മകൾക്ക് ചോക്ലേറ്റ് വാങ്ങാൻ ഭാര്യയെ പുറത്തു നിർത്തി സൂപ്പർമാർക്കറ്റിലേക്ക് കയറിയ ഭർത്താവിന് സംഭവിച്ചത്!

ഇനിയിപ്പോ വേണ്ട ചേട്ടാ എത്ര കടയായി ഈ കയറുന്നതും അവളോട് പറയാം ബൈക്കു നിർത്തിയപ്പോൾ ലക്ഷ്മി കണ്ണനോട് പറഞ്ഞു സാരമില്ലടി ഇവിടെയും കൂടിയും ഒന്ന് നോക്കിയിട്ട് പോകാം ഇവിടെ കാണാതിരിക്കുകയില്ല ഒരു ചെറിയ കാര്യമല്ലേ അവൾ പറഞ്ഞത് നീ ഇവിടെ ഇരുന്നോ ഞാൻ വേഗം പോയിട്ട് വന്നോളാം ഇതിനു മറുപടിയായി ലക്ഷ്മി പറഞ്ഞു പിള്ളേരുടെ താളത്തിന് തുള്ളിക്കോളൂ രണ്ടും പെൺകുട്ടികളാണ് ഇപ്പോൾ തന്നെ പറയുന്നത് മുഴുവൻ സാധിച്ചു കൊടുക്കാൻ നിൽക്കണ്ട ലക്ഷ്മിയെ ഒന്ന് നോക്കി ചിരിച്ചുകൊണ്ട് കണ്ണൻ സൂപ്പർമാർക്കറ്റിന്റെ പടികൾ ഓടി കയറുന്നത് ലക്ഷ്മി പുഞ്ചിരിയോടെ നോക്കി .

   
"

നിന്നു സംഭവം ഇത്രയേ ഉള്ളൂ അവരുടെ മുകളിൽ ഒരാൾ നാലാം ക്ലാസിലും ഒരാൾ രണ്ടാം ക്ലാസിലും ആണ് പഠിക്കുന്നത് രണ്ടാം ക്ലാസിൽ പഠിക്കുന്നവരുടെ കൂട്ടുകാരെയും അവളുടെ പിറന്നാള്‍ ദിവസം ക്ലാസ്സിൽ എല്ലാവർക്കും ചോക്ലേറ്റ് കൊടുത്തു അത് അവൾക്ക് ഭയങ്കര ഇഷ്ടമായിയും അത് ചേച്ചിക്കും കൂടി കൊടുക്കണം എന്ന് ആഗ്രഹം അതിന്റെ കവർ കണ്ണന്റെ കയ്യിൽ കൊടുത്തിട്ടും എന്ന് വാങ്ങിയിട്ട് വരണം എന്ന് സത്യം ചെയ്യിപ്പിച്ചു വിട്ടിരിക്കുകയാണ് ചോക്ലേറ്റിനു വേണ്ടിയാണ് അയാൾ കടം മുഴുവൻ കഴിക്കാറുന്നതും സൂപ്പർമാർക്കറ്റിൽ ഉണ്ടാകും എന്ന് ഉറപ്പോടുകൂടിയാണ് അയാൾ അവിടെ ബൈക്ക് നിർത്തിയത് .

ചോക്ലേറ്റ് സെക്ഷനിൽ ഓരോ ചോക്ലേറ്റും കയ്യിൽ വച്ചിട്ട് ചെക്ക് ചെയ്യുന്നതിനിടയിലാണ് അതേ മിട്ടായി ഒരു ഭാഗത്ത് ഇരിക്കുന്നത് കണ്ണൻ കണ്ടതും അയാൾ ഒരു ആശ്വാസത്തോടെ നിലപ്പെട്ടു ചോക്ലേറ്റ് കയ്യിൽ എടുക്കുമ്പോൾ അയാളുടെ ഉള്ളിൽ തെളിഞ്ഞത് മുൻപിലെ രണ്ട് പല്ലില്ലാത്ത മകളുടെ പുഞ്ചിരിക്കുന്ന മുഖമായിരുന്നു ബോക്സുമായി ബില്ല് സെക്ഷനിലേക്ക് നടക്കുമ്പോഴാണ് തൊട്ടപ്പുറത്തുനിന്നും അറയ്ക്കലെ സാധനം എടുത്താൽ ഒരു സ്ത്രീക്ക് വന്നതും അവർ തമ്മിൽ കൂട്ടിയിടിക്കുന്നതും.

രണ്ടാളും പരസ്പരം കണ്ടിട്ടില്ലായിരുന്നു അവരുടെ കയ്യിൽ ഉണ്ടായിരുന്ന സാധനം ഒരു വലിയ ശബ്ദത്തോടെ താഴെ വീണു വീഴാൻ തുടങ്ങിയ പിടിച്ചും ശബ്ദം കേട്ടതു കൊണ്ടാവണം സൂപ്പർമാർക്കറ്റിൽ ഉള്ള സകല ആൾക്കാരും അങ്ങോട്ടേക്ക് നോക്കി അവരെ നിർത്തി പിടിച്ചേ നേരെ നിർത്തി കണ്ണൻ പറഞ്ഞു സോറി ഞാൻ കണ്ടില്ലായിരുന്നു ഒന്നും പറ്റിയില്ലല്ലോ അല്ലേ പക്ഷേ കണ്ണൻ പ്രതീക്ഷിച്ച ഒരു മുഖഭാവം ആയിരുന്നില്ല അവർക്ക് ഇതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയുവാനായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.