലാതെ ഒരു സെന്റീമീറ്ററിന് താഴെ മാത്രം മുറിവുള്ള ഒരു സർജറിയാണ് ഇത് നമ്മൾ ഒരു നട്ടെല്ലിന്റെയും അതിനുചുറ്റിയിട്ടെല്ലാം മനസ്സിനെയും മസിൽസിനേയും ഒന്നും കട്ട് ചെയ്യാതെ ഒരു ചെറിയ ഗ്യാപ്പിലൂടെ നമ്മൾ എന്റെ സ്കോപ്പ് കടത്തി വിട്ട് ഡിസ്ക് എവിടെയാണെന്ന് ചെയ്തിട്ട് അത് റിമൂവ് ചെയ്യുക എന്നുള്ളതാണ് നമ്മൾ ചെയ്യുന്നത് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാൻ ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.